1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nâng ngực không dùng túi có mang lại hiệu quả như mọi người đồn hay không?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ngocdiep74, 25/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocdiep74

ngocdiep74 Thành viên quen thuộc

Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ! Em đang có ý định nâng ngực, nhưng vì muốn ngực được tự nhiên và không phải gặp biến chứng vì túi độn không tương thích với cơ thể. Không biết em nâng ngực không dùng túi độn được không? Mong sớm nhận được câu trả lời của bác sĩ. Em xin cảm ơn!” (Hằng Nga – Hà Tiên).

Trả lời: Thân chào bạn Hằng Nga! Rất cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi về cho chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với mong muốn tìm biện pháp nâng ngực không dùng túi độn. Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng xin được tư vấn cho bạn như sau:

Nâng ngực không dùng túi độn được không?

Hiện nay, vấn đề ngực lép, ngực xệ không còn là nỗi ám ảnh của chị em, khi đã có phương pháp phẫu thuật nâng ngực. Và thông thường khi nhắc đến nâng ngực, các chị em thường nhớ đến biện pháp đặt túi ngực. Nhưng một vài trường hợp lại không tương thích hoặc không chịu được cảm giác mất tự nhiên trong cơ thể của mình. Vì thế mà rất nhiều chị em thắc mắc không biết nâng ngực không dùng túi độn được không? Cách thức thế nào?

>>>>>>Phương pháp cải thiện chiếc mũi thấp tẹt của mình là đây===>> Nâng mũi l line

Theo các chuyên gia thẩm mỹ, nâng ngực không dùng túi độn, chính là phương pháp nâng ngực bằng bơm mỡ tự thân. Bằng cách bác sĩ sẽ lấy mỡ thừa ở những bộ phận như đùi, bụng, mông,.. để cấy vào vùng ngực. Mỡ được lấy ra, sẽ được chiết tách và chọn lọc, đảm bảo chất lượng tốt mới được sử dụng. Vì vậy mà phương pháp nâng ngực không dùng túi độn này được đánh giá là an toàn, hiệu quả hơn rất nhiều so với phương pháp khác.

Đã thế giải pháp nâng ngực không dùng túi độn mà bằng mỡ tự thân. Có thời gian phục hồi vô cùng nhanh chóng và. Chỉ tầm 7 ngày dáng ngực bạn sẽ ổn định. Và khoảng sau 1 – 3 tháng nâng ngực. Bạn đã có thể sở hữu cho mình vòng 1 căng tròn quyến rũ.

>>>>>>Bạn có thể tìm hiểu thêm các dịch vụ thẩm mỹ khác như: làm môi mỏng

Địa chỉ nâng ngực không dùng túi độn AN TOÀN – CHẤT LƯỢNG

Bên cạnh việc quan tâm tới kỹ thuật thực hiện, nâng ngực không dùng túi độn có được không. Các chuyên gia khuyên bạn nên để ý tới địa chỉ thực hiện nâng ngực. Bởi nếu không suy xét kỹ sẽ đánh mất cơ hội làm đẹp của chính bản thân mình trong tích tắc.

Hiện nay, để phẫu thuật nâng ngực không dùng túi độn bằng mỡ tự thân cho kết quả hoàn hảo như ý. Hãy đến Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, ở 115 Trương Định, Phường 7, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh để thực hiện.
    Nơi đây đã và đang thực hiện thành công 100% các ca phẫu thuật nâng ngực bằng mỡ tự thân với giá cả nâng ngực vô cùng phải chăng mà chất lượng hoàn hảo. Đáp ứng được nhu cầu làm đẹp của hàng ngàn khách hàng trong và ngoài nước. Và nhận được rất nhiều lời khen có cánh.

>>>>>>Mời các bạn xem bài viết đầy đủ hơn tại đây===>>>Nâng ngực không dùng túi