1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu cô ấy nói cô ấy không còn... ?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi catherine, 26/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. catherine

catherine Thành viên mới

Nếu cô ấy nói cô ấy không còn... ?

Nếu cô ấy nói cô ấy không còn...

Tất nhiên, người con gái ấy rất chân thật và vô cùng dũng cảm khi nói lên sự thật mà...
    Đừng hỏi cô ấy tại sao... hãy lắng nghe chân thành, cô ấy sẽ tự nói tiếp đấy!
    Nhưng chấp nhận diều ấy là điều rất rất khó khăn. Tôi mà là con trai.. kể cả không muốn cô ấy đau lòng, không trách cô ấy (vì có thể cô ấy rất đáng thương... ) Nhưng... thực ra thì tôi muốn ra một nơi nào đấy, vắng vẻ, không có cô ấy, không ai biết.. hét tướng lên: "TRỜI ƠI, AI MÀ CHỊU ĐƯỢC!!!!!!!!!!!!"
    Có những điều nói dối ngọt ngào để giữ gìn hạnh phúc. Có bạn nói: "Cái đó chả có nghĩa lý gì nếu thực sự yêu nhau" thì cô ấy đâu cần nói, tình yêu chân thật mà cô ấy dành cho bạn đã là tất cả rui`.
    Còn nếu anh phát hiện ra cô ấy... thì hãy tự hỏi tại sao anh lại biết cô ấy không còn... Như thế nghĩa là... bạn cũng đã... rồi còn gì...
    Bạn nghĩ cô ấy đáng trách hả? Thế thật sự thì bạn đã bao giờ lâm vào hoàn cảnh này chưa???

Biển vẫn cậy mình dài rộng thế
    Vắng cánh buồm một chút đã cô đơn

Được catherine sửa chữa / chuyển vào 28/06/2002 ngày 12:02
  2. kidkidkid

kidkidkid Thành viên quen thuộc

yeu mot co gai hay yeu "cái đó cua co ay day ha...cac chang trai bay gio thieu ban linh ghe gom luon.....
    go away with the rain
  3. kimro

kimro Thành viên mới

Text[/size=4Sao mà các bạn nam ít kỉ quá vậy .Thế khi mấy bạn phạm lỗi thì sao ?
  4. Thang_Troc

Thang_Troc Thành viên mới

hic. say quá.hi`. không có người con trai nào trên dời này lại không có một chút suy nghĩ như bạn. bản tính trời sinh mà.hic.nhưng mà.hic. ty của bạn mà đủ lớn thì điều đó cũng chỉ là một vấn đề nhỏ mà bạn sẽ chấp nhận nó một cách bình thường thôi.hic. chẳng lẽ bao nhiêu người con gái trên đời này bị như vậy là không thể có người yêu sao. . nếu người con gái phạm lỗi lầm mà nói bạn hãy tha thứ cho họ và nếu bạn chấp nhận thì bạn được gọi là người cao thượng. nhưng nếu bạn không chấp nhận thì bạn là một thằng đàn ông ích kỷ. con trai cũng khổ thế đấy. nhưng mà vì ty của bạn, hãy là người cao thượng cho dù bạn cảm thấy có một chút ...khó khăn. rượu ngon.say quá
  5. kidkidkid

kidkidkid Thành viên quen thuộc

cham dut may cai chu de nay di....nhieu qua phat buon non,luc nao cung con voi hong co`n.....ko co chu de nao hay hon ah`..rieng cai dien dan na`y co den ca chuc cau hoi nhu vay...ma toan chu de chang dau vao dau...dua ra ma co giai quyet duoc gi dau...neu cai do ma quan trong den nhu vay thi dau con cai goi la tionh yeu nua~..yeu mot co gai..hong le cai do cua co ay quan trong hon ban than co ay sao.....neu da noi yeu..thi hay yeu tat ca nhung gi thuoc ve co gai do..con ko thi xin moi...chim cút...
    go away with the rain
    Được kidkidkid sửa chữa / chuyển vào 01/07/2002 ngày 13:17
  6. chanlam

chanlam Thành viên mới

Đúng đúng ... đúng lắm vi bay giờ thì xu hay trinh giá trị đều nhỏ lăm phải USD mới có giá hi hi hii
    chan lam
  7. thuthaopt

thuthaopt Thành viên mới

cô ấy còn hay ko cũng là cả một vấn đề đấy
    nhưng bạn gặp cô ấy khi nào? và bạn yêu cô ấy khi điều đó đã xảy ra chưa?
    nếu điều đó xảy ra khi bạn chưa nói yêu cô ấy thì tôi nói nhỏ nhé :bạn cũng như tôi và như mọi người hãy chấp nhận quá khứ như vậy và cô ấy ko bắt bạn fải chấp nhận hiện tại và tương lai như vậy là được fải ko? vui lên những người trong hoàn canh như vậy!
    thao
  8. tinh_yeu_tre_con

tinh_yeu_tre_con Thành viên rất tích cực

!
    Who Give Me The True Love?
  9. hoangdiep

hoangdiep Thành viên mới

u, chu trinh kia đang gia ngan vang that, nhung quan trong hon ca la tinh yeu 2 nguoi danh cho nhau, co the co ay khong con...de danh cho ban, nhung khong co 1 nguoi con gai nao muonnhu the ca.co le co ay phai co 1 li do dac biet nao do.nhung dieu quan trong hon ca la gio đay co ay yeu ban ,co ay chan thanh.nguoita noi danh ke chay di chu dung danh ke chay laii phai khong / . the nen tot hon ca la hay wen di wa khu ê song cho thuc tai . de en duoc thi khong de , dieu nay con tuy thuoc vao khi chat dan ong o ban nua
  10. DevilsDance

DevilsDance Thành viên quen thuộc

Kể ra nếu mất cái đấy thì cũng đáng sợ đấy ha ha nhưng mà mất cái gì đó trong cái đấy thì bình thường, chẳng đáng phải quan tâm. Vậy đấy

Đời tôi là của tôi, Đời em là của em
    Còn mây xanh kia là của trời cao