1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên mua đệm cao su nhân tạo hay cao su tự nhiên?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi bitton, 06/09/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bitton

bitton Thành viên rất tích cực

Thấy các bác nhà mình mua hàng cũng dễ thật đó ạ! :) E thì chẳng có kinh nghiệm nên chẳng biết nên mua đệm như thế nào thì hợp lý :D Thế này chắc cũng đầu tư lên đệm cao su tự nhiên luôn nằm quanh năm cho nó thích vậy.
    tanvo193 thích bài này.
  2. Avatelecom

Avatelecom Thành viên rất tích cực

E thì không có thói quen nằm đệm, vì e nằm đệm cứ thấy bị đau lưng lắm! :(( :(( :(( Người cổ nên cứ thích nằm cái chiếu cói như thếlại thấy dễ chịu nhất.
    bitton thích bài này.
  3. dongmaudatviet

dongmaudatviet Thành viên rất tích cực

Đã là đệm cao su thì đệm nào mà chẳng có lỗ thông hơi hả bác? >:D:D:D:D< Nên nếu nói về mua nệm cao su bác cứ lựa chọn cho phù hợp với điều kiện của gia đình mình, xong rồi chọn thiết kế mà 2vc đều thích, nằm thấy phù hợp và dễ chịu nhất là được nhé! Chứ đã là đệm cao su tự nhiên độ bền thì khỏi phải nói rồi, bác có nằm hết bảo hành thì đệm nó cũng chẳng hỏng được đâu.
    hoasi87bitton thích bài này.
  4. hoasi87

hoasi87 Thành viên rất tích cực

Nói bây giờ e mới để ý ở ngay chỗ nhà e ở chỗ 1B Trường Chinh e cũng thấy một cửa hàng Thế giới Đệm này, không biết ở đây có các loại đệm khác không bác nhỉ? Hay chỉ có mỗi đệm cao su thôi? E cũng đang muốn mua đệm nhưng đệm cao su thì hơi nặng :D :D
    bitton thích bài này.
  5. bitton

Đệm bông ép, đệm mút, đệm xơ dừa, đệm lò xo...Nói chung là đệm nào cũng có bác ạ! :drm:drm:drm Gọi là Thegioidem mà, nên có thiếu hãng nào, loại nào đâu. E có fanpage của bên này, nếu bác có nhu cầu muốn mua thì cứ xem ở trên này nhé!
    https://www.facebook.com/thegioidemonline/
    hoasi87 thích bài này.
  6. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

Cái này thì e cũng chẳng định hướng cho bác như thế nào, vì sở thích của mỗi người khác nhau. Nhưng e nói thật bác để ý mà xem, đệm lò xo thì chủ yếu ở khách sạn hay dùng, chứ ở nhà có trẻ con, leo lên nhảy 2 nhảy vớ vỉn gãy cả cái lò xo ý chứ! Còn nếu bác nằm thích rồi thì cứ theo thế mà nằm thôi.
    bitton thích bài này.
  7. camthaodat

camthaodat Thành viên rất tích cực

Các chị e thì thường tính theo lợi ích trước mắt, chứ không tính theo cái lâu dài :-w:-w:-w:-w E đồng ý với ý kiến của ox của chị. Chấm hết! :))
    bitton thích bài này.
  8. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Thực ra cũng không phải là dễ tính lắm! Nhưng mà e vào cửa hàng thegioidemonline này, e thấy giá tốt, nhân viên thì nhiệt tình, đệm thì được bảo hành lâu. Theo bác như vậy thì còn vấn đề gì phải lăn tăn nữa không ạ? :-/:-/:-/ Chưa kể giá niêm yết trên website là như vậy, bác đến mua còn được giảm từ 15-22% tùy vào từng loại đệm bác mua nữa nhé!
    bitton thích bài này.
  9. bitton

Tất cả các loại đệm đều như giảm giá như vậy à bác ơi? Sao e đến mà không thấy bạn nhân viên giới thiệu nhỉ? E chỉ thấy giới thiêu chi tiết về các hãng đệm, rồi giới thiệu kích thước đệm, giá thành ra sao. :) Nhưng phải công nhận là nhân viên của thegioidem này nhiệt tình thật.
    tanvo193 thích bài này.
  10. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Sao lúc đó thắc mắc không nghe trực tiếp nhân viên người ta họ so sánh cho có phải hơn không? :) :) Vớ vỉn hôm đó còn có đệm mà nằm luôn rồi ấy chứ!
    bitton thích bài này.