1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên đi khám phụ khoa ở đâu?

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi yeu2008, 03/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeu2008

yeu2008 Thành viên mới

Nên đi khám phụ khoa ở đâu?

Mỗi lần quan hệ với chồng xong em thường bị đau rát. Rửa cũng phải hết sức nhẹ nhàng. Mọi người gợi ý cho em xem nên đi khám và tư vấn ở đâu? Em ở Hải Phòng nhé.
  2. yeu2008

yeu2008 Thành viên mới

Mọi người ơi góp ý cho em đi. Em cần lắm rồi. Mà không biết đi chỗ nào cả.
  3. homecare

homecare Thành viên mới

Trước tiên bạn tìm hiểu 1 chút qua internet. Search cũng thấy tương đối bài nói về vấn đề của bạn đấy. Sau đó rồi đi khám, theo mình thì chỉ có 1 cách là đi khám phụ khoa. Hải Phòng thì BV Phụ Sản là số 1 nhỉ? Nhớ nhà rồi đấy!
  4. yeu2008

yeu2008 Thành viên mới

MÌnh đi khám trên bệnh viện Phụ sản rồi. Hỏi chả nói gì cả. Lại còn có bệnh nhân được chỉ bảo rất tận tình rằng: Nếu bác sĩ không nói hết cho thì đến địa chỉ này chị nói hết cho em nghe. Ặc ặc...
    Họ có cho thuốc nhưng chỉ cho thuốc để mình chữa cầm chừng thôi hay sao ấy. Buộc lòng mình phải đến nhà họ chữa. Thế nên mình mới nhờ mọi ng tư vấn cho nên khám tư ở đâu để chữa cho dứt điểm.
  5. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Tình trang quan hệ bị đau rát này đã có từ lâu chưa? Lần nào cũng đau từ khi lấy chồng hay chỉ bị gần đây? Bạn có cảm giác khô vùng âm đạo hay không? Có dịch có màu sắc hay không? Có cảm giác nóng rát, ngứa hay cảm giác gì khác lạ khi không quan hệ hay không?
    Phía Bắc bệnh viện cũng có tình trạng tiêu cực nhưng không phải là tất cả mọi nơi đều như vậy. Bạn có thể chọn những bệnh viện tư nhân lớn cũng được, tôi không biết bệnh viện tư nhân lớn nào ở phía Bắc nhưng ở SG thì BV tư nhân họ làm khá tốt.
  6. yeu2008

yeu2008 Thành viên mới

Lần nào mình cũng bị đau lúc ox đưa vào và lúc xong xuôi mọi việc. Đau rát bạn ạ. Lần trước có lên bệnh viện PS khám thì họ chả nói năng gì. Chỉ biết trong PĐÂĐ ghi là F2. Muốn biết thêm cũng chả được. Họ cho thuốc về bôi và đặt nhưng đến giờ qh với ox vẫn đau. Mình chỉ muốn đến khám 1 lần họ lấy đắt cũng được. Chứ giờ ở HP còn có cái trò bệnh của người ta thì nhẹ mà không chịu cho thuốc chữa dứt điểm chỉ cho chữa cầm chừng để lần sau bệnh nhân lại phải tới. Mình đã xác định đi bác sĩ nhưng không biết đi đâu là uy tín và chất lượng chứ đến mấy chỗ như thế về...tức lắm.
  7. net_a

net_a Thành viên mới

bạn bị viêm âm đạo roài! lên Hn khám thôi, ra bệnh viện phụ sản khám chất lượng cao ý. ko có ra mấy trung tâm lớn, hoặc ra 56 hai bà trưng nhé! uy tín lắm! toàn đưa người nhà đi khám nên rành lắm! bệnh này ko nặng lắm đâu, nhưng kéo dài, nên chữa dứt điểm, ko thì nó cứ bị đi bị lại ấy!
    Khám ở HP ko được gì đâu, đưa dì đi khám nên biết! có j cứ pm hỏi tớ nhé!
  8. ilmcow

ilmcow Thành viên mới

Nếu ở HP mình nghĩ bạn nên đến khám ở Phòng khám đa chuyên khoa 268 Đà Nẵng, ĐT:031.3564636, DĐ: 0904 353656.
    Ở đây thấy có vẻ tiện nghi và thái độ dễ chịu lắm. Mình ở HN, nhưng lấy chồng HP. Hồi tháng trước về nhà chồng chơi,được chị chồng dẫn đi siêu âm thai ở địa chỉ này, thấy cũng khá ổn đấy. Nó cũng có các chuyên khoa khác ngoài sản phụ khoa nữa. Có lẽ bạn nên đi khám sớm để điều trị dứt điểm, mấy vụ phụ khoa này mà càng để lâu là càng phiền tóai đấy. Good luck!
  9. yeu2008

yeu2008 Thành viên mới

Cảm ơn u rất nhiều. Mình sẽ đến đó khám.
  10. DoctorLee

DoctorLee Thành viên mới

Bạn chưa trả lời hết các câu hòi của mình. Nếu ngại trình bày ở đây thì PM cho mình.