1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

New Zealand ASEAN Scholars Awards 2013 (đã có kết quả)

Chủ đề trong 'Du học' bởi newbibi, 29/02/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pexiu

pexiu Thành viên tích cực

Chào cả nhà,

Mình lập nên chủ đề mới cho NZ New Zealand ASEAN Scholars Awards 2014 thay vì các bạn tiếp tục trang của năm 2013. Hi vọng hữu ích cho các bạn. Chúc các bạn may mắn nhé. Đây là link trang mới. Các bạn chuyển sang trang mới nhé, và giới thiệu bạn bè luôn hí.
    http://ttvnol.com/Duhoc/p-24306616#post24306616

Thân ái.

V.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Chuyển qua nhà mới đi nhé.
    Chủ đề: New Zealand ASEAN Scholars Awards 2014: Calling for applications now!
    http://ttvnol.com/Duhoc/p-24306650?posted=1#post24306650

P/S: đúng là mình lắm chuyện, phải không?????
  2. Sierra

Sierra Thành viên mới

có, mình kiểm tra kĩ rồi. Anyway, mình cứ điền là No đã, xong có gì sẽ hỏi cụ thể trường xem thế nào.Lần đầu apply nên nhiều thứ ko hiểu quá. Lại còn làm gấp nữa *.*.
  3. hona_mu

hona_mu Thành viên mới

Cứ apply thêm 2 hoặc 3 trường vì nhiều trường khá là chậm chạp. Chú ý nếu muốn vui chơi thì chọn các trường ở trung tâm như University of Auckland, Unitec, AUT, còn muốn nhiều các bạn Việt Nam thì chọn Massey. Còn muốn tu chí học hành, đời sống không đắt đỏ, nhưng rất ít Việt Nam thì có thể chọn: Waikato. Ngoài ra, muốn học tại thủ đo thì chọn trường Victoria, nhiều các bạn Việt Nam tại đó. Tất cả các trường vừa nêu đều trên đảo Bắc, khí hậu ấm hơn ở đảo Nam.
  4. gumiho

gumiho Thành viên mới

Huhu, trên diễn đàn có anh/chị/bạn nào sắp sang New Zealand, gần Victoria University of Wellington không?
  5. yuko1111

yuko1111 Thành viên mới

Mình đây, cũng chả có kinh nghiệm gì hết? rất mong được các bạn chỉ giáo??? Làm tn để xin đc cái admission của trường bên đấy, rồi thi ielt bây giờ có kịp không?? Rối quá, ai giúp với