1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nếu như một ngày có nhiều hơn 24 tiếng........!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi kiki_coco, 16/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mr_Perfect

Mr_Perfect Thành viên quen thuộc

Trích bài kikiandcoco : "Mà đấy là chưa kể đến chuyện tình yêu nữa đấy..........trời ơi có tưng đó time thì tôi fải làm sao đây hãy giúp tôi với ! Tôi đang bị khủng hoảng về tinh thần........khổ thân tôi "
    HE HE HE !! Thêm một bằng chứng nữa nha !(bằng chứng 1 : yêu 50%) Đúng là cô nàng Kikiandcoco đang " in love" rùi !!! lo lắng gì chứ chuyện thời gian dài hay ngắn thì đâu có giả quyết được vấn đề gì nhỉ ? có nói thế chứ nói nữa thì cũng không thay đổi được gì cả ?
    [​IMG] Mr_Perfect [​IMG]
    Được sửa chữa bởi - Mr_Perfect vào 19/04/2002 11:10
  2. kiki_and_coco_new

kiki_and_coco_new Thành viên quen thuộc

Này Mr_Perfect ai bảo là em đang yêu chứ. Em chỉ cần nhiều time để em làm hết all mọi việc mà mình muốn làm thôi..........còn em nói câu đó là nói hộ người khác thôi mà....!
    nick carter mai yeu
  3. trochoibian

trochoibian Thành viên quen thuộc

Có yêu thật thì cứ nói là yêu chứ sao, đôi co làm gì mất thời gian , rồi lại kêu rằng mình đang thiếu thời gian.Chán cô thật đấy kiki_coco ạ.
    ngườilậpdị
  4. pikachu8888hp

pikachu8888hp Thành viên mới

Thì nói là nói vậy ,gì mà .Mr_perfect ơi ,ko fải kiki_coco nhà ta đang in love đâu mà là out love ấy .Người như vậy thì ai yêu cho được chứ .Em còn ko thể chịu nổi nói chi là các anh các bác .Vì vậy nên đừng nói linh tinh,ko đất "sập" trời "vỡ" bây giờ ...hihihi !

pikachu
  5. kiki_and_coco_new

Sao mà em nói đúng thế..........công nhận đấy ai mà chịu nổi chị cơ chứ..........nhưng mà cố thì cũng chịu nổi........hi hi
    nick carter mai yeu
  6. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

hic ..hic ,ko có đâu .Có mà cố chịu cũng ko thể chịu nổi ấy bà kiki_coco ạ .Người đâu mà "lói" thì "nắm " ,ăn thì nhiiều .đọng đén "nàm" thì mặt nhăn như khỉ ấy .Đừng có mơ ai chịu nổi mình nhé ,trở về với thực tại đi !

ilovechipchip
  7. kiki_and_coco_new

chip ơi em nhầm chủ đề rồi ta đây ko có ai yêu nhưng còn mi thì...........sao nào ? ? ?
    hãy vào chủ đề chính ngay hiểu ko???Ko thì ta cho mui của mi nổ ra đấy!!!!!!!!!!!
    sống có nhau trong lòng còn hơn vồ vập lấy nhau !
  8. pikachu8888hp

pikachu8888hp Thành viên mới

Em thì ko nói làm gì rùi .Vả lại em cũng chẳng quan tâm đến 3.4 cái chuyên yêu đương vớ vẩn .Còn chủ đề chính ở đây ư ?Chẳng ra cái gì cả .Hết 24 ...đến 48 ttiếng .Đừng doạ em ,em ko sợ đâu !hi..hi

pikachu
  9. trochoibian

trochoibian Thành viên quen thuộc

Thui đi, stop lại cho tui nhờ các cô ơi.Chủ đề mới gửi chưa được bao lâu mà đã lợi dụng để cãi nhau ỏm củ tỏi lên rồi.Đừng có vì cái chuyện nhỏ như con...bò ấy mà cãi nhau chứ.Mà mọi người nhìn thấy thì người ta cười cho thối mũi.Tự nhiên đi vạch áo cho người xem lưng(thế mà lúc nào cũng quảng cáo nhóm mình hay lắm, không bao giờ cãi nhau đâu, he he he).
    ngườilậpdị
  10. kiki_and_coco_new

thì có sao nào nhóm trưởng bọn em vẫn vậy đấy.........cả anhcũng thế còn nói ai anh có bao giờ nhường nhịn gì bọn em đâu cơ chứ......thế mà đòi làm nhóm trưởng hả ?
    sống có nhau trong lòng còn hơn vồ vập lấy nhau !