1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

New Diary, A New Day has come!

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi caheo_, 10/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangvu1980

hoangvu1980 Thành viên mới

Một ngày mới với nhiều cảm xúc mới lạ... Rất là vui, ... một chút gì đó ... Cảm giác rất là tuyệt.... Thích bạn ấy quá đi mất.. Hihi...[:I]...
    --------------------------------------------------------------
    Một ngày làm việc thật thoái mái vì sếp đi công tác hết rồi, mấy hôm nay bận bịu công việc quá nên ko online được,today thì bình thường lại rồi. Không ngờ lại có người thích mình đến thế nhưng ko biết Cá heo mất cài gì vậy, nhớ em quá .... Ph ơi
  2. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Hi`hi`... Bác Hoangvu1980 này vui tính quá đi mất... Mà bác viết liền tù tì thế, làm em tưởng bác nhớ em...Hố nặng
    KHông hoàn hảo như mình nghĩ, nhưng thật sự là vui... Đã lâu rồi các suy nghĩ thực dụng đã biến mất, mình trở thành lãng mạn lúc nào không biết... Chẹp... Sao thế nhểy???
    Mọi người tình cảm quá đi mất.... AI cũng nhớ đến mình... Cảm động..Hì
    Thật sự là tình cảm là cái quý nhất... Mà đến lạ, sao mà có người gọi mình xí xọn....

3. caheo_

Hi`hi`... Bác Hoangvu1980 này vui tính quá đi mất... Mà bác viết liền tù tì thế, làm em tưởng bác nhớ em...Hố nặng
    KHông hoàn hảo như mình nghĩ, nhưng thật sự là vui... Đã lâu rồi các suy nghĩ thực dụng đã biến mất, mình trở thành lãng mạn lúc nào không biết... Chẹp... Sao thế nhểy???
    Mọi người tình cảm quá đi mất.... AI cũng nhớ đến mình... Cảm động..Hì
    Thật sự là tình cảm là cái quý nhất... Mà đến lạ, sao mà có người gọi mình xí xọn....

4. hoangvu1980

----------------------------------------------------------------
    Không nhớ Caheo thì nhớ ai bi h ........ thật ra bác không vui tính lắm đâu cháu Cá heo, bữa nào fải đi offline với Box mình để còn biết mặt bà con cô bác nữa chứ.
    Một ngày cũng như mọi ngày vẫn làm việc, học hành, ăn chơi, nghĩ ngợi lung tung chẳng có gì là sáng tạo cả
    Chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn, nhỏ như con thỏ đang gặm cỏ,.....
  5. hoangvu1980

----------------------------------------------------------------
    Không nhớ Caheo thì nhớ ai bi h ........ thật ra bác không vui tính lắm đâu cháu Cá heo, bữa nào fải đi offline với Box mình để còn biết mặt bà con cô bác nữa chứ.
    Một ngày cũng như mọi ngày vẫn làm việc, học hành, ăn chơi, nghĩ ngợi lung tung chẳng có gì là sáng tạo cả
    Chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn, nhỏ như con thỏ đang gặm cỏ,.....
  6. caheo_

Nhận được nhiều hơn là mình mong đợi... Không ít đâu...
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
  7. caheo_

Nhận được nhiều hơn là mình mong đợi... Không ít đâu...
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
  8. JoannaFalconer

JoannaFalconer Thành viên mới

Chừng nào hết chán?
  9. JoannaFalconer

JoannaFalconer Thành viên mới

Chừng nào hết chán?
  10. moreandmore

moreandmore Thành viên mới

Hừ,sao dạo này mình hay giận thế ko bít.Đụng cái là giận.Cứ như nỗi bực chỉ chờ có lý do để tràn ra vậy.
    Mình cũng ko thấy nhớ thương người ta như trước.Nhớ làm gì chỉ để thêm bực...Ko lẽ mình là người dễ thay đổi vậy sao???