1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu được chọn lại, bạn chọn người yêu sinh đầu 8 hay 7 ? (for man 7X club)

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi manhan, 25/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Em thấy các anh nịnh đầm các chị nhiều quá. Làm các chị mặt đỏ như gấc mất. Lần sau có đem tắc xi tải Thành Hưng đến rước các chị í cũng không dám đi chơi cùng 7x đâu.
    Còn em, mục tiêu vẫn là 8x (cụ thể 84 trở đi). Vì như đã nói trong lần họp thứ 2 của 7x, em vào 7x để đi cưa cậm các nàng 8x (cụ thể là của 84, 85, 86...), Mà như anh Cavang nói là : "đây có thể coi là một bước lùi chiến thuật". --> đầy mưu mô
    Rce
  2. Vodanh_176

Vodanh_176 Thành viên quen thuộc

7X hay 8X không quan trọng, cái khó là tìm được người hợp với mình và hiểu mình.
  3. manhan

manhan Thành viên quen thuộc

...phải gọi bác là gì đây nhỉ? cụ tổ?
    Khà khà...làm gì mà già đến thế !!!
    Mới 27 thôi mà. Còn chọn 7x thì lý do ở trên đã nói rồi ! Mấy lần đi "tìm hiểu" mấy em 8x thì mới nhận ra điều trên đấy ! Thôi - ta về tắm ao ta vậy !
  4. thao_dan_new

thao_dan_new Thành viên quen thuộc

tui thì đến tận bây giờ vẫn chưa tăm tia dược em nào nhưng với tôi thì 7x hat 8x thì cũng vậy cả thui mừ đằng nào thì ta cũng bị xích chặt .Nhưng mà tui thì tui thấy 7X có lẽ hợp với tui hơn,có lẽ do tui già rùi nencác cô bé từ 77 trở đi là tui cảm thấy khó chiều đối với tui có lẽ từ 69 tới 75 là vừa với tui hơn , ở lứa tuổi đó họ đã chín chắn hơn rùi . Bà con thấy thế nào