1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu 1 trong những người đang đong đưa, cưa cẩm bạn không tiếp tục làm điều đó nữa...

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi 4get, 07/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Giống như kiểu no bụng đói con mắt ấy mà.Các em gái hay có kiểu đứng xe máy nhìn oto,thấy thằng này được nhưng phải tội hơi nghèo,thằng kia xấu giai nhưng được cái có SH đi,gái nghĩ: giá như vừa đẹp giai vừa giầu có thì hay biết mấy,thế là cứ chơi trò mèo vờn chuột,kết quả là 2 con chuột sợ quá chạy mất dép
  2. RomanAbramovich

RomanAbramovich Thành viên mới

Lọai dở dở ương ương đấy thì lại dễ xơi các bác ạ.Mấy em bạn tớ ngày xưa kiêu bỏ mẹ giờ thì ế chỏng vó.Mà gái già thì lại máu xxx.Bác nào mà ngày xưa dây dưa với lọai này thì cứ chờ tới khi em nó chừng 27-28 thì thịt.Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn.
  3. khong_xinh_khong_chet

khong_xinh_khong_chet Thành viên mới

Oai, giờ mới thấy sư fụ tdna nói đc 1 lời tâm huyết mà ko có dùng "giải fáp" tdna thế này
    Các cụ đã nói "con cá mất là con cá to mà". Nhưng cũng đâu fải cô nào cũng thế? mà các cô chỉ đong đưa thôi, chứ các anh còn thịt này thịt nọ mà có thấy lăn tăn gì đâu?
  4. francy

francy Thành viên mới

hehe, anh giai sao lại đánh giá em gái như thế nhỉ ? Nói thật là có những cái đuôi khôn ngoan và dễ thương lắm nên khi họ theo đuổi mình cũng thấy vui vui và ko khó chịu trước cách tấn công của họ.Nhưng cũng có 1 số loại đuôi khi theo đuổi thì mình bực ko tả được, cứ như đang bị khủng bố chứ ko phải được theo ,vì chúng khờ khờ, có những cách làm ko phải lãng mạn mà là hâm hâm dở người . Em chả kiêu với ai cả nhưng ko thích mọc những cái đuôi , lần nào em đi câu cũng túm được con cá kha khá thì cần gì đám đuôi của mình cho vướng chân nhỉ ? Cũng chả phải qua bên này em mới "lớn tiếng" đâu, em thấy chất lượng của mấy cái đuôi ở VN cao hơn bên đây nhìu (cả gỗ lẫn nước sơn cơ), hơn 4 năm bên này nhưng mà hẻo quá, toàn cành gãy, gỗ mục chứ chả thấy "bóng tùng quân" nào (cho nên em mới định sau này về đấy ạ )Túm lại là đừng có tên nào theo mình, mình theo thiên hạ được roài .
    Nếu ông anh có bất kỳ thắc mắc, khiếu nại gì xin vui lòng để lại tin nhắn nhé .Dạo này đang dưỡng sức để cua trai nên đi ngủ sớm, ông anh ko thấy online đâu .
  5. francy

francy Thành viên mới

đàn ông và phụ nữ đều muốn được mát mặt thôi . Số lượng chiếm giữ (chứ ko phải chỉ cua chơi chơi nhé, như thế thì quá dễ và đâu có gì là ghê gớm) các cô gái nhìu chừng nào thì mình càng thấy oách trong số bạn bè ,cái tôi được vuốt ve là mình rất giỏi, rất đào hoa . Với con gái thì khi được càng nhìu người để ý thì càng thấy mình có giá, mình duyên dáng, hấp dẫn ...nhất là khi so với những đứa bạn ít người theo hơn....
    Nhưng mấy cái đuôi thấy người ta ko ưa mình dù đã qua thời gian chinh chiến thì nên rút trước khi bị đối phương đuổi là thượng sách, đừng để họ phải bảo thẳng vào mặt mình thì mất giá lắm
  6. MIDNIGHTBIGSMILE

MIDNIGHTBIGSMILE Thành viên mới Đang bị khóa