1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên đi tiếp hay dừng lại

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi StandByMe9x, 09/03/2016.

?

Có nên đi tiếp

Poll closed 16/03/2016.
  1. 100,0%
  2. Không

0 vote(s)
    0,0%
Multiple votes are allowed.
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. StandByMe9x

StandByMe9x Thành viên mới

mình là con gái đã 26 tuổi rồi. Nói thật, mình rất bình thường :) gia đình cũng bình thường nốt :) mình lại còn vừa nghỉ việc chỗ làm cũ :) còn anh ý hơn mình 7 tuổi. Anh ý cao ráo ( 1m73 ) sáng sủa. Nhà con một, trai Hà Nội ( mình cũng HN ). Nhà anh có điều kiện và a cũng đang tự kinh doanh. Minh biết a qua người quen giới thiệu. Theo lời chị nói anh không hút thuốc, bia rượu uống kém, không gái gú hút chích. Những cái khác mình không biết, nhưng mình biết anh không hút thuốc lá + uống kém. Lần đầu gặp anh đưa mình đi xem phim. Anh chỉ nắm tay mình, hôn nhẹ vào tay và má. A nói rất nhỏ nhẹ với mình. Nói chung a rất chính chắn. Đúng theo số tuổi của anh. Lúc về anh pảo mình và anh là quan hệ người yêu nha. Mình đồng ý. Lần 2 gặp a tặng quà 8/3. Anh mất hơn tiếng đồng hồ đèo mình đi chọn. Và mình thiếu a một nụ hôn :) lần ba thì chưa xảy ra :) mình muốn nhờ mọi nngườ tư vấn Xem mình có nên tiếp tục tìm hiểu anh không?
  2. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

có chứ, cưới nhau về rồi vẫn phải tìm hiểu đấy. để xem có điểm gì chung còn có cái mà chia sẻ. cưới nhau về lệch pha thì hẩm cmn hiu :))
  3. hoatranganhn

hoatranganhn Thành viên rất tích cực

anh bạn của em cứ như là soái ca ấy nhỉ
  4. R_E_D

R_E_D Thành viên tích cực

Này này cô gì mà đứng cạnh bờ mương đang mô tả anh, rồi tưởng tượng ra ngôn tình mùi mẫn đấy à :)). Trùng khớp tuổi và khung người, gia cảnh luôn. Nhưng anh vẫn còn lãng du lắm chứ chưa như hình mẫu cuả cô đâu.
    Xem ra cô cũng máu lấy chồng nên đồng chí kia chỉ mới tung ra vài bài cơ bản mà cô đã đổ hơn chuối rồi, nó mà cao tay hơn tí nữa đưa cô đến chốn bồng lai rồi phi thân độn thổ chắc cô lại lên đây sướt mướt soái ca của em đâu rồi.
    Tất cả những gì cô biết về nó khiến anh thấy đây hoàn toàn là một nhân vật quý hiếm cần phải được bảo tồn và giữ gìn. Cô nên tự mình check lại tất cả các thông tin. Nếu đúng như ban đầu thì nhiệt liệt chúc mừng cô đã có cơ may sau này được đè đầu cưỡi cổ đồng chí kia nhé.
  5. TrangLade

TrangLade Thành viên quen thuộc

Hôn nhân là cả 1 chặng đường dài rồi đây hơ hơ
  6. thesims

thesims Thành viên mới

Các khoản khác thì ok nhưng nhớ tìm hiểu kỹ khoản gái gú, giờ cứ như vậy là ok. Có nhanh chút nhưng cũng hiểu cho là 33 tuổi nó cũng mót rồi.
  7. MMichelHungVII

MMichelHungVII Thành viên rất tích cực

bạn phải hỏi bản thân mình cảm xúc thế nào về anh ấy, có rung động hay không, điều ấy mới quan trọng nhưng mình nghĩ có thời gian quen lâu hơn mới hiểu được nhiều về con người kia.
  8. MMichelHungVII

MMichelHungVII Thành viên rất tích cực

chú vẫn khỏe chứ hả? Anh dạo này mở lớp dạy cưa gái trên Youtube. Gái đeo nhiều lắm cũng nhờ bí quyết kia. Hay đi du lịch với em út nhiều chỗ, ban ngày chơi bên ngoài, đêm về chơi 70 xắc thái. Lâu quá mới gặp chú nhỉ. Anh cũng lâu rồi không vào chơi vì bận và liên tục bị khóa ních bên GDQP, dạo này cũng rảnh nên vào chém gió:D:D:D
  9. shanshan91

shanshan91 Thành viên mới

Hãy để tiếng gọi con tim bạn mách bảo, nếu có chút tình cảm hãy để cho người đó cơ hội. yêu thì cứ yêu thôi, không hợp thì làm bạn, lo gì.