1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu được chọn lại, bạn chọn người yêu sinh đầu 8 hay 7 ? (for man 7X club)

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi manhan, 25/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. manhan

manhan Thành viên quen thuộc

Nếu được chọn lại, bạn chọn người yêu sinh đầu 8 hay 7 ? (for man 7X club)

Nếu được chọn một cô người yêu thì tôi sẽ chọn một cô sinh những năm 187X, mà cụ thể là các cô sinh những năm 77 trở lại. Hơn tuổi cũng không sao cả, bởi thú thật rằng tôi không có thời gian để đưa nàng đi ăn kem, hay mua hoa mỗi tối thứ bảy đến gặp nàng, rồi tự nhiên lại phải ra hồ Tây, hay là đi xem phim nữa chứ. Rồi cuối cùng là không chịu được những sự nhõng nhẽo, hờn giận phi lý.

Chỉ có những cô ?ogià? một chút mới có thể hiểu, thông cảm được với sự khó tính của những người ?ogià?. Có thể mình trở thành khô khan quá rồi chăng ???

Được sửa chữa bởi - paladin on 25/01/2002 15:00
  2. phuongmap

phuongmap Thành viên rất tích cực

Khỏi nói nhiều tui thì tui vẫn trung thành với lý tưởng đã đề ra là dù sao chúng ta không nên có mới nới cũ.Tôi chọn 7X ... bà con xin cho tràng pháo tay đi nào.
    Phuong St
  3. cavang

cavang Thành viên rất tích cực

Mình sắp ế rùi nên cô 7X hay 8X đều được cả !!!
  4. sutumom

sutumom Thành viên quen thuộc

Kekeke, chú Phuongmap thì anh chắc rùi. Chú ấy đang nhắm một cô trong 7x đấy ( chị em 7x tha hồ mà hy vọng nhé ). Tôi thì tôi hiểu chú ấy lắm. Cả bác cá vàng nữa, bác ấy già lắm rồi, cô 7x hay 8x đều ít tuổi hơn bác ấy mà. Nhưng cảnh báo bác nhé, nếu 8x mà đuôi hơi lớn thì có thể bác bị coi là dụ dỗ trẻ em đó. Còn bác manhan thì tui không hiểu lắm. Nhưng có một điều chắc rằng chú cũng chưa yêu cô nào 7x nên mới suy nghĩ thế. Chứ còn yêu rồi thì ... Cứ nhìn chị em 7x thì biết, có cô nào chịu ngồi nhà chờ điện thoại rủ đi ăn đâu. Như thế thì làm gì còn gì mà ăn nữa. Và thế là các chị em 7x đều sẵn sàng sắm cái tít tít để không bỏ lỡ cuộc vui nào cả, "già rồi nhưng vẫn ham chơi mà".
    Sutumom
  5. Wow

Wow Thành viên quen thuộc

Hìhì em phục bác manhan cực
  6. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Úi giời, 7X hay 8X miễn là Girl thì ổn rồi, chuyện tìm người yêu và yêu cô ta cũng ví như thu phụ một con Sư tử ấy mà, mà chắc chắn là thế rồi. Phải không chú Sutumom, mà khổ thân chú, trải qua một gia đoajn thu phục, bi giờ chú ...Thật là tội nghiệp, thiện tài, thiện tài.

truongdu
  7. VoiCoi

VoiCoi Thành viên quen thuộc

kekekek, ái chà, bác Cá Vàng bị một bác 7x "luộc" rồi còn gì , thích chọn chọn nữa không để em phone cho bác ấy đến đây cho bác chọn lại
    em à, em thì em chọn hẳn 6x, kekekeke, không có cái cờ lắp 6x nào ở đây nhỉ,
    Gừng càng già càng cay
    VoiCoi.NET
    Wh@t U Want Iz Wh@t U Get
  8. Tsura

Tsura Thành viên quen thuộc

Gái hơn 2 trai hơn 1 . Mí bác cứ noi' xuông ko à ko biet bác nào có luver lớn hơn mình chưa vây. Tui thi` ko nói mà thực hành luôn dăn dò của ông bà ta ròi. My GF hơn me đúng 2 tuổi ....hehe no problem ...vì vậy mí X ko thành vấn đề ...
  9. mitlo

mitlo Thành viên rất tích cực

Xac uop tro lai.
    Được sửa chữa bởi - mitlo vào 26/01/2002 01:19
  10. whisper

whisper Thành viên rất tích cực

Hahaha, bác manhan chọn girlfriend sinh năm 187X lận à? vậy phải gọi bác là gì đây nhỉ? cụ tổ? HAHAHA
    whisper@