1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu 1 trong những người đang đong đưa, cưa cẩm bạn không tiếp tục làm điều đó nữa...

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi 4get, 07/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 4get

4get Thành viên mới

Không biết kém hay là hợp lý. Vì cô ấy chỉ chơi, vui vẻ với 1 chú thôi, còn thỉnh thoảng cũng thả tí mồi cho các chú kia.
  2. lionking_hau

lionking_hau Thành viên mới

cậu là mod của diến đàn này đúng ko, tui chỉ nói với cậu một điều đó là ko phải ai ko tự tin hay thấy mình chưa đủ tầm để yêu cô gái kia ko có đủ yếu tố để yêu người ta, mà là do người đàn ông trong cuộc đời lúc nào cũng thấy mình kém cỏi và cần phải hoàn thiện mình hơn, vấn đề ở đây nếu như người ta ko nhận ra mình là nguời mạnh mẽ thì phải giúp người ta hiểu, chứ đằngg này các bà con gái là cũng kiểu như nàng tiên ,ai chứ phải tui àh chẳng cần suy nghĩ nhiều lắm
  3. lionking_hau

cô VỊt này nói hùng hồn quá ha, hehe cô em hơi bị kiêu ngạo đấy, đời thì phải bít mình là ai chứ đừng có kiêu quá, có thê rlà đo em ở nước ngoài thì đàn bà còn có ít tiếng nói chứ ở VN àh, hehe bình thường thui
  4. lionking_hau

bác này nói đúng ý em quá, chinh phục được một thằng đàn ông thật sự là hơi bị khó đấy
  5. lionking_hau

@ VỊt: có động chạm thì sao đâu em, cứ kệ họ chứ với lại anh thấy người ta cũng nói thế chứ có động chậm gì tới em đâu, mấy cái đuôi kia nếu em quyết ko có thì cũng sẽ tự mất thui, qua đây tui có một số câu hỏi rất lớn mà tui nghi ngờ từ lâu rùi nhưng để xong đợt đồ án này của tui sẽ hỏi em cho ra nhẽ, nói trưóc là ko liên quan đến tình cảm
  6. still

still Thành viên mới

Biết thế mà chú vẫn yêu thì đúng là chú kém tắm thật rồi
    Đùa chú tí thôi chứ các cô chưa tìm được ai vừa ý nên mới thả mồi chú này chú kia. Nếu chú bản lĩnh làm người ta yêu thì lo gì chuyện ấy
  7. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

oh thế là mình đã hết phải chiến đấu ... Các đối tuợng đong đưa cưa cẩm mình với mục đích yêu đuơng thật sự thì ít còn vớ vẩn và mong muốn một cái gì đó thì nhiều ..
    Àh mà sự quyết tâm và sự nhẫn nại của nguời ta cũng k đến mức tớ cảm đuợc .. thua cuộc rồi ==> out , làm bạn bè bt thôi.. nếu k thì là nguời xa lạ.. có khi nguời đó còn oán mình coi mình như kẻ thù ý,, lắm khả năng lắm.. mà nếu ở khả năng xấu đó thì thật là đáng khinh thuờng nguời đó
  8. khong_xinh_khong_chet

khong_xinh_khong_chet Thành viên mới

Bác 4get hỏi fản ứng của con gái với chuyện đó hả?
    Với em, nếu em đã thích, thì em ko cho thoát, và thực tế là giai nhà em đến giờ vẫn chưa thoát
    còn tất cả những vận động viên còn lại, ngay sau khi bị em "doạ nạt", "thuyết fục" mà rời bỏ đường đua thì em xoá số, xoá nick, ko bén mảng , thế là xong. Phù, hơi nhẫn tâm nhưng mà nhanh, các bác thì cũng vài ngày là lại tìm đc đối tượng mới mà, có lăn tăn gì mấy đâu
    Pì ét: các bác đừng nói em kiêu hay con gái này nọ nhé, từ bé đến giờ số lượng ng cưa em cũng chưa quá 2 bàn tay, mà ko fải bạn gái nào cũng fũ như em đâu
    Được khong_xinh_khong_chet sửa chữa / chuyển vào 11:18 ngày 08/05/2006
  9. tdna

tdna Thành viên rất tích cực

1 số nàng gái quyết không cho các giai tiến lên đoạt thành, song khi họ thoái lui thì lại lên cơn tiếc. Đại loại là cứ muốn duy trì tình trạng lờ đờ nước hến ong **** xung quanh cho nó hoành tráng. Kiểu như vậy dễ mất cả chì lẫn chài, bạn cũng mất mà người tình cũng ko có
  10. power160watt

power160watt Thành viên quen thuộc

Một số cái con khỉ, từ dám thỉu số ra, đa fần là thế.