1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nars Blush - Xin reviews cụ thể về màu sắc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi BabyBetty, 04/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. milanhpt

milanhpt Thành viên mới

tớ có 2 hộp Nars là Orgasm và Exhibit A.. Orgasm thì ai cũng biết rồi, màu hồng cam nhũ, dễ oánh, hài hoà. cho em này điểm 10 về độ dễ sử dụng, 1,2 quẹt là ok rồi. còn Exhibit A, lần đầu tiên oánh em này cứ nghĩ giống em Orgasm kia, ai ngờ đỏ loẹt, như 1 con hề chèo, phải đi rửa mặt. về sau rút kinh nghiệm cứ chấm chấm nhẹ và khi oánh lên má cũng chấm nhẹ nhẹ, cảm giác má ửng hồng rất cute. 2 màu này tớ nghĩ hợp với hầu hết các loại màu da. đọc review trên mạng còn thấy cả những chị da đen đều ưng. tớ rất kết phấn má của Nars và sẽ chỉ trung thành với phấn Nars
  2. milanhpt

milanhpt Thành viên mới

tớ có 2 hộp Nars là Orgasm và Exhibit A.. Orgasm thì ai cũng biết rồi, màu hồng cam nhũ, dễ oánh, hài hoà. cho em này điểm 10 về độ dễ sử dụng, 1,2 quẹt là ok rồi. còn Exhibit A, lần đầu tiên oánh em này cứ nghĩ giống em Orgasm kia, ai ngờ đỏ loẹt, như 1 con hề chèo, phải đi rửa mặt. về sau rút kinh nghiệm cứ chấm chấm nhẹ và khi oánh lên má cũng chấm nhẹ nhẹ, cảm giác má ửng hồng rất cute. 2 màu này tớ nghĩ hợp với hầu hết các loại màu da. đọc review trên mạng còn thấy cả những chị da đen đều ưng. tớ rất kết phấn má của Nars và sẽ chỉ trung thành với phấn Nars
  3. la_pluie_de_mars

la_pluie_de_mars Thành viên mới

Gớm, ở Nam Phi có mà trắng lòi ra :)) Nam Phi thời tiết như Châu Âu gái ah, 1 ngày có đến 4 mùa :)) . Nói chung là thời tiết siêu đẹp. Ôi, mình nhớ Nam Phi quá ^^
    Anw, ăn ở ở Úc có sướng hem? Mình vẫn bảo lưu ở Monash :D chả biết khi nào mới qua :)) lười đi học quá. Căn bản dạo này ham hố việc ở đây. Việc đang hay :D
  4. love2love

love2love Thành viên mới

Ối dào lòi cái dốt ra kìa =)) Châu Phi, lúc đấy đang gọi thằng em tên Nam nên gõ luôn là Nam Phi ma` 0 để ý =))
    Tôi sắp xong rồi, tháng 10 là về. Học đến kỳ thứ 3 là ngại kinh Ko biết có chăm nổi đến lúc thi CFA tháng 12 này 0 bà ạ.
    À, đi Nam Phi rồi à. Hay ho 0? Hồi trước đọc truyện gì đó của Phan Hồn Nhiên về Nam Phi, thế là nung nấu ý định đi Nam Phi. Cơ mà wish list đi chơi còn dài lắm lắm thì mới đến Nam Phi
  5. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Oh sang đây học chung cho vui đi bạn siêu nhân :D Úc bắt đầu vào đông, tối lạnh phết, chiều thì mát nhưng vẫn nắng tưng bừng, đi chơi sướng lắm hehe, mỗi tội mùa thi cử assignment nên dính mông ở thư viện suốt
  6. la_pluie_de_mars

la_pluie_de_mars Thành viên mới

@ love2love: he he, Nam Phi đẹp chứ. Cơ mà nếu đi thì đi Capetown ih, 1 trong những nơi nên đi trc khi chết . Thế còn Pretoria ko có khách sạn đâu mà đến, cũng ko có taxi, vì ở đây cướp của giết người nhiều như ma chả ai kinh doanh cả, he he.
    @ wendy: ừa, cũng muốn đi, mà đang chờ dzai. He he, phải đợi dzai ổn định mọi thứ ở VN rồi mới đi đc, chứ tớ thì phắn lúc nào cũng đc. Khéo mình cứ đì phơ hòai như này Monash nó cho vào black list cũng nên. ha ha
  7. love2love

love2love Thành viên mới

Siêu nhân cho xin thêm ít review cụ thể về Cape Town đi. Trừ vụ shopping ở Long Street ra nhá. Thêm tí ảnh ọt cho bạn quyết tâm tẹo
  8. HGPhong

HGPhong Thành viên mới

cái này dùng cho nam giới được không mấy chị
  9. 061187

061187 Thành viên mới

Mình mới thấy trên facebook có cái trang tư vấn về các loại mỹ phẩm, dưỡng da và các xu hướng trang điểm, làm đẹp này hay lắm. Các bạn thử join và theo dõi xem, co khi lại có giới thiệu sản phẩm bạn đang cần tìm! Facebook page la La Bella - Nào Cùng Làm Đẹp
    Link đây này: http://www.facebook.com/pages/La-Bella-Nao-Cung-Lam-Dep/122568217771178?ref=ts