1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

New Diary !

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi wildkittenhn38, 15/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dunk83

dunk83 Thành viên mới

Một buổi sáng trong lành , tuy nhiên bầu trời không được sáng lắm. Có vẻ là một dấu hiệu không đẹp cho 1 ngày thứ 7.
    Mất 20'' để đi lên ML.
    9h có mặt tại sân A của tdtt Hà Tây.Háo hức chờ 1 điều may mắn là Cô gái vẫn chưa về. Nhưng chẳng có chuyện j xảy ra cả . 3 thằng nghịch bóng rổ 1 lúc rồi đi lang thang trong trường ngắm lại nơi đã từng ở 1 thời gian....Vừa nhớ về ngày trước vừa nghĩ đến Cô gái. Bắt đầu cảm thấy hơi buồn.
    Ăn cơm ở đây chán thật.Thế mà 4 năm trước ăn tại đây thì ăn như điên.Trà , thuốc mãi cũng chán , 3 ku kéo nhau ra sân bóng rổ ngồi đánh tá lả...... Nản.
    4h bắt đầu đấu với đội tdtt. Đang thắng thì ông thầy xịn bên đó vào sân-> thua thảm.Lâu không đấu mệt thật. Vừa đánh vừa trông em.....chẳng hiệu quả tí tẹo nào.Chẳng ghi được điểm nào hết.....aaaaaaaaa...
    Sang bên kí túc tdtt làm chút việc, mò ra căng tin đã chẳng còn j. Đói wa.Nhắn tin mãi chẳng thấy Cô gái trả lời.Khỉ thật, trời lại mưa. Chẳng về được HN.Sang C407 , hy vọng mong manh tắt ngấm. Cửa khoá , hỏi thăm C408 ...May mà có chỗ ngồi nói chuyện ,chờ tạnh mưa về khu C1 ngủ.
    1mình phi về HN.Bận chút việc nếu không đã chờ Cô gái nốt chiều nay....
    1ngày khác sẽ lên nữa nhé.
    Rồi một ngày anh đến
    Đã trễ hẹn cùng em
    Một ngày mưa reo hát
    Sau những lời đầu tiên
    .................mong là mấy câu tiếp theo sẽ đến...
  2. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

* Forget Paris (Hãy quên Paris)
    - When you love someone and you love them with your heart, it never disappears when you''''re apart. Anh when you love someone and you''''ve done all you can do, you set them free. And if that love was true, when you love someone, it will all come back to you.
    - Khi bạn yêu một ai đó với tất cả trái tim mình, tình yêu đó sẽ không bao giờ mất đi ngay cả khi bạn phải chia xa. Khi bạn yêu một ai đó và dù bạn đã làm tất cả mà vẫn không được đáp lại thì hãy để họ ra đi. Vì nếu tình yêu đó là chân thật thì chắc chắn rằng nó sẽ trở về với bạn.
    Hôm nay có hoa Lan Nghệ, thế mà ... lâu !
    Dạo này Diary nhiều quá, vớ vẩn thật ! Có cái thằng dở hơi đi cà phê thì thích hơn !
    Giật mình khi em nói " Lâu lắm rồi em không buộc tóc cao " !, thích thú với cái ý tưởng đấy !
    Khoảng cách !
  3. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Thật khó để làm được điều này
  4. choc_het

choc_het Thành viên mới

Cậu này hay thật đấy ...
    Ko còn lời nào để diễn tả được nữa rồi
  5. November_tears

November_tears Thành viên rất tích cực

Nhận ra 1 điều, muốn làm người khác vui đâu có dễ... Mất cả buổi trưa lên kế hoạch, kế hoạch đợt 1: bất ngờ, kế hoạch đợt 2: làm lành... rùi hì hục vẽ, hì hục cắt dán, lại còn lén lén lút lút như thằng ăn trộm nữa chứ, thía muh... Thực ra khi làm, đã tính hết các trường hợp rủi ro rùi, nó có đi được ko, hay nó có muốn đi ko, hay nó có cảm thấy hứng thú với những bất ngờ ko, và... nhưng vẫn cứ làm.
    Đợi đến khi nào để có cơ hội lần thứ 2 cơ chứ
    Bã hết cả người, hậu wả của 1 tuần chạy sô = xe đạp từ sân Y, quay lại sân Vạn Fúc, rùi lại mò lên sân Không Quân
  6. dunk83

dunk83 Thành viên mới

Cậu này hay thật đấy ...
    Ko còn lời nào để diễn tả được nữa rồi
    Đồng chí nói zậy là có ý j thế!
  7. phu_thuy_so_ma

phu_thuy_so_ma Thành viên rất tích cực

Hôm nay chắc lại làm 1 ấy buồn rồi. Chủ nhật của cả nhà, hic ... Có những sms send rồi mà 0 thấy trả lời ...
    Tuần sau lại ko được về quê, hm, thế là ko được ôm bà và ... tì sơ bà Đã hứa về 1 tuần, thế mà ...
    Nhớ 1 số thứ. Buồn 1 số thứ. Chán 1 vài thứ. Ghét 1 số chuyện. Yêu 1 thứ
  8. conangngongao

conangngongao Thành viên rất tích cực

hì hì, ko biết bạn hiền đang có kế hoạch j mà lại mượn đèn pin nhỉ . Tò mò chút chút, là ấy làm j mà lượn nhiều sân thế ấy ơi, hihi???
  9. Seltaeb

Seltaeb Thành viên quen thuộc

Dạo này cuối ngày toàn chuyện không đâu. Muốn share nhưng chẳng biết nói thế nào....
     Bực mình. [​IMG] Mình mà biết thằng md đấy là thằng nào thì mình đập cho một trận, róc thịt ướp muối, cầu cho nó nuốt không trôi, bị công an bắt  [​IMG][​IMG]

10. real_than_chet

real_than_chet Thành viên rất tích cực

Thỉnh thoảng mong những điều mình cảm nhận được qua ánh mắt của người khác là không đúng. Nhiều lúc thấy lạnh lạnh, thờ ơ.
    Thèm kẹo mút
    Được real_than_chet sửa chữa / chuyển vào 00:34 ngày 08/08/2005