1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu được bầu làm MOD Box Lạng Sơn, bạn sẽ làm gì?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi ruouMauSon, 29/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Hum nay là ngày 17/1/2006 .
    Up phát ...

2. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

E hèm, ơ, thế tớ rà roài, ko đc ứng cử à??? Hợ hợ. Xem nào, nếu làm MOD, tớ sẽ đảm bảo đầu hoạt động của mem box LS ở HN. HỢ hợ. OK ko nhểy. NHiệt tình quá còn giề. HỢ hợ.
  3. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Còn tôi sẽ thường xuyên online giao lưu với các bạn đồng thời cập nhật các tin tức liên quan đến Lạng Sơn từ các website khác post lên đây để những ai quan tâm đến LS biết về tình hình LS hiện nay.
  4. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Nếu đcj làm Mod tớ sẽ chẳng làm gì cả bởi các mod cũ đã làm quá nhiều.. tớ chỉ có thể giới thiệu thêm người vào diễn đàn để box LS ngày càng đông vui.. để ko fải ai kia là "mỳ chính cục" để box LS có đội bóng đá Nam chứ ko fải là đội bóng Nữ ảo.. Và tớ muốn tớ có thể làm hơn thế nữa, mỗi tháng cố định 1 ngày off để hoàn thiện cái ý tưởng ban đầu của tớ là lập Quỹ cho box bởi tớ nghĩ các buổi off ta đã có quỹ các ấy ko cần fải nghĩ tới vụ "campuchia" hay "dưa góp" j cả..uh cả khi box có vụ gì đó nữa chứ nhỉ? hẳn như ai kia sắp tổ chức chẳng hạn tớ nghĩ rằng có quà của box thì hẳn có ý nghĩa rùi.. Tớ nghĩ rằng nên có mod ở HN để các box mời ta tham gia j đó thì box chúng ta vẫn có người.. ko hẳn cứ fải có thời gian online thì mới có thể làm mod mà chúng ta cần nâng cao ý thức thành viên thì hẳn tất cả chúng ta cùng làm mod rồi chứ ko chỉ riêng ai..
    Thắng lợi lớn nhất ko fải là ta đã bầu đc ai làm mod mới với nhiệm kỳ mời mà chính là ta đã biết đc thực sự muốn box mình fát triển đến đâu và fát triển như thế nào? có fải ko?
    Dù bạn hay tớ có làm mod thì điều đó ko quan trọng cái chính là chúng ta muốn box fát triển có nhiều thành viên.. một ngôi nhà chung mà mỗi khi nhắc tới thì hẳn chẳng ai có thể quên được có fải ko?
    Vài ý kiến của tớ là vậy, rất mong sự ủng hộ của các bạn.
  5. la_ngon79

la_ngon79 Thành viên mới

Cô bé woshi_cimeixiang này nói hay quá, nếu cô mà mà làm Mod thì chác box LS se rất phát triển, sẽ lại có những ngày vui vẻ như những ngày đầu mới thành lập. Tôi không thường xuyên ở Box, nhưng ko phải tôi wên mất các bạn. Cái năm Ất Dậu sắp qua rồi, chúc cho Box năm mới có nhiều điều mới... và ngày càng đông vui.
    Được la_ngon79 sửa chữa / chuyển vào 19:58 ngày 20/01/2006
  6. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

@ woshi : Tao hãnh diện và tự hào về điều đó mài có bit hông ??? Thử hỏi xem có box nào như vậy chưa ?
    Nhưng ko phải vì thế mà tao muốn giữ cái thế " độc quyền " này mãi đâu nhá, mà ngược lại rất muốn có thêm nhiều " đồng minh "
    P/S : Hoan nghênh các bạn gia nhập Box LS chúng tôi ........
  7. congarung9

congarung9 Thành viên mới

Em vào đây với mục đích làm được làm quen va tìm hiểu thêm về quê hương xứ "Lạng" .....
    Nuôi một hy vọng nhỏ được kết bạn với các bạn ở Lạng Sơn và một ngày không xa sẽ được thưởng thức món " Mẫu Sơn Say Tình "
    Rất mong được sự nâng đỡ của Box " LS "
    Mon qua ra mat ( garung9 ngot thit lam day "kinh moi cac bac chiến đi .........
  8. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Hợ hợ, chả bầu bán giề à???????