1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên chúc mừng sinh nhật trưởng phòng ntn?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi em_rat_hien, 15/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Nên chúc mừng sinh nhật trưởng phòng ntn?

Em vốn ít tuổi nhất fòng, nên bị ấn cho cái quỹ công đoàn của fòng, thế nên hàng tháng lễ lạt sinh nhật của fòng là cứ đến tay em.
    Sắp tới là sinh nhật chị trưởng fòng em, em chả bít fải thay mặt fòng chúc chị ấy ntn vì em vốn ăn nói kém. Trưởng fòng em năm nay 40 rồi. Nhờ mọi người chỉ giáo giúp em. Em cảm ơn mọi người nhìu nhìu.
  2. coongkhaac36

coongkhaac36 Thành viên mới

Em thay mặt phòng mình chúc mừng chị già thêm một tuổi .sướng nhé mong chị chóng zà và về hưu sớm cho bọn em đuọc nhờ,Chị cũng không cần cảm ơn em và mọi ngưòi trong phòng đâu. chẵng ai muốn chúc mừng chị cả.Thực lòng em cũng không muốn chúc chị đâu nhưng mà vì em nhỏ tuổi nhất phòng nên mọi người đùn trách nhiệm cho em thôi.Măc dù lớn tuổi nhưng chị vẫn bày vẽ ra cái trò sinh nhật nên em cũng chiéu cố đến nói với chị đôi lời thế thôi. vậy nhé chào chị
  3. haythantho

haythantho Thành viên mới

Giống em thế, nhưng phòng em thì toàn các anh thui! Không chỉ sinh nhật mà còn quà cưới nữa chứ, nghĩ ra được quà tặng mệt phết. Sinh nhật em cứ mua áo, thắt lưng tặng mọi người. Sắp hết một vòng rồi chẳng biết mua jì nữa, các bác tư vấn luôn đi.
    Sếp nữ thì phảinói rõ xem tính cách và gu của sếp là jì mới biết tư vấn chứ.
  4. cafemuoi

cafemuoi Thành viên rất tích cực

ặ, tỏằ dặng 'ỏằc bài này chỏằ ra, thỏằâ 6 này là sinh nhỏưt trặỏằYng phòng chỏằi phĂt hiỏằ?n ra con zai bâ cỏằĐa mỏằƠ bỏằ< dỏằ< ỏằâng món mỏằc - mà mỏằƠ ư chặa cai sỏằa =&gt; mơnh sỏẵ không 'ặỏằÊc fn món mỏằc.
  5. haopqh

haopqh Thành viên rất tích cực

các em em_rat_hien,haythantho, cafemuoi đi làm việc ngay. Sao lang thang trên này hử ?
    Các em cứ tặng chị 1 hộp bánh sinh nhật to, lúc gỡ hộp bánh có anh phi công trẻ chui ra là được roài
  6. hangtrantvc

hangtrantvc Thành viên mới

SInh nhật hả?Bạn nên tặng món nào có giá trị lưu niệm, ví dụ như túi xách và một giỏ hoa...
  7. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

ZỜI ƠI, MỌI NGƯỜI LÀM ƠN ĐỌC KỸ HỘ EM TÍ. EM CHỈ HỎI LÀ CHÚC NHƯ THẾ NÀO THÔI Ạ, VÌ EM VỐN ĂN NÓI KÉM, CHỨ EM CÓ BẢO LÀ TẶNG QUÀ GÌ ĐÂU Ạ.
    CHỈ CÓ MỖI coongkhaac36 LÀ ĐỌC KĨ, NHƯNG MỜ LẠI THUỘC THÀNH FẦN NÉM ĐÁ HỘI NGHỊ.
  8. ngthangnb

ngthangnb Thành viên mới

Nếu chị ấy nhiều tuổi rồi thì chúc chị ấy Đừng bao giờ trao trọn trái tim. he he he.
  9. bagialamcam

bagialamcam Thành viên mới

Ây da, phụ nữ mà. Cứ hoa + bánh kem + quà. Quà là nước hoa, mỹ phẩm.... là dễ sử dụng nhất!
  10. camilla

camilla Thành viên mới

Kinh phí là bao nhiu mới tư vấn được chứ