1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Net Jam

Chủ đề trong 'Nhạc cụ - Kỹ thuật' bởi thitmeongonhon, 28/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thitmeongonhon

thitmeongonhon Thành viên rất tích cực

Mọi người chắc hẳn ai cũng có một cái máy vi tinh và cung có một cái đàn :D voi điều kiện bây giờ internet cũng không phải là lạc hậu tại sao các bác nhà mình không jamming on the net nhỉ .
    Một ông nào đó sẽ nghĩ ra một câu hay hay rồi thu lại post lên trên mạng anh em down về vào jamming với nó. như vậy sẽ rất hay trong việc tập tành, sau đó khi nào thu được phát nào hay hay thì mình bình bầu . giống như kiểu guitar war đấy !!
  2. Archdevil

Archdevil Thành viên quen thuộc

Ý kiến hay, nhưng trình độ guitar của các bác í thường tỉ lệ nghịch với trình độ máy tính, chả ai ủng hộ cả, hihi... Bạn có câu nào hay post lên đi.

Be Sparkling, Be Yourself
  3. HaiLua-Return

HaiLua-Return Thành viên rất tích cực

Tớ cũng đã nghĩ đến phương án này rồi... đang định link tới một trang nào đó tải MP3... sau đó hướng dẫn anh em cách ghi đơn giản và cách Post lên.
    Dẫu biết rằng trao đổi trực tiếp với nhau mới là hiệu quả nhất, nhưng nếu không thể thì cách trao đổi trực tuyến hoặc gửi những file Mp3 cho nhau để tham khảo là cách khả dĩ nhất. Nhưng chắc cũng phải chờ một thời gian nữa...
  4. P.U.L.S.E

P.U.L.S.E Thành viên rất tích cực

Nghe rất hấp dẫn.
    Nhưng các bác thử đưa ra giải pháp cụ thể???
  5. P.U.L.S.E

P.U.L.S.E Thành viên rất tích cực

o*, ko ai thấy hứng thú ah???/
  6. HaiLua-Return

HaiLua-Return Thành viên rất tích cực

Đang thử tìm cách nào load file zip lên giống ở trang ViệtGuitar . Anh em thử vào tham khảo... http://viet-guitar.org
    Có thể anh em sẽ tự thu bằng máy vi tính và post từng đoạn lên và sau đó trao đổi... để tớ nghiên cứu cách nào hợp lý cái đã nhé!