1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nàng ỡm ờ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi leavemehere, 14/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leavemehere

leavemehere Thành viên mới

Mình chỉ tán mỗi em này thôi..đang đi bộ, có lẽ phải chịu đầu tư, chiều em, phải tăng tốc..bứt phá..và vượt rào..sau đó lại đi bộ. Thanks nhé,
    Không yêu đc thì hiểu đc 1 người, chinh phục ng ta cũng đc..cuôc sống là chinh phục mà.
    Hết sức..ng ta ko thích, mình cũng ko trách ai đc cả.
  2. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác này đã nghèo, khố rách áo ôm mà lại chịu khó "chiều em" thì sau này khéo quần lót còn không có mà mặc. Đi bộ mà không biết tăng tốc với bứt phá kiểu gì ...

Bác có phải là Usain Bolt đâu mà chạy đua? Nhìn chữ ký thế kia thôi ráng sửa xe, hôm nào xe em hư lại lạng qua sửa, anh không lấy tiền. Cách duy nhất đi đến trái tim em là đi qua búgì
  3. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

=))=))=))

Chuyện này quá dễ giải quyết, chủ top đúng là 1 con gà.

Phương án là vẫn giành chút thời gian cho nàng này, nhưng cùng lúc tán thêm 1-2 cô nữa. Thời gian chỉ có 2 năm mà không song song vài cô thì dễ trễ đealine vài năm lắm.
  4. vanminh165

vanminh165 Thành viên mới

Kịch bản của chú quá đơn điệu rồi, kiểu này nó coi chú là bạn cũng đúng thôi. Bây giờ chú cứ tạm ngưng chừng 2 tuần để xem phản ứng của cáo và xem mình có nhớ nhung gì cáo ko. Nếu chú thực sự thích cáo thì hãy tiếp tục quan tâm nhiều hơn đến cáo. Rủ đi chơi công viên, xem phim, uống cafe tâm sự ... nói chung phải thay đổi không khí thường xuyên đi. Tiếp đó cứ từ từ mà xoắn thôi.
  5. leavemehere

leavemehere Thành viên mới

Chủ topic đang quan tâm..đánh nhiều mặt trận đây. haizzz ..thôi kệ nhỉ? cứ chiến đấu..