1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu có 1 điều ước.........!!!

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi ldt_moon, 06/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daivuonganmay

daivuonganmay Thành viên mới

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
    Bà vững lắm , làm sao mà tôi vững như bà được chứ . Tàn nhẫn , mệt , chán . Ko biết là bà ko hiểu tôi thật hay bà cố tình ko hiểu , có lẽ là bà chả hiểu tôi đâu . Có lẽ tại tôi đặc biệt , kiểu gì thì kiểu cũng ít người hợp với tôi lắm . Mà ai mà chả thích hoàn hảo cơ chứ , sớm muộn cũng chán thôi . Thèm quá oá oá
    ko có A hay B gì hết , chỉ có 1 kiểu thôi , đó là kiểu của tôi .Sẽ chả đi đến đâu cả , chỉ tốn tiền thôi . Quả thật là mình chả thích ai cả . Mấy năm có gặp đâu mà cũng ko thấy cần lắm . Khó chịu quá . Cứ mỗi khi ngủ dậy là mình ko cảm thấy gì cả nhưng mình nhớ là mình cú hơi bị nhiều . Ko cho mình .AAAAAAAAAAAAAAA
    Có lẽ là mình phải tự đâm mù 1 mắt của mình cũng lên . Cái thằng đó cũng tự làm hả , thôi thì nó là số 1 . Có thể cho người khác cái gì có phải hay hơn ko . Kiểu *** gì cũng rất ít người hợp với mình . Trong những lúc khác nhau thì khác nhau . Tôi là thế đấy . Tôi chán lăm rồi . Ko ai hợp với mình cả . Dễ gần mà rất khó gần . Có lẽ mình bị ma ám thật . Con trai mình sẽ rất thành đạt , còn mình chỉ đạt đến 1 mức nào đấy - Thầy bói bảo thế
    AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
    AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
    Công nhận là bà vững thật đấy . Tất cả những con đàn bà - dù khôn ngoan đến đâu - cũng vẫn ngu ngốc
    ehehhehe
    ehehe
    Rất ngu ngốc Quá ngốc
  2. honnhien_cotien

honnhien_cotien Thành viên mới

Bà vững lắm , làm sao mà tôi vững như bà được chứ . Tàn nhẫn , mệt , chán . Ko biết là bà ko hiểu tôi thật hay bà cố tình ko hiểu , có lẽ là bà chả hiểu tôi đâu . Có lẽ tại tôi đặc biệt , kiểu gì thì kiểu cũng ít người hợp với tôi lắm . Mà ai mà chả thích hoàn hảo cơ chứ , sớm muộn cũng chán thôi . Thèm quá oá oá
    ko có A hay B gì hết , chỉ có 1 kiểu thôi , đó là kiểu của tôi .Sẽ chả đi đến đâu cả , chỉ tốn tiền thôi . Quả thật là mình chả thích ai cả . Mấy năm có gặp đâu mà cũng ko thấy cần lắm . Khó chịu quá . Cứ mỗi khi ngủ dậy là mình ko cảm thấy gì cả nhưng mình nhớ là mình cú hơi bị nhiều . Ko cho mình .AAAAAAAAAAAAAAA
    Có lẽ là mình phải tự đâm mù 1 mắt của mình cũng lên . Cái thằng đó cũng tự làm hả , thôi thì nó là số 1 . Có thể cho người khác cái gì có phải hay hơn ko . Kiểu *** gì cũng rất ít người hợp với mình . Trong những lúc khác nhau thì khác nhau . Tôi là thế đấy . Tôi chán lăm rồi . Ko ai hợp với mình cả . Dễ gần mà rất khó gần . Có lẽ mình bị ma ám thật . Con trai mình sẽ rất thành đạt , còn mình chỉ đạt đến 1 mức nào đấy - Thầy bói bảo thế
    Công nhận là bà vững thật đấy . Tất cả những con đàn bà - dù khôn ngoan đến đâu - cũng vẫn ngu ngốc
    ông này có vấn đề gì bức xúc thế , hét ầm ĩ hết cả lên. nứng quá thì ra ĐỒ SƠN đi giải toả đi. đọc bài của ông tôi cũng thấy khó hiểu luôn. vừa mới khen người ta "vững thật đấy" , sau đó chửi người ta là ngu ngốc ngay đuợc. hay ông là con cáo trong chuyện Chùm nho xanh của edốp >??
  3. cauchunho

cauchunho Thành viên mới

tao uớc có 1 ngày nào đó, mấy thằng tụ tập nhau lại rồi đi nhậu nhẹt.
  4. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Đủ má,mày uống được bao nhiêu mà bày đặt nhậu nhẹt
  5. honnhien_cotien

hạnh lê uống ít nhưng "đóng" dai lắm. nhậu nhẹt kô thì đâu có vui.cảm ơn hạnh lê vì dẫn tao vào đời nhé, khi nào con trai mày nhớn tao sẽ dẫn nó vào đời để trả nợ mày.
  6. daivuonganmay

daivuonganmay Thành viên mới

ước gì 1 ngày nào đó khi mình chết , mình sẽ chết theo kiểu mà mình muốn chứ ko phải là chết vì thèm Chúa ơi , sao con khổ quá
    Mk , cẩn thận có mấy đứa mò đến nhà mình thì ...............
    Mình sẽ .....................mình sẽ mà .............. huhu
  7. cauchunho

cauchunho Thành viên mới

chú lại hơi nói quá anh rồi.a còn phải nợ chú nhiều chứ chú nợ a mấy.chú cứ về đây có mấy e trường múa cứ hỏi tham chú đấy,về a nhường cho chú
  8. honnhien_cotien

đại vuơng ê, tôi thấy ông suốt ngày kêu thán thôi. trên này toàn anh em cả, ông thèm cái gì thì nói ra để mọi người chia sẻ với, biết đâu lại giúp đuợc cái gì .cứ ngồi kêu ca như thế tôi sợ có ngày ông chết vì thèm thật đấy.
    hehhehhe, hạnh lê ơi, đừng nói thế, tâm lùn nó mà đọc đuợc thì nó dễ cấm cửa bạn lắm. chuyện này anh em mình bàn kín nhé.
  9. thaochuot

thaochuot Thành viên mới

Tớ lại ước gì được nhìn thấy phong độ của bạn Hạnh và bạn Hưng như hồi trước, cái đợt nghỉ phép tranh thủ i''.hehe
  10. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Bạn làm sao phải ước, khi nào đông vui rượu vào là phong độ lại lên cao ngay...bác nỏi chảu cỏ hiệu không?