1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên mặc đồ ntn khi tham dự lễ cưới trong tp.hcm

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kangnam, 09/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Ầy,cũng jống tớ,mọi lần đi đám cuới thì cũng chỉ đồ hơn bt 1 chút thôi,có make up cẩn thận.Hum đám cuới con bạn,thì rõ ràng đã bàn với nhau váy víu make miếc hoành tráng vậy mà đùng 1 cái cả bọn có mỗi tớ là váy víu,make mủng nổi trội,làm ngại ơi là ngại,chưa kể lúc vào tiệc mọi người cũng đồ công sở,hoặc đồ đơn jản làm mình ngại.
    Chả hiểu ntn,ít khi mặc váy víu dạ hội nên khi mặc mà mọi ng` ko mặc cùng là ngại!
  2. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Em có chút góp ý,em nghĩ trên ttvn có nhiều người của vùng miền,mình nhận xét j thì nhận xét em nghĩ cũng nên để ý 1 chút ah.Chứ không gây khó chịu và ko hiểu nhau lắm đâu ah.Thấy chị cứ chê kiểu với cuới người bắc,em thấy ko nên cho lắm ah!
  3. Carolynnn

Carolynnn Thành viên mới

Trong SG có kiêng chuyện mặc váy đen đi đám cưới ko ạ? Em thì thích váy đen lắm, quyến rũ mà may kiểu cách một chút thì vẫn trẻ trung.
  4. meomeoruamatnhumeo

meomeoruamatnhumeo Thành viên quen thuộc

vô tư đi
  5. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Chị người Bắc đây em., Vưỡn đang sống và làm việc ở HN đây em ạ. Nhưng quả là chị thấy oải lắm.
    Sorry no offense đến cả nhà nhé. Nhưng người tổ chức đám cưới nên lắng nghe người đi dự đám cưới đi chứ. Cứ tổ chức theo kiểu đấy thì...
  6. khongthe

khongthe Thành viên mới

vai mình hơi quá khổ, vẫn mặc váy hở vai lưng hở tứ tung như thường....
    Có điều quàng thêm mảnh vải thướt tha vào là ngon ngay. Thêm phần quyến rũ
    Cái ảnh dự tiệc ở SG mà load lên mọi người ko coi được là chơi kiểu đó đó
  7. midori235

midori235 Thành viên mới

Nhân nói chuyện mụn ở lưng, có ss nào có kinh nghiệm gì vụ này ko ạ? Em đã chịu khó dùng SRM rùi tẩy da chết cho lưng theo chế độ chăm sóc mặt rùi mà cũng chỉ đỡ hơn chút xíu thui à. Em ko hay bị mụn to nhưng mụn cám nhiều vô số kể lun ạ, sờ vào nó chả mịn màng gì cả
    Em có nên đắp mặt nạ lưng ko mọi người? Hay có cách nào đỡ mụn không các ss chỉ em mí, sắp hè rùi mặc 2D cho ngon nghẻ ạ hị hị
  8. bibiboon

bibiboon Thành viên quen thuộc

Em hỏi ngoài lề 1 tí, đám cưới trong SG thường tổ chức buổi tối đúng ko ạ? Vì nếu tổ chức buổi trưa, thì ai cũng từ cty đến, đâu có mặc đầm đẹp được, lại chỉ có 1h or 1.5h để tham dự, thì chỉ kịp đến ăn uống 1 tí rồi out, chứ có time để chụp ảnh nữa đâu. Nên em đoán là ở SG đám cưới party tổ chức buổi tối, đúng ko ạ?
  9. willow_81_vn

willow_81_vn Thành viên mới

Ai cũng thích buổi tối hết e, vì buổi tối mát mẻ, thời gian lại vô tư., cho bà con tha hồ vui chơi ...đến khuya ( ở đâu thì tuỳ ý mỗi người).Nếu ngày đặt mà chỗ nhà hàng hết buổi tối thì miễn cưỡng đặt buổi trưa, lý do cập rập thời gian, có người phải về đi làm tiếp, có người đón con...và khoảng 90% là chọn ngày cuối tuần

10. neyolovesyou

neyolovesyou Thành viên mới

Nghe đến đám cưới, nghe đến váy là lại thấy rạo rực.
    Lại muốn đc mặc váy.
    Cho e hỏi là đám cưới mà mặc váy bò ngắn nửa gối thì có sao ko ạ?