1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu để ở Tối sẽ chọn khu đô thị Mipeco Nha Trang

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi vectos, 19/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vectos

vectos Thành viên mới

Nếu để ở Tôi sẽ chọn Mipeco Nha Trang - Đây chắc hẳn sẽ là câu nói của nhiều người, những gì mà dự án Mipeco mang lại quá nhiều cái tuyệt vời để xứng đáng là nơi an cư của Gia Đình mình.

NHỮNG LÝ DO NÊN MUA ĐẤT NỀN MIPECO NHA TRANG

1- Chủ đầu tư uy tín

Tổng công ty xăng dầu Quân Đội

2 - Vị trí đắc địa

Cách biển 200m, khu vực phát triển du lịch trong tương lai , kết nối giao thông thuận tiện.

3 - Tiện ích đa dạng

Khu trung tâm mua sắm, thương mại dịch vụ

Phòng tập gym, bể bơi ngoài , khu vui chơi cho trẻ em

Chuỗi dịch vụ spa

Nhà hàng khách sạn 4 sao đến 4 sao

Hệ thống y tế nội khu

Trường học nội khu

Tập gym, bể bơi ngoaài , khu vui chơi cho trẻ em

4 - Môi trường sống tuyệt vời

Cư dân văn minh, hòa đồng và tri thức

5 - Đầu tư hiệu quả

Đầu tư sinh lời nhanh, với vị trí là trung tâm du lịch trong thời gian tới

Nếu để ở khách hàng nên chọn Mipeco Nha Trang

Cộng đồng trí thức, đẳng cấp : Hàng xóm của gia đình bạn là ai : Bác sĩ, Kỹ sư , Giaó viên , Nhà kinh doanh thành đạt, chắc chắn dự án này sẽ thu hút nhiều khách hàng thành đạt vào đây sinh sống, con cái bạn thường xuyên tiếp xức với nhiều mặt tốt của xã hội, làm con mình phát triển tốt hơn, đó chắc hẳn là điều bạn mong muốn nhất.

Bạn có được những mối quan hệ tốt : Chắc chắn rằng đó là điều mà khi là cư dân tại Mipeco bạn nhận được, công việc kinh doanh của bạn sẽ tốt hơn, quan hệ xã hội được nâng cao. Khi cư dân tại Mipeco là những cư dân V.I.P,

Anh ninh hơn cho Gia Đình bạn : Vấn đề an ninh cũng là mối quan tâm nhất hiện nay, và nhất làcác khu đô thị, tập trung đông dân cư, khi là cư dân Mipeco bạn sẽ không còn bận tâm nữa. Là một khu đô thị khép kín, với cổng bảo vệ 24/24. sẽ giúp nhà bạn an tâm hơn trong sinh hoạt.

Tiện lợi mọi hoạt động : Những cái tiện của cư dân Mipeco Nha Trang :

Di chuyển dễ dàng -- > Hệ thống giao thông kết nối hoàn chỉnh tới các địa điểm quan trọng trong TP. Cơ sở hạ tầng đường Tô Hiệu đang được đầu tư nâng cấp khá tốt, tương lai là trung tâm du lịch tập trung đông du khách.

Học tập làm việc thuận lợi hơn --> Hệ thống trường học nội khu và bán kinh chưa đầy 1km sẽ làm thời gian đến trường của con bạn trở nên gần hơn, tiết kiệm thời gian đưa đón và chăm sóc con, để bố mẹ có thời gian làm việc tốt hơn.

Năm 2017 sẽ là thời điểm bàn giao mặt bằng và giao nhà cho khách hàng, đồng nghĩa với việc dự án sẽ thu hút cư dân vào ở rất đông, tạo điều kiện cho dự án phát triển hơn nữa, giá cả cũng sẽ có sự biến động, vậy nên nếu lựa chọn dự án với Mipeco Nha Trang . đây là thời điểm tốt nhất để mua. khách hàng có thể chọn những vị trí đẹp, giá cả hợp lý, và an toàn.