1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên tấn công tiếp hay dừng, phân vân ko biết đây là siêu cáo hay ko nữa

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi duythong662, 02/06/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duythong662

duythong662 Thành viên mới

Em được giới thiệu qua đứa bạn e kia sinh năm 97, e thì 91.
    Kể sơ qua quá trình thì là, e bắt đầu nói chuyện fb cách đây đc 2 tuần, và thường đưa đi đón về khi e này đi làm. Trước khi gặp e thì còn có 1 a khác cũng săn đón e này, nhưng khi e xuất hiện là a kia mất suất luôn. Nói chuyện khá là cởi mở, có vẻ em này ít nói, vì cũng đọc qua các bí kịp của quarker và alpha art nên e cũng biết cách nt nc sao cho không nhàm chán (dù ko phải là giỏi lắm).
    Em rủ đi chơi 2 lần đều đc câu trả lời là ko, rủ đi uống nc thì phải có đứa bạn e đi cùng mới chịu đi. E hỏi dò đứa bạn xem e kia có nc j ko thì nó bảo mới quen nên chưa muốn đi chơi riêng.
    E được tư vấn là, e này ko thíc e, khi nào có thằng khác ngon hơn, thì e sẽ lại rụng như thằng trc bị e hạ gục.
    E nên tiếp hay nghỉ đây, các cao thủ giúp e với
  2. vinhtran912

vinhtran912 Thành viên mới

91 vs 97 hợp tuổi đó bác!
    Theo kinh nghiệm cá nhân thì e ấy thấy bác chưa có j đặc biệt, nói trắng ra là cũng như mọi thằng khác.
    Bác nên tiếp tục khoảng 2-3 tuần nữa, nếu tình hình ko tiến triển thì nên out kiếm kèo khác bác nhé! Đừng cố làm j (thêm đau khổ "kinh nghiệm bản thân") :-(
  3. ty041

ty041 Thành viên quen thuộc

Nếu chú theo trường phái "đánh nhanh thắng nhanh "thì nên chấm dứt .. còn nếu chú theo trường phái "chậm mà chắc" thì 2 tuần chả nghĩa lý gì xất:-@
  4. baongoc95vl

baongoc95vl Thành viên tích cực

riêng cái kiểu hợp tuổi thì em bỏ qua 3 cái bói toán :D
    còn em chỉ khuyên nếu kết thì cứ tấn tiếp nhé :D
  5. falke_nb

falke_nb Thành viên mới

Thứ nhất là chú mới quen 2 tuần chơi nói được gì cả, chú hiểu gì về gái, gái biết gì về chú ? nói chung đến giờ chưa có gì cả. Vì mới quen nên nó chưa đồng ý đi chơi riêng với chú cũng là dễ hiểu thôi. Vì chú mới quen gái nên chú nhận định cũng chưa đúng, chú bảo chú xuất hiện và cưa gái thì thằng kia mất suất luôn, nhưng thực ra gái cũng đã thích chú đâu ?
    Thứ 2 là không nên nghe đài địch, phải mạnh mẽ, tự mình vào trận và trinh sát, tự mình cảm nhận thì mới thú, mới thu được nhiều kinh nghiệm, ngồi đấy nghe đài địch có ngày tèo.

nếu chú thích đánh nhanh thắng nhanh thì e là khó, còn không thì cứ từ từ mà tiến. Nếu thích thật sự thì tiếp tục rủ đi, nhưng phải khéo. Việc gái phân vân lựa chọn và chọn thằng ngon hơn là hết sức bình thường, phải xác định thế cho nhanh, nhưng nếu gái nó biết giá trị của chú rồi, nếu chú hơn những thằng đến sau thì lo gì bị rụng, có gì tốt đẹp cứ phô hết ra cho gái nó thấy. Túm lại cứ từ từ mà tiến, đến lúc nào nản quá thì dừng.