1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nâng mũi Hàn Quốc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi beurre, 13/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. soft_devil

soft_devil Thành viên mới

ấy ơi ở SG thì sửa ở đâu đẹp hở ấy. Tớ muốn vừa nâng, vừa thu gọn cánh mũi. Tớ ở SG, nên chẳng biết làm ở đâu
  2. uyenthang

uyenthang Thành viên mới

Đây là số điện thoại của bác sỹ Tiến chỗ tớ đã làm.0913541618.
    Tớ nghĩ làm mũi cơ bản nhất là phải nhìn tự nhiên và cân đối với khuôn mặt của mình.Tớ thấy nhiều người làm cao quá trông rất giả,nhìn cái biết ngay là nâng mũi.
  3. hoasua2000

hoasua2000 Thành viên quen thuộc

[sub]Bác sĩ Ái này thì tớ biết. Bây giờ chuyển về Lê Duẩn. Mẹ tớ đã cắt mí ở đây nhưng nó thật là chán! Con bạn tớ nâng mũi của ông ý phải làm lại tới 3 lần. CÒn hôm tớ đợi mẹ tớ làm mắt mgồi ở đó đã thấy ít nhất có 2 người mới làm phải đến để chỉnh lại mũi [/sub]
    Mẹ mình cũng cắt mắt và nâng mũi ở ông Ái. Mắt thì nham nhở mà mũi thì to đùng, bả khóc 1 tháng.
  4. Cocolee055

Cocolee055 Thành viên mới

Trời, tội nghiệp mẹ bạn . Thế bây giờ bác đã ổn chưa ?
  5. hoasua2000

hoasua2000 Thành viên quen thuộc

Bây giờ cũng được 2 năm rồi nhưng mũi thì tạm tạm còn mắt thì chán lắm, xấu hơn chưa cắt. Nhìn cứ trợn trợn, hix. khổ thân bà già.
  6. beurre

beurre Thành viên mới

hix nhưng nâng silicon nghe bảo có hại cho sức khoẻ lắm các bạn ạh,có thể gây ung thư.Con bạn tớ đã nâng silicon,trông thật nhưng lệch và nhìn nghiêng trông hếch lên vì chóp mũi ko nâng được.Các bạn nâng thế có nâng sâu tận chóp mũi ko?tớ thấy fải nâng cả chóp mũi thì nhìn nghiêng mũi mới thẳng được.Thế đã ai nâng ở Thẩm mỹ viện HN chưa ạh?mới cả nếu làm lại mũi thì có đau lắm ko?con bạn tớ nó muốn đi làm lại,còn tớ thì cũng đang tò mò muốn thử.Nâng sụn bi h trông vẫn giả hả các bạn?:(
  7. Hanhbossy

Hanhbossy Thành viên mới

bs Ái với vợ bác ấy đúng là cặp bài trùng . chồng nâng mũi vợ bơm ngực sửa mí . em quen 2 người làm ở đấy nâng mũi và sửa mí đẹp, tự nhiên . 24a Lê Duẩn
  8. nini_riv

nini_riv Thành viên mới

Chị em có vẻ chuộng thẩm mỹ bên Thái, tớ đành kể cho nghe một chuyện liên quan vậy. Bà bạn tớ người Thái, cũng phẫu thuật nâng mũi, tìm bác sĩ và cơ sở thẩm mỹ rất kỹ, người ta cắt sụn từ tai đưa vào đầu sống mũi. Khi mới xong thì trông khá tự nhiên, nhưng cứ hắt xì hơi mãi. Sau một thời gian, do được dặn là phải luôn luôn bóp mũi theo chiều thẳng đứng, bà ấy bóp bị lệch, đến bacsĩ sửa một hồi lại trở về trạng thái cũ. Giá làm cũng khoảng 300$ thôi nhưng thuốc thang tốnkém phết
  9. pelenop

pelenop Thành viên mới

Mấy bạn đã làm mũi rồi có thể chụp vài bô ảnh cho mọi người xem không, chụp mỗi cái mũi thôi cũng đuợc. , nếu được thì các ấy chụp lúc trước khi thẩm mỹ, và after. Chắc không vấn đề gì chứ?
  10. cucduyen

cucduyen Thành viên mới