1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên dùng loại son dưỡng môi nào?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dongvi_paic, 05/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

Siêu Thị Thái Hà ở số 179 Thái Hà ấy ạ...tớ cũng mua Vaseline ở đấy đấy
  2. puhmanowar

puhmanowar Thành viên mới

thấy topic này hay wa'', tớ cũng đang cần mua dưỡng môi gấp gấp vì môi nẻ tùm lum rất xấu xí
    tớ dùng wa
    cái lipbalm chị mua cho ko bit là của bọn nào nữa vì thời đó ko có khái niệm về mp, hình như là CV ri` đó, dùng gần 2 năm mới hết , bôi vào môi mềm nhũn , mùi thơm, jữ ẩm khá lâu nhưng mà dinh dính nhoét nhoét về sau lại khô hơn
    lip gloss sweet talk mùi đào 10ml mừ dùng 1 năm mới đc 1/2, thơm phức + ngọt lịm nhưng bôi vào môi dày cộm lên , bf bị ngộ độc food ngửi mùi đào đấy tí ngất
    son dưỡng mỡ cừu của newzeland : super bình thường, mùi chả có rì là thơm cả, nhất là bi h hết hạn nên còn kinh dị hơn
    mật ong + cốt dừa: hồi đầu thì rất hí hửnh: trộn mật ong + nước cốt dừa nhét tủ lạnh bôi dần~~> nhưng cũng chả tác dụng vì 30'' sau lại khô và vì ngon ngon nên liếm hết sạch~~> chỉ hợp vs khoản kiss
    son màu Etude mùi quả mâm xôi, màu khá đẹp,thơm, nhưng mà cũng chả dưỡng lâu
    rõ là chán, dạo nì chả có cái ri` dưỡng môi cả nên toàn oánh kỉu bôi vassellin( hình như cũng vừa hết hạn0 + tùm lum son etude vs thorakao vs gặp ji` bôi nấy
    son Thorakao; như mùi ô mai, màu số 8 bôi lên hum nay nhìn lại trông rất chán, ngồi đc đến tiết 2 thì bong tùm lum huhu..
    đang băn khoăn xem mua son bebe hoa hồng hay là lipbalm của TBS đây, hic hic
  3. TRTIMCHUMNHO

TRTIMCHUMNHO Thành viên mới

Cả Uriage và Avene đều có bán trong nhà thuốc của bệnh viện Việt Pháp các tình yêu nhé! Dòng Avene cold cream là dòng chữa nẻ xuất sắc cho cả môi và tay chân, 2 loại đều thuộc dòng Eau Thermale nên rất lành, tớ ko dùng son có màu và có mùi nên nghiện các em này
  4. puhmanowar

puhmanowar Thành viên mới

TỚ GHÉT LIP BUTTER CỦA BODY SHOP
    thật là ghét, hum nọ môi tớ khô wa'' tớ mua lip butter xoài của TBS, dùng chán ơi là chán, bôi đc 30'' đã khô, môi bong lem nhem đau lắm í, rùi cứng đờ lại, như bôi kem đánh răng, dùng đc 2 lần rùi thui ko dùng nữa
    hum sau chạy ra nhà thuốc mua hộp vasselin có only 3k của Nga , bôi để rõ lâu môi mềm ko khô không bong
  5. uyenvy

uyenvy Thành viên mới

tớ có bán balm carmex và neu Mỹ xịn nhé.