1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu girlfriend........(Em lại hỏi ý kiến các bác trai tiếp) các bác gái tham gia cho vui cũng đưọc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vtah, 23/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Thế chị gái cho em hỏi cái này cái . Cái avatar là pix của chị à hay của ai khác rồi chị để vậy ? Nếu đấy là chị , ăn mặc vậy ra đường thì em chưa chắc có ông bạn trai nào dám cho ăn mặc đâu. Ăn mặc ***y cũng được nhưng mà ở VN mình , các bạn gái vẫn nên giữ ý tứ cái , tại dù sao cũng là dân VN mà . Con gái VN vẫn được đề bạt cách ăn mặc kín đáo cơ mà .

2. nelly

nelly Thành viên mới

Cái chủ đề này cũ lắm rồi không hiểu ai còn lôi lên làm đề tài bàn luận nữa . Bạn lover nói đấy là ý kiến của bạn ý , có gì đâu mà tranganh phải lôi cái avatar của bạn ý vào . Còn cái avatar đó 100 % không phải là của bạn ý rồi , cái bụng với tatoo đó là của Drew Barrymore . Are you OK now , tranganh ?????
    Không sửa được cái chữ kí . GHÉT !!!!

3. Cellist

Cellist Thành viên tích cực

Chỗ này dạo này vắng nhẩy...
    Anh thì, hì hì, bạn gái muốn mặc thế nào thì mặc, ***y càng tốt, vì thế nó mới kích thích, thỉnh thoảng rình không có ai nhòm ngó mình mớ mó tay vào... nghịch được.
    Nhiều khi biết chuyện nhiều thằng chỉ cho người yêu được phép ăn mặc hở hang hay cởi quần trước mặt mình, còn đi ra đường đến cả váy cũng không cho mặc anh thấy buồn cười. Phụ nữ khoả thân hay không khoả thân khác quái gì nhau đâu nhỉ?!. Để che đậy "cái mà ai cũng biết là gì ấy" à? Cứ xét cụ thể thì có nhìn được quái gì đâu mà che nhỉ? Ở phụ nữ VN thì ai mà chả nhìn giống gần hệt nhau nhỉ?. Mà có nhìn được hết thì cũng có là cái quái gì đâu nhỉ? Thế nên anh cũng chả hiểu sao chị em phải xấu hổ nếu khoả thân. Chính ra đàn ông mới nên xấu hổ khi khoả thân bởi vì có nhiều chiến sĩ "của cải vật chất không được mỹ mãn cho lắm".
    Còn quan niệm về ******** anh thấy cái trò cứ kiềm chế yêu mà không dám làm, đêm về tự thoả mãn nó còn bệnh hoạn hơn là đến tuổi trưởng thành, cảm thấy cơ thể đòi hỏi, cần làm thì đi kiếm bạn trai hay bạn gái mà làm. Miễn là đừng để sảy ra cái gì ngoài ý muốn, "chết vì thiếu hiểu biết" là được. Thật chứ có lẽ anh thuộc dạng thanh niên thế hệ mới- giả như trước khi lấy anh vợ anh có độ chục thằng người tình rồi thì anh cũng chả buồn quan tâm, chả thèm huýt sáo lấy một tiếng. [​IMG]
    -----------------------------------

Học là biển khổ, quay đầu là bờ.
  4. NBK

NBK Thành viên quen thuộc

Mỗi người một ý thôi.Với mình và thằng homme thì nếu là bạn gái thì hở được phép là 8 nếu thang điểm 10,còn nếu là người yêu thì cứ 10/10.Thực ra có người yêu cũng nên thoáng chút cho mọi người còn hiểu được mình không là người khó tính,nhưng mà người yêu xinh thì càng không nên bắt nó kín đáo.Cứ hở ra cho đời nó thèm,nếu thằng nào thích thì cưa và nó mà bỏ mình thì may quá còn gì.
    Đừng giữ cái gì khư khư vì thế cũng chẳng hay.Với mình thì cứ thoải mái đi,rồi sau này cũng da nhăn va răng rụng cả thôi.Không hở khi này sau lấy nhau cũng chẳng thằng nào nó nhìn.
    Mạn phép!!!!
    Đêm từng đêm thao thức nhớ mong Em,ôm tình Anh như chiếc bóng đơn cội!
  5. tranganh16

Công nhận mấy anh như anh NBK , ai yêu được thì sướng nhỉ ? Dễ tính thế ko biết .....

6. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

À à, thế ra anh chị chui vào đây để mơn trớn nhau à.... Thằng nhóc em mình mà được em nào yêu là nó mừng lắm đấy..nó bắt vợ nó ***y suốt ngày ấy chứ chả chơi...
    Standing out from the crowd...
  7. MrQueen

MrQueen Thành viên quen thuộc

Đếu phải nói gì dưng mà nhiều lúc cũng khó chịu bỏ mẹ, đặc biệt là lúc nào đang bực mình lại cứ có đứa dòm hàng vợ mình cũng bực mình. Ờ, dưng mà vợ mình được cái cứ thích mặc ***y, nói chung cấm thì kỳ lắm, đã thế mặc kệ, thích mặc thế nào thì mặc, miễn đừng lố lăng vào công ty mình mặc thế là được, đi chơi thì vô tư đi, ai dòm về tức đếu làm được gì thì phải chịu thôi
    I've had every promise broken, there's anger in my heart!You don't know what it's like, you don't have a clueIf you did you'd find yourselves doing the same thing tooDamn it, just breaking the law
  8. tranganh16

Em anh dễ tính về khoản người yêu thế , sao anh không giới thiệu chị nào cho anh ý nhỉ ? Em nghĩ anh ý đang thiếu 1 bóng hồng nào đấy , anh Bra ạ ..
    To NBK : Trang nói đúng NBK nhỉ ....

9. hoamitocnau1

hoamitocnau1 Thành viên mới

Thằng chả ấy bị điên rùi.
  10. coi77

coi77 Thành viên mới

Mặc the nào thì mặc nhưng người không đẹp thì đừng có mặc XXX để khoe yếu điểm, người xấu lưng gù, da đen thêm vài cái mụn cóc + thêm mấy cái sẹo thì đừng mặc như vậy phải biết tôn trọng người xung quanh