1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NÊN TẶNG QUÀ GÌ CHO BẠN GÁI MỚI QUEN ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi mjkechjnh, 17/04/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. mjkechjnh

mjkechjnh Thành viên mới

Trong lần gặp đầu tiên chắc chắn bạn sẽ bối rối không biết nên chuẩn bị những gì, hẹn gặp ở đâu, phong cảnh như thế nào.. và phải vất vả suy nghĩ thêm không biết nên tặng gì cho buổi gặp đầu tiên để có một buổi gặp mặt ấn tượng và diễn ra tốt đẹp trong lần hẹn hò lần đầu ấy,

Hiểu ý các bạn trai đang gặp khó xử khi mới lầu đầu gặp nhau, mình xin gợi ý một số lời khuyên nên tặng quà gì cho bạn gái mới quen như sau :

GẤU BÔNG
    Những chú gấu bông xinh xắn đáng yêu hay những chú gấu khổng lồ luôn là món quà được các bạn nữ yêu thích. Những chú gấu có thể ở bên cạnh bạn gái khi vui hay vỗ về những khi buồn, những chú gấu bông ấm áp cùng bạn gái đi vào giấc ngủ và luôn luôn ở bên cạnh, trở thành người bạn đồng hành trong cuộc sống.

Với nhiều thiết kế và hình dáng khác nhau, gấu bông teddy luôn là sự lựa chọn số một của các chàng trai dành tặng cho bạn gái mới quen. Món quà là những chú gấu bông như thay lời nhắn gửi rằng mình sẽ đồng hành cùng bạn trong mọi hoàn cảnh của cuộc sống và không bao giờ rời xa.

CHOCOLATE
    Có bạn nào có từng nghe một câu nói xưa không nhỉ “Con đường ngắn nhất đến trái tim là đi qua… dạ dày”. Vì thế Chocolate, một hương vị ngọt ngào được xem một món quà nhanh nhất dẫn đến trái tim các bạn gái mình mới quen đấy các bạn trai. Còn lại việc bạn chọn mua chocolate nào thật ngon và hình dáng như thế nào để thể hiện trái tim của bạn tặng cho các nàng.

TẶNG MỘT CẶP VÉ XEM PHIM
    Món quà cho bạn gái mới quen là một cặp vé xem phim sẽ tạo cho bạn thêm thời gian hiểu về bạn gái mình hơn mà không phải hiểu ý nhiều bạn gái muốn thích gì khi bạn đang phân vân nên chọn quà gì khi mình mới quen. Lưu ý các bạn trai khi xem phim nên chọn những phim nào mà bạn gái muốn xem nhé. Còn việc tổ chức một buổi tiệc nhỏ thì phần này cũng khá hay vì nó sẽ tạo cho bạn một khoảng không gian riêng tư tâm sự bày tỏ tình cảm của mình.

Chúc bạn có được một buổi hẹn hò diễn ra theo ý muốn nhé!
  2. baongoc95vl

baongoc95vl Thành viên tích cực

túi xách đi anh yêu :D