1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

New Diary, A New Day has come!

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi caheo_, 10/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Mở đầu 1 trang mới cho Nhật Ký, chẳng biết có đắt hàng không đây.... Hy vọng là vía mình không nặng...

Cả buổi ở nhà học bài, hehe, học thì ít mà ngủ thì nhiều...

Chẳng biết làm gì, ra net ngồi chọn card cho mấy con heo, nghe nhạc giáng sinh.... Tự nhiên thấy vui vui và có cảm giác là lạ...hihi...Tiếng chuông trong nhạc giáng sinh nghe trong trẻo và thánh thiện nhỉ?

Muốn làm 1 cái gì đó cho một ai đó, mà chẳng biết làm gì? Nói chung là tự nhiên thấy mình cứng đầu, ngốc xít.... Hehe.... .

Mà tự nhiên thấy mình kỳ cục sao ấy, đúng là ko thể sống chung với ai được... Mà chắc là có nhiều người ko ưa mình đâu...

Ngồi nói chuyện với thằng bạn, 2 đứa toàn nói về chó... Nào là chó đẹp, chó xinh, chó đáng yêu... Làm gì với chó.... Đúng là chẳng có cái điên nào giống cái điên nào...

1 số tiền đáng kể, tiếc đứt ruột,.... Thương!
  2. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

Cuộc đời nhiều lúc cái mình muốn là phải làm bằng được nhưng khi đạt được thì buông ra, vứt đi cũng không được. Ngày hôm nay mình nhận được một quyết định cực kỳ kinh khủng. Vì quá tốt, quá giỏi nên quân đội giữ mình thêm 5 tháng nữa. Trời ơi là trời, mình không muốn ở cái chỗ chết tiệt này nữa. Rồi buồn bã lên net tìm mấy bài nhạc rock nghe và rồi mình muốn rời xa thế gian này. Không biết mình làm đúng hay sai?????
  3. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

Cuộc đời nhiều lúc cái mình muốn là phải làm bằng được nhưng khi đạt được thì buông ra, vứt đi cũng không được. Ngày hôm nay mình nhận được một quyết định cực kỳ kinh khủng. Vì quá tốt, quá giỏi nên quân đội giữ mình thêm 5 tháng nữa. Trời ơi là trời, mình không muốn ở cái chỗ chết tiệt này nữa. Rồi buồn bã lên net tìm mấy bài nhạc rock nghe và rồi mình muốn rời xa thế gian này. Không biết mình làm đúng hay sai?????
  4. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Nhật ký mới, tâm sự mới hichic
  5. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Nhật ký mới, tâm sự mới hichic
  6. caheo_

Ngồi đọc hết 99 trang nhật ký cũ này, phát hiện ra nhiều điều... Mà điều lớn nhất phát hiện ra là, "mình đã lớn hơn"....
  7. caheo_

Ngồi đọc hết 99 trang nhật ký cũ này, phát hiện ra nhiều điều... Mà điều lớn nhất phát hiện ra là, "mình đã lớn hơn"....
  8. caheo_

Một ngày mới với nhiều cảm xúc mới lạ... Rất là vui, ... một chút gì đó ... Cảm giác rất là tuyệt.... Thích bạn ấy quá đi mất.. Hihi......
  9. caheo_

Một ngày mới với nhiều cảm xúc mới lạ... Rất là vui, ... một chút gì đó ... Cảm giác rất là tuyệt.... Thích bạn ấy quá đi mất.. Hihi......
  10. hoangvu1980

hoangvu1980 Thành viên mới

Một ngày mới với nhiều cảm xúc mới lạ... Rất là vui, ... một chút gì đó ... Cảm giác rất là tuyệt.... Thích bạn ấy quá đi mất.. Hihi...[:I]...
    --------------------------------------------------------------
    Một ngày làm việc thật thoái mái vì sếp đi công tác hết rồi, mấy hôm nay bận bịu công việc quá nên ko online được,today thì bình thường lại rồi. Không ngờ lại có người thích mình đến thế nhưng ko biết Cá heo mất cài gì vậy, nhớ em quá .... Ph ơi