1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên học kế toán online ở đâu để đạt hiệu quả tốt

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi DinhQuangVu, 30/09/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DinhQuangVu

DinhQuangVu Thành viên mới

Chào cả nhà,
    Mình là sinh viên kế toán, đã tốt nghiệp 6 tháng nhưng chưa đi làm theo chuyên ngành. Hiện tại mình muốn tìm công việc theo đúng chuyên ngành. Nhưng vì chưa đi làm và kiến thức ở trường cũng đã quên mất khá nhiều nên mình không tư tin. Vì thế muốn tranh thủ học thêm 1 khóa online, vẫn vừa làm công việc hiện tại, vừa học đến khi xin được việc. Ai biết chỗ nào dạy tốt chỉ giúp mình với.
  2. NuHoai

NuHoai Thành viên mới

Mình đã từng học ở Kế toán Đức Hà. Ở Đức Hà họ dạy theo kiểu cầm tay chỉ việc nên những người không có kiến thức như mình cũng theo được. Chứ học theo kiểu tập trung chờ đủ lớp mới dạy thì bạn nào nghỉ buổi là không theo được.
  3. tangbangnoi

tangbangnoi Thành viên mới

Mình đã đi học thử ở rất nhiều công ty nhưng cuối cùng mình chọn Đức Hà. Mình học khóa tổng hợp từ A-Z (được học 5 loại hình doanh nghiệp). Giờ đi làm rất tốt rồi.
  4. QuynhBui

QuynhBui Thành viên mới

Bây giờ có học online thật sự rất tiện. Ngày trước lúc mình học, thì học online chưa phổ biến. Mình từ Nam Định lên Hà Nội học ở Đức Hà. Cũng may là các chị ở đó rất nhiệt tình, những học viên ở xa đều được kèm rất sát sao để có thể hoàn thành khoá học sớm.
  5. DinhQuangVu

Cám ơn mọi người ạ. Cho e hỏi Đức Hà học phí thế nào ạ.
  6. tangbangnoi

tangbangnoi Thành viên mới

Học phi tùy từng khóa nhé bạn. Bạn có thể tham khảo trên web, hoặc gọi đến trung tâm để được tư vấn rõ về từng khóa. 0989303967
  7. DinhQuangVu

Em gọi cho chị Hà được tư vấn rất chi tiết. Em quyết đinh đăng kí học ở Đức Hà rồi. Thời gian linh động tự sắp xếp nên rất tiện.