1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nâng mũi lại có đau không? Nên đến đâu để chắc chắn thành công?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hoangphi2107, 05/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangphi2107

hoangphi2107 Thành viên quen thuộc

Hỏi: Bác sĩ cho em hỏi nâng mũi lại có đau không ạ? Trước đây em từng đi nâng mũi một lần. Nhưng nhiều người nói nâng cao quá nên nhìn mặt không tự nhiên, già già. Nên em định đi làm lại. Bác sĩ tư vấn giúp em trường hợp này ạ. Em xin cảm ơn bác sĩ. (Lan Anh, Cần Giờ)

Đáp: Chào Lan Anh,Rất cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi đến Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Về vấn đề nâng mũi lại có đau không. Chúng tôi xin được trả lời như sau:

Nâng mũi lại có đau không?

Bên cạnh các ca nâng mũi mới, Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng cũng tiếp nhận nhiều trường hợp khách hàng nâng mũi lại. Bởi họ chưa ưng ý với kết quả nâng mũi trước đó, ở một cơ sở thẩm mỹ khác. Và đa số các khách hàng đều lo lắng về việc nâng mũi lại có đau không.

>>>>>>Xem thêm thông tin hữu ích khác như: nâng mũi ở đâu đẹp TpHCM

Về vấn đề này, các bạn có thể hoàn toàn yên tâm. Bởi bạn sẽ được gây tê trước khi tiến hành phẫu thuật, nhằm đảm bảo không phải chịu bất kỳ đau đớn hay khó chịu nào, trong suốt quá trình thực hiện. Sau đó, bác sĩ sẽ kê thêm đơn thuốc để hỗ trợ giảm đau và đẩy nhanh quá trình hồi phục của mũi.

Các dịch vụ nâng mũi an toàn, không đau

Bên cạnh việc lo lắng nâng mũi lại có đau không. Khách hàng cũng rất quan tâm đến các phương pháp nâng mũi có thể giúp khắc phục nhược điểm mũi hiện tại của mình. Những dịch vụ phẫu thuật nâng mũi hiệu quả hiện nay là:

+Nâng mũi Hàn Quốc: Nâng mũi cao nhờ sử dụng sụn nhân tạo cao cấp Hàn Quốc. Đảm bảo mũi đẹp đúng chuẩn và đẹp tự nhiên.
    +Nâng mũi bọc sụn: Vừa nâng cao mũi, vừa bảo vệ đầu mũi tốt hơn đến 10 lần. Nhờ sử dụng sụn tự thân để làm lớp đệm bảo vệ mũi.

+Nâng mũi S Line: Khắc phục triệt để mọi khuyết điểm mũi (kể cả bẩm sinh). Rất hiệu quả trong việc nâng mũi lại.

Vì sao nên nâng mũi ở TMV Bác sĩ Ngô Mộng Hùng?

Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong 3 cơ sở thẩm mỹ chất lượng nhất TP HCM hiện nay. Mỗi năm, thẩm mỹ viện thực hiện hơn 5.000 ca nâng mũi. Tất cả đều thành công 100%.

>>>>>>Mời các bạn xem bài viết chi tiết hơn tại đây: Nâng mũi lại có đau không[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 028.3932 2222 - 028.3932 7777