1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu bạn được làm CON TRAI một ngày ...bạn sẽ????

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi lotuscygne66, 07/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Mods xoá hộ cái, mình đã là đàn ông
    Được vanyeuminhem sửa chữa / chuyển vào 11:08 ngày 09/12/2004
  2. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

Ới trời ...nếu được làm con trai một ngày( lúc đó ông anh iu quái của mình sẽ trở thành con gái ) .....hưm ..ngủ một giấc đã con mắt, ăn uống xong vứt đồ đạc bừa bãi , xem film cười há há , cởi trần mặc quần đùi nằm kễnh giữa nhà ..và một câu thường trực khi bị ông anh - chị mắng " này , làm ơn giữ gìn sạch se nhà cửa cho tôi nhờ đi ...bẩn đâu mà bẩn khiếp ..." sẽ là " hơ hơ ..con trai mà ..thông cảm nhá "..và mình sẽ bắt trước hết cái giọng của anh mình khi mình còn là con gái " anh là anh chỉ muốn tốt cho mày thôi ...kẻo sau đi lấy chồng họ lại bảo con gái nhà này không được rèn luyện đến nơi đến chốn " ...mình sẽ hỏi " hắn " rằng.... " mày thấy con bé ấy thế nào " ..mình sẽ đá lông nheo với em hàng xóm dễ xương ...... ...hihihih..ôi thật là sung sướng
  3. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Mình sẽ hành động giống anh kẻ mà em yêu...
    .....
    Nhớ anh.
  4. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Tối nay sẽ lên đón con bạn thân của mình , đưa nó đi chơi lòng vòng hết những con đưòng của TP, 22h đưa nó đến nhà thở - nói với nó rằng : I love you trong tiếng thánh ca và lời ccầu nguyện .............., và rất nhiều điều muốn làm khi mình là con trai
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

Hé, mình là con trai thì mình sẽ có một kỳ tích cưa gái dài như vạn lý trường thành ở Trung Quốc