1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nè!Cho tui vô với nào!Một con gà mới đây nè!

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi girlxubac, 13/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girlxubac

girlxubac Thành viên mới

Khà khà!Thì ra bác cũng biết như vậy à?Thế mà bác ko mời em trái ổi đó!Giờ nó thế nào rồi bác?Bác sĩ nói về nó thế nào?
  2. girlxubac

girlxubac Thành viên mới

nè!bác gà Rose121181@ ui!Em rất muốn món quà đó!Nhưng mà phải là tiết của bác kia?Em chờ đó!Coi bộ ngon lắm há?
  3. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

1. Phải công nhận 1 điều này :
    girlxubac@ câu bài khá tốt. Thay vì gom vào rely 1 cái, chơi 3 bài oản tù tì luôn. Câu được 2 bài.
    2. Còn chuyện này nữa : girlxubac@ có giọng cười hơi khà khà hút thuốc lào [:))]
    3. Thể hiện là một tay dao búa : cắt tiết này, chọc tiết nọ. Nên lấy hoà bình làm chính.
    4. MỘt người quá ư là cẩn thận, lo lắng vì có một sức khoẻ yếu : bằng chứng là quan tâm quá nhiều chất lượng vệsinh thực phẩm, và buộc phải có lời khuyên của bác sĩ.
    5. Xứng đáng gia nhập hội gà :))

Chí lớn làm việc lớn
    Chí nhỏ ... cũng quyết làm việc lớn
  4. tiendpnam

tiendpnam Thành viên quen thuộc

Bạn là ai thế ? Hãy giới thiệu sơ sơ qua về bạn cho các Gà khác biết đi !
    pascal_dophan@yahoo.fr
    Profile :[nick]PASCAL_DOPHAN[/nick]
  5. chichiri

chichiri Thành viên mới

người ta giới thiệu rồi mà , hỏi hoài dzậy . Chào ban girlxubac@ nghen
  6. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Nè nè, coi bộ cái topic nì là nơi câu bài lý tưởng nhể. Nói gì nói lẹ đi girlxubac@, để bà con còn lo các topic khác chứ.
    Nếu tôi yêu 1 người phụ nữ, không phải vì họ là phụ nữ mà chủ yếu họ không phải là đàn ông
  7. girlxubac

girlxubac Thành viên mới

trùi ui!Hôm nay là sinh nhật của tui đây nè!Hôm nay là gà vừa tròn 22 xuân rùi đó!Như vậy là tui đã là thành viên của nhóm rùi đó hả? Hội gà nhà mình coi bộ phải gởi hình lên đê anh em nhận mặt nhau chớ nhể?Ko chừng ra đường gặp họ nhà mình mà ngoảnh mặt đi la tui xí hổ lắm!Quê chết!
    Hôm nay chẳng có bác nào tới dự sinh nhật của tui gì hết!Hơi buồn một chút !
    Tui giới thiệu về tui nhiều quá rùi !Mà sao mấy bác ghé chơi ko nói về mình một chút nào hết thế dzậy?Tui là gà mới nhập chuồng thì mấy gà phải giới thiệu về tui mới biết mà hoà nhập chớ!Lúc nào tráng phim thì tui gởi lên cho chuồng nhà mình để ra đường mấy bác gặp tui thi nhớ chào tui mọt tiếng ha''?Lúc đó ko chừng chúng ta có họ với nhau đó!Ai có họ với tui thi nhớ nói nghe!
  8. girlxubac

girlxubac Thành viên mới

Tên thì các gà biết rùi!Nick cũng biết rùi!Dáng người nhỏ nè!Xinh nè!Dễ xương nè!Nhưng cũng đủ đẻ các gà nhà ta chạy nè!Có 2 mắt,1 mũi,1 miệng và tất lẽ dĩ ngẫu là có mọt cái đầu để biết dùng lí trí va suy nghĩ để sống .Có 2 tay và 2 chân ,2 tay ở trên để cầm nắm,(họ nhà mình đã tiến hoá hết rùi mà)Nhưng vẫn đi bằng 2 chân(Chúng ta nên tự hào về điều nay nhể?Bởi sinh ra đã la họ tiên tiến nhút.Hì hì)Co một trái tim để yêu thương và dành những gì tốt đẹp nhứt cho người thân!Nhiều ko ha''?Giờ tới mấy gà đó?Anh em ơi!Lên tiếng giới thiệu đi!!!!!!!123 ......giới thiệu về các gà đi nào!Tui chờ đó!
  9. chichiri

chichiri Thành viên mới

có được biết chỗ nào đâu để dzẫn đàn gà đến ăn ké chứ girl@ ko cho biết địa điểm muh lèm sao en free được
  10. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Này nhé girlxubac@, sinh nhật mình mà không chịu nói là đãi ở đâu để bạn bè đến chung vui và... ăn ké là 1 tội lớn lém đấy. Thế mà còn than thở gì nữa. Tui nhớ là ít nhất cũng có 1 chục người chúc sinh nhật mừ (trong đó có tui) mà có được sơ múi gì đâu.
    Thứ 2 là girl@ phải biết là nơi để bà con tự giới thiệu là ở mục khác: MỚI... RẤT MỚI... và album của Gà cũng ở dưới mục đó luôn. Chứ để bà con nhà mình giới thiệu trong topic này của girl@ thì cái mục kia bỏ... chó ăn à?
    Thứ 3 là: Còn không biết đãi bà con ăn sinh nhật để cám ơn cuộc đời là bà con nhà Gà SG đã chấp nhận là thành viên rùi chứ. Và sau đó là post hình lên mục Album Gà đ63 bà con ở xa có dịp ghé SG biết mặt mà... dòm chứ.
    Nhân danh Anh nuôi hụi Gà tui xin thông báo nhiêu đó thui.
    Nếu tôi yêu 1 người phụ nữ, không phải vì họ là phụ nữ mà chủ yếu họ không phải là đàn ông