1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NEUTROGENA - Sản phẩm nào tốt ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Small_candle, 23/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

Recommend Body Clear Body Wash và Scrub cho bạn nào bị mụn ở lưng ... nhé. Body Wash này & Tea Tree Body Wash - TBS chắc hợp với tớ nên bh tớ k fải lo mụn ở lưng nữa, chỉ lo xử lý vết thâm thôi Scrub này còn đc Allure Reader''s Choice Award
    TTVN leng keng k up đc hình lên nên tớ post link vậy
    http://www.neutrogena.com/ProductsDetails_19.asp?lProductLineID=12
    http://www.neutrogena.com/ProductsDetails_58.asp?lProductLineID=12
  2. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

@Chim sẻ tóc xù: Đợt trước tớ nhờ em Babi mua giùm ấy ạ. Ấy sang muare nhờ các bạn ý giúp cho. Lọ này bt giá cũng rẻ í mà.
  3. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Chị nến ơi, cái scrub này chị sử dụng daily luôn hay sao ạ? Em thấy nó ghi là use daily mà k bít mình sử dụng như vậy thì có bị mòn da k . Nó đang giảm 25% nữa chứ
  4. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

@ zzzsweet_dreamzzz : chị mới đc dùng Body Wash thôi, bh chị đang thích Body Scrub mà hình như mỗi US có hay e nhận Order đi, chị đăng ký 1 chai . Body Wash đã thích, Body Scrub chắc còn thích hơn Cho e có Neutrogena Ultra Sheer Face Lotion SPF 45 chị Feb nói k nhỉ
  5. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Chị ơi, cái Neutrogena mà chị Feb nói em cũng đang lùng sục nó đây, cả web Neutrogena và drugstore đều k thấy, k biết chị ấy mua ở đâu.
    Khi nào anh zai về em mới nhờ cầm đồ nhiều về được chị ạ, mà cũng chưa bít là hè này có về k . Em cứ chọn đồ rùi mua sẵn, nếu có bạn anh về thì gởi về được 1 ít đủ em dùng thui, k buôn bán gì được đâu ạ .
  6. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Tớ cũng lùng mấy chỗ liền chả thấy tăm hơi cái kem chống nắng Feb nói. Cố đấm ăn xôi lên web cũng chẳng thấy đâu, thế mới buồn.
  7. vyvicky

vyvicky Thành viên mới

mình sài Oil-Free Acne Wash , thích lắm vì da mình nhờn và mụn sài nửa năm nay thấy tốt hơn nhiều cải thiện được tình hình mụn và mình sài thêm cái On tHe Sport Acne treament , thích ui la thích
    ai da dầu nhiều và mụn thì sài 2 cái này giống mình đi!!!! mong c em ai cũng ngày càng đẹp!!! be beautiul 2gether lalala
  8. thoivay

thoivay Thành viên mới

cái này rổ giá thế nào hả sis
    da nhiều mụn và rất dầu thì nên dùng srm loại nào ạ
    em xem trên web của nó mà có đến cả chục loại srm
  9. thoivay

thoivay Thành viên mới

10. the_nhoc_spirit

the_nhoc_spirit Thành viên quen thuộc

Hức, vào xem SRM của Neutrogena mà nhiều quá chả biết mua cái nào với cái nào, nhờ chị em tư vấn giúp.
    Da tớ vừa nhờn vùng chữ T khủng khiếp, vừa hơi khô 2 má, rất nhiều mụn đầu đen và mụn cám, thỉnh thoảng mụn mủ, da lại hơi nhăn, hơi xệ. Dùng cái SRM nào ạ??? Trước mình toàn xài Special Cleansing GEl của Dermalogica thấy rất đã, nhưng nó đắt quá, chịu ko nổi, đang tính chạy sang Neutrogena.