1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nếu 8/3 bạn không nhận được bất kỳ một món quà hay bông hoa nào?

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi lifeisbluela, 09/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lifeisbluela

lifeisbluela Thành viên mới

nếu 8/3 bạn không nhận được bất kỳ một món quà hay bông hoa nào?

câu hỏi trên thú vị đấy chứ nhỉ?Có người con gái nào cảm tháy tủi thân hay buồn vì chuyện đó không nhỉ?Hãy nghĩ xem,ngoài những bông hoa phát chẩn của bọn con trai trong lớp thì bạn nhận được chẳng gì cả?Không một lời chúc!Không một bông hoa!Không bất kỳ một tín hiệu nào cho thấy bạn được quan tâm trong ngày này cả?thật lòng thì sẽ không người con gái nào dù vô tw đến đâu lại có thể làm ngơ chuyện đó ,phải vậy không?Nhưng có một câu nói rất hay như thế này"Nếu thượng đế lấy đi của bạn cái gì thì cũng có nghĩa là bạn sẽ nhận được những cái còn tốt đẹp hơn"Tôi cũng luôn tin như thế!Còn các bạn?
  2. Linhtinh

Linhtinh Thành viên quen thuộc

Day la dua hay la gi day lifeisbluela ??? Hehe...tinh hinh la cai ngay 8/3 cha co mot ti teo y nghia nao doi voi to ca. ( ko phai cay cu gi ma noi the ) hehe..Neu bon con trai co quan tam den minh thi cung cha can co ngay 8/3. Ngay nao cung la ngay ay thi chac la se thu vi, chan thanh va y nghia hon nhieu.
    Tui than thi co ma than kinh a, ca doi to tu be den lon cha bao gio nhan hoa cua thang nao ca, may ra co bo to...hehe...noi the nay hoi hu mot ti. Bay gio to tin theo loi cua ban nhe ! hehe...ngay 9/3 roi, ko biet co ban nao muon tang hoa cho to ko nhi, ban gai cung duoc day ?

NGUOI CHO EM TAT CA LA BAC HO KINH YEU !
  3. nguyenhungcuong

nguyenhungcuong Thành viên mới

trời ơi tui đang bị vợ giận vì chuyện đó đây
    cũng không phải tại tôi không trịu mua mà là không chọn được cái gì ưng ý cả hoa thì sấu quá trời luôn
    với lại đi làm cả ngày chẳng có thời gian đi lựa chọn nữa thế là bây giờ giận mất rồi giận lắm ý
    có ai có ý kiến gì hay không giúp tý đi không thì tan tành bây giờ
    cảm ơn trước nha
    cuong
  4. canhcay

canhcay Thành viên mới

xời tưởng gì ,nếu có thế mà phải tủi thân thì không phải là tớ ha ha .tớ và một đứa bạn tớ luôn luôn khen ngợi những đứa con trai nào không biết 8-3 hay 14-2 la ngày gì không biết thật đấy chứ không phải là giả vờ không biết đâu
    canhcay
  5. buonvivui

buonvivui Thành viên mới

neu ban bi nhu vay thi that la buon cho ban day , nhung ban cung phai xem lai minh nhu the nao chu , con trai phan nhieu la galang chu ko te nhu ban tuong dau , tai sao ban ko nghi la hoa cua cac ban trong lop cung xuat phat tu tam long chan that?

muadong
  6. mtuong

mtuong Thành viên mới

Chuùc möøng ngaøy 8 - 3
    Mình chuùc caùc baïn nöõ vui veû vaø haïnh phuùc trong ngaøy naøy !!!!
    Rieâng veà mtuong thì, ngaøy 8-3 , mtuong khoâng coù cô hoäi deå tặng hoa cho baïn gaùi maø mình yeâu thích...
    mtuong khoâng bieát ban gaùi cuûa mtuong coù buoàn khoâng ? Nhöng mtuong thaät tình raát laø hoái tieác .....
    Moät laàn nöõa cho mtuong xin loãi ......!

ManhTuong
  7. lifeisbluela

lifeisbluela Thành viên mới

Thật là những người đáng khâm phục đấy bởi bản thân tớ đây này rơi vào tình trạng ấy và đã thấy tủi thân kinh khủng.Thế nhưng các bạn nói đúng đấy,tớ bị hấp ấy mà,chứ còn hoa hay quà không phải và không thể là thứ đánh giá tình cảm của mọi ngươì giành cho mình được.Ai bảo là không có một ai đó yêu mến tớ nhưng không "dám" tặng quà tớ vì ngại nhỉ?Nói đúng ra tớ là một người cực kỳ bốp chát và không có một chút dịu dàng nào cả nên hoa không thấy quà không có cũng là điều có thể chấp nhận được ma?
  8. cong_alnonestar

cong_alnonestar Thành viên quen thuộc

Sao chị lại bi quan thế,có người tặng chị rùi mà he he
    sw
  9. Reo

Reo Thành viên quen thuộc

Vấn đề này có vẻ gay go đây,không được ai tặng hoa cho mình thì tự bản thân mình tặng cho mình đi,như thế đôi khi lại thú vị hơn ấy chứ.
    Trên đường đi công tác Triển Chiêu đi với người iu,Bao đại nhân trông thấy bèn kêu to lên rằng...............
  10. cong_alnonestar

cong_alnonestar Thành viên quen thuộc

Sai rồi bác ơi,phải nói là:
    Trên đường đi đến lớp,chị hai đi với người iu,thằng em trai trông thấy,,,,,,,,,,,
    chi hai ơi,sao ko thấy trả lời thế,em nói đúng rồi à?
    sw