1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nên thông báo các qui định chung về việc họp mặt

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi TUANCHU93, 14/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TUANCHU93

TUANCHU93 Thành viên mới

Nên thông báo các qui định chung về việc họp mặt

Mình là thành viên mới, rất muốn họp mặt và làm quen với các bạn. Nhưng khi vào diễn đàn thì thấy không có thông báo họp mặt nào cụ thể. Mong các bạn nên đưa ra thông báo họp mặt chung theo tuần, tháng cụ thể...đối với các thành viên mới cũng như cũ, coi đó là qui định chung để sau này các thành viên không lên mạng được cũng có thể biết ngày & và địa điểm tham gia giao lưu và làm quen....chứ bây giờ thành viên Đà Nẵng hiện đã có nhiều rồi nhưng không tập hợp được!!!
  2. blueocean82

blueocean82 Thành viên quen thuộc

Được đó bà con ở Đà Nẵng tụ tập đi chơi đi chớ sao mà vào đây chẳng bao giờ thấy tụ tập đi chơi gì cả à buồn thế
    ĐI đâu thì gọi tớ với nhé .
    PM cho tớ nếu có tụ tập
  3. FelixDANANG

FelixDANANG Thành viên rất tích cực

Có Mod nào vào giải quyết giùm vụ này,Dạo này tớ Busy wé,
    Bạn cần họp mặt thành viên tại Đn thì vui lòng ghé Thư Viên (bạch đằng )vào sáng chủ nhật hằng tuần.Có Mod @Lega ngồi đó,bàn số 55 vào tầm 8h00.
    Vẫn có thông báo chứ,nhưng khi nào có việc quan trọng thui,Còn bình thường thì mọi người hay gặp nhau ở Thư Viên-Bạn rãnh ghé chơi,hì!
  4. lega

lega Thành viên quen thuộc

Tui nhớ ko lầm là blueocean@ đã có 1 lần cùng với box đà nẵng đi thăm nhà tình thương vào ngày 1/6/2002 từ ngày đó đến nay đã mất tích và ko thấy mẹt mũi đâu bây giờ mới thấy lên tiếng bảo họp mặt chời ah !
    Thông báo với 2 bạn là box đã nẵng lâu nay ăn chơi đạp phá quá trời tại 2 bạn ko để ý đó thôi, dạo này bà con trong box lo làm giàu quá nên ko có offline, nhưng sắp đến đây có kế hoặch thăm nhà tình thương nhân dịp trung thu, mong là 2 bạn có thể cùng tham gia, sáng chủ nhật tuần này (ngày mai) đến thư viên nghe, đi vào nhìn bên tay trái sẽ thấy tui, yên tâm đi tui còn nhớ mặt của blueocean@ mà, hihi:D
  5. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Uh đi đâu anh cũng gọi em hết ,,,, được chưa ,,,, nhưng mà liên lạc với em bằng cách nào đây ... (Cho anh số phone thì càng tốt ,Pm riêng cho anh đi) ...
  6. tinhlabui_phuilabay

tinhlabui_phuilabay Thành viên mới

Nếu sáng mai có đi thì bác pop lên quán chát 231 chở Tui đi luôn nghe !Tui chờ đó
  7. blueocean82

TO lega: bạn nói đúng đấy tớ có đi vào lần đó
    Híc mọi người đi thăm nhà tình thương hôm nay rùi hả,trời sao o pm riêng cho tớ gì cả vậy,Tớ busy nên ko có log vào đâu có biết đâu chứ.
    Lần sau có đi mấy vụ đấy PM sớm cho tớ đi chơi bời cũng thế nhé dạo này máu ăn chơi wé
    THế còn vụ nào dành cho mấy em trung thu này ko thế nhắn lại tớ nhé.
    TO popeye113:oK thôi cứ PM cho tớ tớ sẽ cho bạn số phone nhưng lấy số phone thì box đi đâu phải gọi tớ đấy nhé
  8. blueocean82

Có gì nhắn vào số 0905270480 cho tớ
    Tớ đọc thông báo rồi ngày 23 tớ sẽ đi nhưng tớ đến trễ vì đi làm về tối đó tớ có xuất học tối nữa không nghỉ được sorry .Mọi người cứ bàn ngày giờ địa điểm đi thăm mấy em nhà tình thương thì nhắn tớ .Thanks trước nhé