1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên mua đệm cao su nhân tạo hay cao su tự nhiên?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi bitton, 06/09/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bitton

bitton Thành viên rất tích cực

Nhưng vì e không có kinh nghiệm, nên muốn hỏi kinh nghiệm của những bác đi trước, đã mua hàng trực tiếp ở đây rồi, đánh giá chất lượng thì sẽ yên tâm hơn. :( :( Chứ mua về rồi, thì nhỡ có vấn đề gì ảnh hưởng đến sức khỏe đấy ạ!
    giangpham25 thích bài này.
  2. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

Nếu như đủ điều kiện thì cứ mua nệm cao su tự nhiên, nằm đệm cao su tự nhiên cũng mềm hơn, mà dù sao mùi cao su tự nhiên nó cũng dễ chịu nhé! :-B
    xuatsac2912bitton thích bài này.
  3. IRC_Vietnam

IRC_Vietnam Thành viên tích cực

E cũng mua đệm cao su ở Thegioidemonline này nhưng là mua của Liên Á :D Sao e thấy đệm cao su ở đây có nhiều mẫu lắm cơ mà, sao vc bác lại chấm quả Kim Cương này thế? :-?:-?:-?:-?:-?:-?
    bitton thích bài này.
  4. bitton

E thấy có hãng Kim Cương này có đệm cao su massage bác ạ! Nằm công nhận cũng thấy thích và dễ chịu thật, với lại nhà e năm đệm quanh năm, đệm này có các lỗ thông hơi, nên e nghĩ là sẽ rất hợp lý.
    Bác mua đệm ở Thegioidemonline này lâu chưa ạ? Có được bảo hàng đến 144 tháng như họ nói không?
    dongmaudatvietIRC_Vietnam thích bài này.
  5. xuatsac2912

xuatsac2912 Thành viên rất tích cực

E đang lăn tăn không biết nên mua đệm lò xo hay đệm cao su :D E chưa nằm đệm cao su bao giờ, nằm quen đệm lò xo thấy cũng thích ;) ;) Nhưng thấy các bác nói đọ bền của đệm cao su rồi massage các kiểu nữa nên cũng thấy hơi tò mò.
    quehuongvaygoibitton thích bài này.
  6. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Cái đó là tùy bác thôi, e cũng chỉ có kinh nghiệm để nêu lên ưu nhược điểm của đệm cao su tự nhiên và cao su nhân tạo. >:D:D:D< Còn bây giờ thì tùy thuộc vào quyết định của 2vc nhà bác.
    bitton thích bài này.
  7. yeuvietnam123

yeuvietnam123 Thành viên rất tích cực

Nói thật bác chứ tiền nào của nấy cả thôi, tất nhiên nhân tạo thì làm sao mà bằng được tự nhiên. :-w:-w:-w:-w Mua đi, trời se se lạnh thì nằm ấp nhau cứ phải gọi là .... :)) :))
    bitton thích bài này.
  8. bitton

Bây giờ chưa se se lạnh được đâu bác ạ! ;) ;) Nhưng bật điều hòa, nằm đệm đắp chăn thì đúng là sở con nhà bà trường của vc nhà e luôn. Nói thế chứ cái đệm cũ xẹp lép rồi, nên nằm đau người quá bác ạ! Nên mới phải đầu tư đệm mới đấy.
  9. IRC_Vietnam

IRC_Vietnam Thành viên tích cực

Đệm Kim Cương của bác được bảo hành đến 144 tháng, nhưng đệm Liên Á của e được bảo hành 120 tháng bác ạ! Nhưng nói thật bác chứ, ông bạn e nằm đệm cao su Liên Á này hơn 10 năm rồi, bảo vẫn như mới luôn. Thế nên e mới mua chứ. Mà cái chính sách bảo hành này là của Liên Á, chứ ko phải của Thegioidemonline nhé, thegioidemonline là đại lý thôi bác ạ! Quan trọng là giá tốt.
    bitton thích bài này.
  10. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Em cũng mua đệm cao su ở Thế giới Đệm này 2 lần :D Nhưng cũng chẳng tìm hiểu gì đâu ạ! 2vc thấy có cửa hàng đệm này gần nhà, có nhiều mẫu mã thì đến mua thôi. 1 đệm cũng được gần 5 năm rồi, chẳng xẹp lún gì, nằm vẫn thích như ngày nào. :drm:drm:drm:drm
    bitton thích bài này.