1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên chọn Xe Honda CR-V 2009 hay Tucson 2011

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi lebeo8991, 04/08/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lebeo8991

lebeo8991 Thành viên tích cực

tôi đương phân vân giữa Honda CR-V 2009 đã trớt hơn 7 vạn km và Hyundai Tucson 2011 thì mới trớt hơn 3 vạn km. hết hai xe cộ đều du nhập và đang khá để vày chủ xe pháo giữ giàng.
    CR-V là xe Nhật mà nội, ngoại thất lại nhiều nét không trung kè Tucson, xin hỏi mình bởi thế lựa xe nào là?

căn cứ Honda CRV 2015 song vật bạn nếu như tham khảo những người ít ra đã sang trọng 3 thế hệ xe cộ . đang mấy anh sang trọng 5 thế hệ bàn phím không biết gì đâu căn cứ thấy huơ hòe hoa sói là hiếu kỳ xốc ra . xe cộ cũ cứ xe pháo Nhật nhưng mà quất giò lăn phăn.

Chào Dương Hưng.Theo trui bạn eo hep phai kinh tế bởi vậy cứ xe cộ Nhật nhưng mà sử dụng,ngơi đỡ tắt nghỉ đi khoản biểu trì sau nà tuy nội thất không trung có tày xe cộ Hàn.Bạn thử xem tính với giá tiền đấy cơ mà đời xe cách xa cầm cố thời chồng lượng xe pháo Nhật với xe pháo Hàn như thay nà bạn thoả sử dụng xe rồi bạn xung khắc biết.tuy rằng nhiên với thời gian dùng của chủ cũ như bạn nêu trên thì hồi hương bạn chuốc đi rắn chắc bạn sẽ nếu như nỗ lực đơn mệnh cụm từ (ví dụ như bu nhằm ).chúi bạn nhanh mua phanh xe.

tớ chưa dùng xe pháo hàn và không thể biết ví trừng phạt mực nghỉ, cơ mà tôi chắc chắn rằng Honda CRV là chiếc xe cộ để, xung quanh quéo trui rất giàu người dùng xe pháo nà tôi nhiều cơ hội phai gạnh rất nhiều (mướn cả tháng, phai dây ngàn lượng), đời 2009 chả nhiều hệt là sâu cả, quan trọng là chất xe pháo thôi. hẳn nhiên mình lựa Honda CRV.

Tucson 2009 tối. < sáng dạ ở phần nào Bác Cuong Nguyen?, trui đây còn chay tucson 2010, qua 05 năm dùng đã chay 80000 Km, mới cố gắng lốp và ắc quy thấy em nó đúng là trên trưởng tuyệt vời, trước căn cứ loay hoay cùng mấy đời xe thứ Toyota, phăng vài tháng đều phai chuyển chủ cả, quá chán, quá tệ, oách mỗ đơn cái là logo Toyota, khuyên chưng Hưng căn cứ chay thử 02 xe cộ rồi quyết định cung có chửa muộn đơn phiếu khuyên chưng cho nên mua Tucson nhé.

tôi đang đi Tucson. nhưng mà sẽ nỗ lực khách quan tiền vì tao cũng hở chay cả Honda CR-V. Tucson thời 2012, qua 2,5 năm = 43.000 km. Ưu điểm: 1. Dáng xe đẹp. 2. nhiều camera lui điển tích thích hợp trên gương chiếu tướng hậu hĩ. đương CR-V thời lắm ưu chấm: 1. Dễ nửa lại hồi hở chán (bởi vì dạ lý người Việt ưa chuộng xe pháo Nhật). Còn các chấm khác như tầm bền thời tớ chộ cũng bướng gàn nhau thôi. Bạn thích thú con này thì sắm con ấy. Năm nay 2015 thời con CR-V 2009 hả bay đặng 6 năm, tường thuật cũng hơi lâu rồi