1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NẾU TÔI BIẾT...!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi thienthancodonls, 02/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

NẾU TÔI BIẾT...!

Nếu tôi biết đó là lần cuối cùng tôi nói chuyện với bạn, tôi sẽ nói ít hơn và lắng nghe nhiều hơn.

Nếu tôi biết bạn giận, tôi sẽ không gửi lá thư "cảm xúc đầu tiên" ấy.

Nếu tôi biết bạn chỉ có một mình trong ngày sinh nhật, tôi đã chạy đến bên bạn với một cây nến nhỏ...

Nếu tôi biết đó là lần cuối cùng tôi được nghe giong nói cua ban thì tôi đã ghi âm để còn có thể nghe lại.

Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi nhìn thấy bạn ngủ say, tôi sẽ giữ bạn thật chặt và nguyện cầu Thượng Đế giữ gìn tâm hồn bạn. Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi thấy bạn bước ra ngoài, tôi sẽ ôm chặt lấy bạn và gọi bạn quay về. Nếu tôi biết đó là lần cuối cùng tôi nghe thấy tên bạn được xướng lên trong lời chúc mừng, tôi sẽ lưu lại từng lời nói, hành động của bạn trong những cuộn băng video và sẽ xem đi xem lại chúng nhiều ngày.

Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng để tôi có thể dành một hoặc hai phút còn sót lại, tôi sẽ dừng lại và nói ?oMình yêu thương, quý bạn lắm!?, dù bạn ra vẻ bạn dư biết điều đó. Ngày mai sẽ tạo nên sự quên lãng, đó là một điều chắc chắn; và chúng ta sẽ không bao giờ có cơ hội thứ hai để làm đúng mọi việc. Có nhiều cách để nói lời yêu thương và nhiều cơ hội để chứng tỏ rằng chúng ta có thể làm được tất cả mọi việc. Chỉ trong trường hợp tôi trở nên lầm lẫn và ngày hôm nay là tất cả những gì tôi có, tôi sẽ nói rằng tôi yêu thương, quý mến bạn đến dường nào. Tôi hy vọng sẽ không bao giờ quên rằng ngày mai đã được hứa dành cho một người và ngày hôm nay có thể là lần cuối cùng bạn có cơ hội được ôm người bạn yêu thương thật chặt vào lòng.

vậy còn bạn? Nếu như bạn biết ...?
  2. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Nếu tôi biết trước số phận thì .... tôi sẽ sớm biết tương lai
  3. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Nếu tôi biết trước số phận thì .... tôi sẽ sớm biết tương lai
  4. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Nếu tôi biết ngoài trò chơi game,trên mạng lại có một nơi thú vị như trang web này...tôi sẽ tranh thủ time có thể được để online..
    Nếu tôi biết trong trang web thú vị này có những người bạn tuyệt vời dù chưa một lần gặp mặt...tôi sẽ không lang thang trong những chat room xa lạ để lặp lại 3 từ ..."làm quen nhé"...
    Nếu tôi biết...mỗi khi cuộc sống tôi gặp chuyện không vui,tôi sẽ được các bạn san sẻ hoặc ít nhất cũng lắng nghe tôi...tôi sẽ giãi bày...ở đây.
    Nếu tôi biết ...ngày mai mất điện...hôm nay tôi sẽ post bài
    Và nếu bạn biết tôi yêu bạn thế nào...bạn sẽ reply ..phải không?

5. baotrungvip

Nếu tôi biết ngoài trò chơi game,trên mạng lại có một nơi thú vị như trang web này...tôi sẽ tranh thủ time có thể được để online..
    Nếu tôi biết trong trang web thú vị này có những người bạn tuyệt vời dù chưa một lần gặp mặt...tôi sẽ không lang thang trong những chat room xa lạ để lặp lại 3 từ ..."làm quen nhé"...
    Nếu tôi biết...mỗi khi cuộc sống tôi gặp chuyện không vui,tôi sẽ được các bạn san sẻ hoặc ít nhất cũng lắng nghe tôi...tôi sẽ giãi bày...ở đây.
    Nếu tôi biết ...ngày mai mất điện...hôm nay tôi sẽ post bài
    Và nếu bạn biết tôi yêu bạn thế nào...bạn sẽ reply ..phải không?

6. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Nếu tôi biết hạnh phúc là mong manh,tôi sẽ trân trọng dù là một giây.
    Nếu tôi buồn tôi sẽ khóc thật to,nếu tôi vui tôi sẽ cười thật nhiều.
    u?c havalo s?a vo 15:15 ngy 10/05/2005
  7. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Nếu tôi biết hạnh phúc là mong manh,tôi sẽ trân trọng dù là một giây.
    Nếu tôi buồn tôi sẽ khóc thật to,nếu tôi vui tôi sẽ cười thật nhiều.
    u?c havalo s?a vo 15:15 ngy 10/05/2005
  8. baotrungvip

Nếu biết rằng,tình là dây oan.Nếu biết rằng,hợp rồi sẽ tan...Nếu biết rằng,yêu là đau khổ..Thà dương gian..đừng có chúng mình
  9. baotrungvip

Nếu biết rằng,tình là dây oan.Nếu biết rằng,hợp rồi sẽ tan...Nếu biết rằng,yêu là đau khổ..Thà dương gian..đừng có chúng mình
  10. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

nếu tôi biết ...thì mọi việc sẽ suôn sẻ nhưng giờ tôi biết được rằng tại sao tôi lại có cái suy nghĩ vậy ......