1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NARUTO

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi DeadMelody, 27/07/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. royal9999uss

royal9999uss Thành viên mới

Thì mỗi người 1 tính mà. Sas thì lạnh lùng, Nar phải nóng tính xíu chứ. Nói chung theo tớ nghĩ tác giả muốn xây dựng 2 nhân vật đối lập nhau về tính cách nhưng lại là những người bạn thân của nhau í mà
    Nhậu đi - off đi, tớ ở BMT nè
    3 nhân vật mới tớ thấy có cái gì quen quen lắm, hình như trong Gundam Seed có hình mẫu nhân vật này thì phải.
    Thì Sas có con mắt thứ 3 của Sharigan thì phải có cái giá của nó chứ,ai cho kô đâu mà
    Nhóm Đại bàng đánh trận này là trận đầu tiên mà, trước giờ có đánh trận nào đâu,nên các bạn cứ nghĩ là nhóm này mạnh đóv
    Truyện này còn dài mà, yên tâm mà xem nhá.
    Àh bít rồi, sẽ viết dài được chưa
  2. MaiTu_LocPhat

MaiTu_LocPhat Thành viên quen thuộc

BMT là buôn ma thuật ?
  3. royal9999uss

Buôn Ma Thuột, Kưng àh
  4. MadaraUchiha

MadaraUchiha Thành viên mới

Cái này là từ fanfic chứ có phải thật đâu. Nhưng thông tin về truyện này tốt nhất là đừng bao giờ đọc tiếng Việt. (điển hình là Wikipedia của VN: Rác!)
    [/QUOTE]
    Mình thấy từ fanfic hay dựa trên một vài nội dung phiên bản film để suy luận ý tác giả thì có sao đâu, là suy luận mà. Việc một vài người thích tìm kiếm thông tin chiều cao cân năng, bố mẹ, số lần gặp gỡ, xuất hiện các sự kiện... cùng với việc suy luận nội dung, tìm kiếm mạch chính là nhân tố chính để phát triển naruto fc chứ. Cái mình nói là một giả thiết dựa trên một vài dấu vết. Còn việc đâu là thật đâu là giả thì chờ thông tin từ bạn đó, thông tin về mạch chính, mâu thuẫn chính của tác phẩm. Chờ bạn đó!!!
    Còn chuyện rác là gì thì mình ko hiểu rõ lắm, bạn chỉ dùm! Tiếng Anh hay Việt thì khác gì nhau, cả thế giới này đều đọc chung 1 tác phẩm, cùng tìm hiểu, có chăng là mấy cha gần nhà tác giả, thỉnh thoảng ghé qua hỏi ổng thì khác thôi. Cái khác đó mình chịu ko phân biệt được. (Tất nhiên là có 1 vài thông tin đặc biệt được bật mí cho na fc). Còn cái wiki hay gì đó thì chắc dịch từ trang Eng tương ứng, mình thấy nó chậm cập nhật thôi, chứ ko biết chỗ nào rác chỗ nào ko? Theo mình thấy các diễn đàn na fc tiếng anh cũng đang tranh luận loạn xạ quanh các giả thiết về cốt truyện hay các chi tiết nhỏ nhặt, ko có thời gian lần theo mọi đầu mối! Bạn biết chỗ rác rưởi, chắc biết chỗ nào đó ko là rác, chỉ dùm anh chàng mù mờ như mình nhé!
    Chờ thông tin phải hồi từ cậu đó!
  5. trungga

trungga Thành viên mới

hic hic tuần này cả Nar với OP đều hay, tó thích Raikage, nhóm ninja mới cũng hay . Mong mau đến tuần sau xem Madara xử lí Sasuke thế nào
  6. royal9999uss

Ái chà! Cuộc tấn công làng lá đã bắt đầu, không biết Pain có ý định gì đây? Và Hokage có trả thù được cho Jiraiya hay không nữa hỉ
    Ủa mà con rắn 8 đầu đã chết đâu nhỉ, lạ thật đấy?
    Mới xem xong chương 419, hè hè hè
  7. hoshigaki

hoshigaki Thành viên mới

Wiki VN vừa dịch vừa bịa, ai đọc đc cứ đọc chứ tôi thì chịu!
    Vào mấy trang như inuko hoặc leafninja đọc có phải sướng hơn ko?
    Hồi nào còn thấy có thể loại wiki viết về Hinata như fanfic, tởm ko ngửi đc!
  8. devilhanoi

devilhanoi Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đang phê Long kiss goodbye, Ending 7 của Shippuden. Rất hợp với đoạn Asuma hy sinh.
  9. heogayno1

heogayno1 Thành viên mới

I love it
    he is really funny guy
  10. thienvan_tuoi_90

thienvan_tuoi_90 Thành viên mới

Mò trúng mỏ vàng rồi.Em mới mê tít Naruto dạo gần đây.Chưa từng đọc qua truyện tranh 1 lần nào(),mới xem Naruto lần đầu trên TV,kênh VTC5->MÊ.Nhưng đài chiếu có tí tập,bỏ k0 chiếu nữa,thế là em lên Youtube mò xem.Bi giờ mới đọc đến tập 22.Nhưng mà phê lắm rồi ^^,phê từ nhạc Anime,cả 2 bài On the way mí lị Wind(Akeboshi),cho đến nội dung.Không biết ở đâu bán anime nhỉ,mua về còn hơn là tìm trên Youtube!