1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nếu mỗi người có thêm một cơ hội nữa thì sao? – please help me!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi timcautraloi, 18/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Ớ, em thấy bình thường mà
    Cái link baomoi là nó lấy từ web trẻ thơ
    Nói chung là bác chủ thớt post ở vài diễn đàn, post cùng ngày 18/10
    Không có gì nhiều
  2. cogaidentuhomqua25

cogaidentuhomqua25 Thành viên rất tích cực

Muốn xây nhà thì làm lại móng đi bác ơi. Nhìn đụm cát mà cứ nói là ngôi nhà thì có tự lừa dối bản thân đến đâu thì cũng vô vọng. sức người e rằng có hạn, thuyền tìm bến là điều ắt xảy ra
  3. Fixed

Fixed Thành viên mới

4. timcautraloi

timcautraloi Thành viên mới

Mấy hum bận việc nên không zô được diễn đàn. Thấy mọi người bàn tán xôn xao cái vụ post trên nhiều diễn đàn.[r37)]

Mình xin được có lời giải thích như sau. Thật ra lúc đó mình rất buồn, rất muốn tâm sự và thực sự cần những lời khuyên để làm sao có được sự lựa chọn tốt nhất. ~X
    Mình đã thức trắng đêm để viết ra bài viết này. Mình post trên nhiều diễn đàn để có thể được chia sẻ với nhiều quan điểm khác nhau, nhiều hoàn cảnh khác nhau. Từ đó có thể thấy được các khía cạnh, các mặt của vấn đề, đánh giá đúng những gì mình đang cố gắng. Và đưa ra quyết định một cách sáng suốt.

TTVNOL.com là nơi mình nhận được nhiều trả lời nhiệt tình, có ích nhất. Xin chân thành cảm ơn các bạn!^:)^
    Nếu có gì hiểu nhầm mong mọi người bỏ quá cho.
  5. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Bài viết lúc nào cũng bôi xanh bôi đỏ, dường như bạn nghĩ mọi người ngu lắm không thể hiểu hết được những gì bạn viết hay sao? Có mỗi đoạn văn vài chữ mà màu mè hoa hết cả mắt --> Cái này người ta gọi là lạm dụng.

Thiết nghĩ, văn là người, người là văn [:D]... Bạn là người thuộc trường phái Phân tích (Technical), cái đ' gì cũng đem ra để cân đo đong đếm, nhưng phải chừa ra những cái gọi là tình cảm nghe chưa!
  6. khanhcutruoi

khanhcutruoi Thành viên mới

Bạn là người thuộc trường phái chửi nhưng phải chừa văn của người khác ra nghe chưa!

(Anh bắt chước lý lẽ thôi nhé)
  7. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

[:D], làm chóa gì có trường phái Chửi hả bác. Hay là bác lập ra cái hội ấy đi, iem ghi danh đầu tiên.
  8. timcautraloi

timcautraloi Thành viên mới

Xin cảm ơn tất cả mọi người đã tận tình chia sẻ và giúp đỡ.
    Mình đã có quyết định cuối cùng. Mình sẽ tiếp tục cùng cô ấy nắm tay nhau vượt qua cách thử thách, khó khăn trước mắt hướng tới tương lai tốt đẹp hơn.
    Tìm và giữ được một nửa của mình quả thật không dễ dàng. Không có gì là không phải trả giá, và mình sẽ mạo hiểm xem sao. hihi
    Cũng suy nghĩ nhiều rùi. Hai đứa mình đã có buổi nói chuyện trực tiếp và thẳng thắn.
    Đa tạ các huynh! ^^