1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nâng ngực có được cho con bú : Bác sĩ nói gì ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tuan2279403, 23/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan2279403

tuan2279403 Thành viên quen thuộc

“Chào thẩm mỹ viện. Em tên là Phương, năm nay 25 tuổi và mới kết hôn được 2 tháng. Sau kết hôn em mới nhận thấy rằng việc ngực nhỏ ảnh hưởng rất nhiều đến chất lượng cuộc sống vợ chồng, cũng như trong giao tiếp hàng ngày. Em muốn đi phẫu thuật nâng ngực[​IMG] lắm nhưng còn e ngại vì không biết sau khi nâng ngực có sữa cho con bú không, hay có ảnh hưởng gì tới thiên chức làm mẹ không. Mong thẩm mỹ viện giải đáp để em có quyết định đúng đắn hơn ạ. Em cảm ơn.”

Cảm ơn bạn Phương đã tin tưởng và gửi câu hỏi đến Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Cũng có rất nhiều chị em đã gọi tới hotline 08.3932.2222 của thẩm mỹ viện với câu hỏi tương tự, đó là nâng ngực có sữa cho con bú không, nên chúng tôi xin được giải đáp như sau:

Những yếu tố quyết định nâng ngực có sữa cho con bú không

Một trong những lý do khiến chị em ngần ngại trong việc “dao kéo” vùng ngực đó là sợ ảnh hưởng đến việc thực hiện thiên chức làm mẹ về sau. Vậy nên đã có rất nhiều chị em thắc mắc nâng ngực có sữa cho con bú không, trước khi quyết định thực hiện ca đại phẫu làm đẹp vòng một này.

Dịch vụ Phẫu thuật nâng ngực an toàn nhất[​IMG]

Hiện nay có 5 con đường phẫu thuật nâng ngực nội soi đó là đường nách, đường chân núm vú, đường quầng vú, đường lằn vú, và đường rốn. Trong đó, đường chân núm vú và quầng vú có khả năng ảnh hưởng đến các tuyến dẫn sữa và dây thần kinh cảm giác ở ngực nhất.

Nâng ngực có sữa cho con bú, có ảnh hưởng đến tuyến sữa hay không còn phụ thuộc vào địa chỉ bạn phẫu thuật bạn lựa chọn có uy tín không, và bác sĩ phẫu thuật có nhiều năm kinh nghiệm, tay nghề hay không. Nếu bác sĩ nhiều kinh nghiệm thì sẽ quyết định đường phẫu thuật đúng đắn nhất, và thao tác phẫu thuật đặt túi ngực một cách chuẩn xác, hạn chế tối đa xâm lấn.

Click vào đây để xem bài viết đầy đủ ======> Nâng ngực có sữa cho con bú không[​IMG]

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777