1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu có 7tr làm vốn trong tay, bạn sẽ làm gì????

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi win_arc, 19/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. win_arc

win_arc Thành viên mới

Nếu có 7tr làm vốn trong tay, bạn sẽ làm gì????

Mình hiện đang có 7 triệu VNĐ trong tay, nhưng lại muốn phát triển số vốn đó lên nhiều lần (càng nhanh càng tốt)........ Vậy các bạn trong này, toàn những người đầy rẫy những ý tưởng, sáng tạo trong đầu, hãy góp cho mình một hướng kinh doanh xem nên làm thế nào nhỉ....

2. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Bạn có tham gia được buổi offline ko? Đến để cùng thảo luận nhé! Rất mong sự có mặt của bạn, biết đâu bạn sẽ hứng thú với ý tưởng của các thành viên khác.
  3. win_arc

win_arc Thành viên mới

Trời ơi, vinh hạnh quá, đích thân mod mời thế này thì chắc là phải đi rồi, nhưng mình sợ mình không rõ đường ở tận mạn Cầu Giấy thôi. Sao các bạn không tổ chức ở mạn gần gần trên này và cũng tiện cho mọi người nhi?????
  4. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

uh. dễ tìm lắm
  5. A_ZIZOU

A_ZIZOU Thành viên tích cực

ơ kìa bác này , lại gặp bác ở đây rồi , duyên ngộ quá , thế nào hay chủ nhật này anh em đi họp luôn nhỉ he he .
  6. win_arc

win_arc Thành viên mới

Sẽ đến tham gia cùng các bác. Hy vọng anh em có một buổi gặp mặt vui vẻ nhỉ!
  7. ocech

ocech Thành viên mới

Với 7 triệu VND mà muốn giàu nhanh thì theo tôi chỉ có cách buôn tiền thôi. Bạn vào trang này mà buôn này: www.forex.com Tốt nhất là chơi thử (demo) một vài tháng để xem trình độ của mình thế nào đã. Nói chung là nếu xuân thì với 7 triệu, có khi chỉ sau một tháng là bạn đã kiếm được vài nghìn đô rồi (nếu được thì nhớ chỉ cho tôi cách nhé ), còn nếu không xuân (chẳng cần phải không may) thì 7 triệu sẽ ra đi không lời tiễn biệt. High risk high return mà. Nhớ đọc http://www.forex.com/risk_warning.html
  8. doimatmaunang

doimatmaunang Thành viên mới

Tớ có ý tưởng !
    Bạn dùng 7 triệu mua một quả trứng khủng long ...
    Bạn ấp nó ... thành 1 con khủng long !
    Khi đã có con khủng long bạn có thể tổ chức biểu diễn khủng long or cho thuê vv...
    Khi con khủng long lớn "nếu là con cái" nó sẽ sinh con trả mấy mà bạn có cả đàn khủng long ...
    Nếu là con đực bạn có thể ....
    Chúc bạn may mắn ! Cẩn thận với con khủng long khẻo nó ăn thịt bạn dó ...
  9. karl_kani

karl_kani Thành viên mới

Có 7 triệu vốn trong tay , mà muốn nó gấp lên nhiều lần thì đơn giản quá mà.....Chạy ngay ra hàng làm mấy chục Điểm Lô....7 giờ ra mua kết quả về mà xem ....gấp 4 lần đấy , còn nếu muốn dầy hơn thì làm con Đề _ gấp 70 lần
    * chú ý : nếu trong tờ kết quả ko có số mà bạn đánh thì có nghĩa là bạn đã " xịt" _ xin chia buồn..
  10. ManHunter

ManHunter Thành viên mới

dễ quá ma` không nghĩ ra a` , nghe ne` , trước tiên đem đổi ra 1 xập tờ 500D , rồi nhóm lửa lên , ngồi ....đốt dần , mở 1 cửa để mọi người vào xem , ai vào đóng ...1000Dlệ phí xem , đảm bảo khi bạn đốt hết 7tr , bạn sẽ có 14 tr , he heh he he ,dân mình ai chả hiếu kỳ , he he he, chúc thành công !