1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu girlfriend........(Em lại hỏi ý kiến các bác trai tiếp) các bác gái tham gia cho vui cũng đưọc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vtah, 23/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vtah

vtah Thành viên quen thuộc

Ấy ấy các anh lại chát chít trong này rùi thương em đi mờ cái topic đầu tiên của em post lên không muốn bị xoá đâu, các anh chát chít bình luận gì cũng đưọc nhưng mà nhớ trả lời câu hỏi ở trong topic đã nhé, với cả em cũng muốn biết các anh bây giờ có quan niệm gì về cái vấn đề đó í mà.
    Nếu mà o biết topic là gì thì nó là đây: CÁC ANH TRAI NGHĨ SAO NẾU BẠN GÁI MÌNH ĂN MẶC HƠI ***Y KHI ĐI VỚI BẠN BÈ HƠN LÀ KHI ĐI CHƠI VỚI MÌNH.
    THANKIU VINAMILK MỌI NGƯỜI
    Thèm ăn phở quá....hichichic
    Có ai thương cho tôi xin bát phở, tiêu hết xiền rùi!!!
  2. thangnewzealand

thangnewzealand Thành viên mới

HI EVERYBODY!!!TUI LA CON TRAI NÊN RẤT HIỂU. THẰNG NÀO CÓ NGƯỜI YÊU MÀ CHẢ THẾ, LÚC NÀO CŨNG MUỐN NGƯỜI YÊU CỦA MÌNH ĂN MẶC TỬ TẾ ĐÁNG HOÀNG, KHÔNG ĐƯỢC SEYX QUÁ. NHƯNG RA ĐƯỜNG THÌ LẠI MUỐN MỌI CÔ ĐỀU ĂN MẠC HỞ HANG ĐỂ MÌNH .....THƯỞNG THỨC. HEHE..... THẾ MỚI GỌI LÀ PARADOX CHỨ!!!!
  3. traitimanhdanhchoem25

traitimanhdanhchoem25 Thành viên mới

nếu mà có girl bạn mình mặc ***y như vậy thì chỉ còn cách là trao trả nàng về nhà nghỉ .......................để họ quản lý và sử dụng ...........hi`.......vì họ là tuýp người .............gì nhỉ..........khó nói quá..........các bạn nói hộ mình nhé
    BỆNH CHỮA ĐƯỢC DÙ SỚM HAY MUỘN THÔI
    TẬT THÌ KHÔNG BAO GIỜ THAY ĐỔI CHO DÙ ...........
    một người luôn tôn trọng tình bạn
    Vũ Bắc
  4. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

cái kiểu ăn mặc đó mà ở bên phương Tây thì cũng chẳng có gì ! Nhưng ở HN ra đường mà mặc như thế thì chỉ tổ để zai nó super soi cho thủng quần áo ( dân mình là thế mà, chỉ thích soi gái )
    To VTAH: anh nghĩ là ăn mặc như thế nào là quyền của mỗi người. "Cái áo không làm nên thầy tu." Ko thể từ chuyện ăn mặc mà đánh giá nhân cách của 1 người được. Tuy nhiên , việc ăn mặc đôi khi cũng nên lựa chọn để sao cho mình đừng có biến thành " vật thể lạ " khi đi ra ngoài đường. Nghĩa là tuỳ nơi tuỳ địa điểm mà mình tham gia mà nên chọn lựa về trang phục sao cho phù hợp
    You mean the World to me, but......The World is not enough
  5. traitimanhdanhchoem25

traitimanhdanhchoem25 Thành viên mới

này sao ông lại nói tui vậy hả,ông thích những đứa con gái như vậy sao ,thật lòng chúc bạn kiếm được người vợ như thế nhé ha...a...a...a... lấy vào rồi đi mà coi nàng nhé,vì ra đường thằng nào trông thấy cũng muốn sài ké , còn riêng tui thì con gái mà ăn mặc như vậy á .........bi.. bi ..em luôn kể cả là không lấy vợ
    Đỡ nặng nợ.....................chẳng dại gì .........
    Ôi cuộc đời này .......sao .......mà..................................
  6. nguoi_dep_xitrum

nguoi_dep_xitrum Thành viên mới

đừng bi quan như thế chứ nhok
    cô ta mặc *** chỉ vì lũ con trai quá ngốc thôi, cứ tưởng thế là đẹp....
  7. kenzoboy

kenzoboy Thành viên mới

ôi dồi, ai thích *** thì cứ mặc ***. thích khoe em đẹp hơn người thì cứ việc khoe. em nói thật chứ với con gái thì chỉ có thiệt thòi thôi chứ có gì đâu mà phải bàn cãi. hehe. cứ đẹp mãi đến năm 30 tuổi ko có chồng thì ở đấy mà đẹp. hehe.
    kenzo@
  8. vtah

vtah Thành viên quen thuộc

Các anh cũng hay nhỉ, sao các anh bình luận mà cứ có ver châm trọc. Còn em thấy không đồng ý cái anh gì nói là con gái cứ mặc XXX đi rồi đợi đến 30 tuổi xem có chồng không. Theo em những người con gái mặc XXX nhưng cũng không nhất thiết là loại chơi bời, đơn giản là người ta thích làm đẹp ( như em đây nhiều lúc đi với bạn trai cũng mặc rất là XXX, vì em biết anh i cảm thấy thích), còn nếu những đứa mặc XXX để mồi chài đàn ông thì em cung chẳng thèm nói làm gì, rất là coi thườngcái thể loại đó. 3KHÔNG.
    Thèm ăn phở quá....hichichic
    Có ai thương cho tôi xin bát phở, tiêu hết xiền rùi!!!
    Được vtah sửa chữa / chuyển vào 22:31 ngày 26/05/2003
  9. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Đừng đánh giá con người qua cách ăn mặc vì nó ko hề chính xác chút nào cả. Chỉ có điều đừng tiết kiệm vải quá vì con trai Vn vốn rất tò mò, chứ ko như bên này, việc ăn mặc thế nào là tuỳ con người họ, thấy đẹp thì mặc thế chứ cũng ko có gì mà phải quan trọng hoá vấn đề. Nếu người yêu mình ko thích thế thì mình cũng cố gắng thay đổi cách ăn mặc đi, yêu nhau thì nên chiều nhau chứ nhỉ Chỉ ko nên áp đặt quá thôi
    Tình bạn tươi thắm như hoa. Tình bạn là một bài ca yêu đời. Friendship means 4ever
  10. Crazy_girl_em

Crazy_girl_em Thành viên mới

Mặc XXX đâu phải là vì thích làm đẹp .. hi hi ... mà thích khoe thì đúng hơn .... Em thấy nhiều người mặc kín mà đẹp như Tiên ấy .... xem phim HQ xem .. có nhiều bộ quần áo rất kín đáo mà đẹp thật sự đấy ..... Đâu phải cứ hở mới là đẹp ?? Em nói thật .. chị có vẻ thích mặc XXX nhẩy .... mà em có thấy chị đẹp đâu .. hi hi .... may ra chị mặc kín trông lại xinh đấy