1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên luyện thi IELTS trong bao lâu để đạt điểm cao nhất?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi eehcharma, 03/03/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cili677

cili677 Thành viên mới

Bài viết hay................. bookmark phát cho ae ;)
  2. nhungkhung12189

nhungkhung12189 Thành viên tích cực

Hiện mình đang học 1 lớp tiếng anh giao tiếp ở ILI thấy các thầy dạy cũng hay lắm

Học phí thấp hơn mấy trung tâm kia nhiều, đang có chương trình giảm 10% học phí đó bạn.

Giáo viên ở ILI 100% giáo viên bản ngữ.

Bạn nào có nhu cầu qua đó tìm hiểu xem sao nhé.

Các bạn có thể vào đây xem thêm nhé : www..ilivn.edu.vn

không thì gọi điện thoại tới hỏi thêm thông tin cũng được sdt nè : 08.66.8383.75 ỏ 083977.8989
    angmaybuon123TieuMinhHoang thích bài này.
  3. TieuMinhHoang

TieuMinhHoang Thành viên quen thuộc

Mình cũng từng học bên đây rồi. Giờ em mình nó học nữa. ILi ngày càng hoàn thiện mình và tốt hơn lúc trước.
    angmaybuon123 thích bài này.
  4. ca_rot_va_tho

ca_rot_va_tho Thành viên mới

trước mAnh mình luyện Ielts bên trung tâm Anh ngữ TOMe, có 3 tháng/khóa ah mà ôn chắc lắm. Anh mình ôn 3 tháng xong là thi được 5.5 luôn đó. Bên an2y họ đảm bảo đầu ra cho m2inh 100%. Học có lộ trình học, tăng điểm rõ ràng. Theo dõi hv cũng sát sao, kịp thời chấn chình tình hình. hp cũng vừa phải, chỉ tầm 4-5 tr (tùy level) mà ôn chắc nịch hà. Bạn đến đó tư vấn thêm đi. Lớp ielts ở đây cũng chỉ 5-8 người ah.
  5. qn_motmuayeu

qn_motmuayeu Thành viên tích cực

THớt cũng học đây hả? Tớ đang chú tâm luyện sâu vào ielts
  6. huyenduyen

huyenduyen Thành viên mới

Nói chung cũng tùy vào khả năng của mỗi người nữa...có nhiều bạn học lâu lắm có nhiều bạn cứ nhảy lớp cao hơn để ,luyện lấy bằng vì thi IELTS mất tiền nhiều mà bằng chỉ được 2 năm thôi nên cũng rất do dự, Các bạn tham khảo 1 số trung tâm như ÌEG Sư Vạn Hạnh hay TOME hay là AMA..cứ đến tham khảo xem như thế nào. Mình trước học ở IEG thấy cũng tốt lắm, có gì bạn cứ ghé sang bên đó nha
  7. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

Theo như kinh nghiệm tớ biết thì còn tùy vào số điểm đầu vào nữa mới biết được khả năng của bạn chứ đâu phải luyện là lấy ngay được. Tớ luyện ILI cũng được 1 thời gian rùi, qua năm sẽ thu đưuọc thành công
    angmaybuon123 thích bài này.
  8. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Mình cũng nghĩ như mọi người vậy , IELTS không phải là học dễ có đâu mọi người, mình cũng từng gian nan một thời gian, mình cũng phải cày giữ lắm mới có IELTS 6.5 đó, nên mọi người phải phấn đấu nhiều vào nhé, còn về trung tâm thì mình học ở ILI quận 10 đó, mình đã từng học qua rùi nên thấy giáo viên ở đó nhiệt tình và thân thiện, chất lượng thì cũng ok lắm đó.
  9. viettoantan

viettoantan Thành viên mới

Trung tâm anh ngữ nhiều lắm, nhưng bạn cho biết là điều kiện bạn đưa ra thế nào mình sẽ giúp cho, chứ AMA, Hội Việt Mỹ hay ILA học phí cao lắm nha . bạn có thể tham gia học với mình nè, hiện mình cũng làm ngân hàng bên quận 6 và học bên quận 10 ^^, mình học IEG quận 10 bạn nhé
  10. liminhky

liminhky Thành viên tích cực

Quan trọng là ở chính bản thân bạn nữa. Mình học ILI thấy nhiều bạn luyện cũng đạt điểm số rất cao đấy. Mà mấy bạn đi du học cũng nhiều nữa