1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu được bầu làm MOD Box Lạng Sơn, bạn sẽ làm gì?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi ruouMauSon, 29/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

2. RichieRen

RichieRen Thành viên mới

Tui có y'' kiến nhỏ thế này, để làm mod của box LS thi phải là người LS thi mới được chứ đúng không ạ.........
  3. RichieRen

RichieRen Thành viên mới

Tui có y'' kiến nhỏ thế này, để làm mod của box LS thi phải là người LS thi mới được chứ đúng không ạ.........
  4. Gio_mua_dong_bac

Làm rể Lạng sơn có được không ạh...Kiểu này em phải đăng kí hồ sơ thoai...Bạn shoneti gì gì ơi....Giúp tớ nha!!!!
  5. Gio_mua_dong_bac

Làm rể Lạng sơn có được không ạh...Kiểu này em phải đăng kí hồ sơ thoai...Bạn shoneti gì gì ơi....Giúp tớ nha!!!!
  6. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Đúng là box Lạng Sơn thì phải do người LS làm Mod nhưng các bạn tỉnh khác họ rất yêu LS,hiểu biết nhiều về LS,có nhiều đóng góp cho box chúng ta cũng cần nên ưu tiên cho họ.Sau này còn nhiều lần bầu Mod nữa .lúc ấy chắc chắn người LS sẽ được làm Mod
    Bạn RichieRen nếu bạn thấy có năng lực thì tự đề cử mình làm Mod.Rất vui bạn hôm nay bạn đã có tin tức thật mới cho box.

7. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Đúng là box Lạng Sơn thì phải do người LS làm Mod nhưng các bạn tỉnh khác họ rất yêu LS,hiểu biết nhiều về LS,có nhiều đóng góp cho box chúng ta cũng cần nên ưu tiên cho họ.Sau này còn nhiều lần bầu Mod nữa .lúc ấy chắc chắn người LS sẽ được làm Mod
    Bạn RichieRen nếu bạn thấy có năng lực thì tự đề cử mình làm Mod.Rất vui bạn hôm nay bạn đã có tin tức thật mới cho box.

8. emxinh

emxinh Thành viên rất tích cực

cho em 1 vé nhá
  9. emxinh

emxinh Thành viên rất tích cực

cho em 1 vé nhá
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

Ui, trời... sao ma? râ?m rộ thế la? bác ruouMauSon... lại co?n mâ?u đo? nưfa..mức độ warning cao quá...cao quá...cha? biết bác bless đi đâu mất..co?n em thi? bây giơ? mới thấy...
    Em chưa la?m mod bao giơ?...nghe loáng thoáng bác Cobalt ba?o la? sef thay đô?i tâ?m nhi?n khi la?m mod... nên nếu ai cho em la?m mod thi? em xin vui lo?ng nhận đê? ...thay đô?i tâ?m nhi?n.
    Tuy nhiên bác ruouMauSon lại đặt em ngay gâ?n bác bless thi?... hi? hi?... theo em biết thi? bác bless có thâm niên hơn em... Nếu bác bless được la?m mod thi? em cufng ko pha?n đối đâu.
    P.S: to gio_mua_dong_bac: ...shoneti muốn giúp lắm... nhưng nếu giúp thi? gio_mua_dong_bac lại không tha?nh rê? Lạng Sơn được mới khô? chứ...lực bất to?ng tâm....