1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NEUTROGENA - Sản phẩm nào tốt ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Small_candle, 23/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bupbeda

bupbeda Thành viên mới

Vàng vàng là chỗ tớ đồng tình!
  2. giovagoiom

giovagoiom Thành viên mới

mạng ttvn sao thế nhỉ..up lên để nghiên cứu
  3. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Hôm trước thửa được lọ hand cream loại Norwegian Formular, dùng thích quá nên lên đây review ngay.
    Lúc đầu ko bít cho hơi nhiều lên tay, da cảm thấy hơi nhờn rít. Mấy hôm sau nghe lời Babi và Nàng tiên, cho chút xíu à (bằng hạt đậu xanh) cho cả 2 tay. Dùng được 4-5 lần thì tay mềm mịn hẳn. Thích ơi là thích ý..
    Còn cả lọ đầy. Chắc bi h đem ra bôi khuỷu tay chân thí nghiệm tiếp xem sao.
    Làm cái hình cho sinh động.
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 23:36 ngày 20/01/2008
  4. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Thêm một sản phẩm Babi giới thiệu được chị em yêu thích. Thích thế chứ .
    Chị à, mai mốt ko chừng mình mở store, bán sản phẩm Babi''''signature thôi nhé. (Lăng xê một cách trắng trợn )
    Được babi_rosie sửa chữa / chuyển vào 00:05 ngày 21/01/2008
  5. buxubuxu

buxubuxu Thành viên mới

Cái này dùng thích, mùi nhẹ lắm. Đang lấy ra dùng trước cho thằng cu con vì nó nẻ quanh miệng, dùng 2-3 lần nó đỡ rồi. Da bọn nó khô giống hệt da chị nên chắc ưu tiên cho nó dùng trước, nhưng mà cứ rón rén vì bé quá 56ml. Lọ Cetaphil cả 500ml dùng thấy cũng hết vèo vèo nên cái này càng sợ hết.
  6. vitba

vitba Thành viên mới

Em cũng dùng cái này được nửa tháng rồi, vì cái Bliss hand cream của em hết rồi mà ứ có tiền mua mới. Cái nì dùng tốt, nhưng khi dùng thì đúng như nó hướng dẫn trên tuýp là rất concentrated nên chỉ dùng như hạt đậu xanh thôi cho cả 2 tay, bóp kem lên tay rồi thì cọ xát 2 tay vào với nhau cho đến khi kem chuyển sang màu trắng đục, rồi ngấm vào da chuyển thành ko có màu, là da mịn hẳn . Dùng cái này ban ngày, còn ban đêm em dùng RoC hand cream vì da tay em hay đi xe máy nên bị đồi mồi, phải làm bớt cái đồi mồi đi .
    @bạn nào bảo Neutrogena cho tóc ko tốt, tớ dùng cái anti-residue của nó để tẩy sạch silicone bám đọng 2 tuần 1 lần thấy tốt lắm, tóc sạch hơp, ăn dầu xả hơn. Ngoài ra nó còn có mask và con***ioner cho tóc khô hỏng tên là Triple Moisture có chứa dầu oliu, cái này dùng cũng tốt luôn.
    Thêm nữa là cái Sheer Healthy Defense Makeup SPF 30 (1 dạng foundation có che phủ tự nhiên như tinted moisturizer) dùng rất hợp da tớ , cả màu, cả texture của nó, ko kém Clarins là mấy đâu, lại bắt sáng hơn Clarins tinted.
  7. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Em ơi cái vàng vàng kia kìa. Nó có khác gì anti-druff ko? Tóc chị bt ko có gầu, nhưng chả may bận quá đến 3-4 ngày mới gội được thì nhiều gầu lắm.
  8. ceici

ceici Thành viên mới

9. n0b0di

n0b0di Thành viên mới

[[​IMG]
    Mấy chị ui, cho em giá của 2 em nì với đc ko ạ
  10. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

@nobodi: 2 cái đó tầm $7-8 em ạ. Em có thể vào www.drugstore.com để xem giá cụ thể hơn.
    @babi: cám ơn nàng đã giới thiệu cái Night Cream có retinol nhé! Dùng thích thật nàng ạ. Da căng bóng, mấy vết thâm nhanh sáng lên hẳn. Đúng là nó làm cell turnover gì đấy nhanh hơn có khác. Có cái tớ sợ nó làm căng da tích cực quá nên thỉnh thoảng cũng phải ngừng bôi 1-2 hôm Giờ tìm thêm cái trị thâm chuyên dụng với glycolic peel theo lời bà Baumann xem thế nào. Cứ nhìn kiểu da sáng xuyên qua phấn của nàng là tớ thích rồi