1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

New Zealand ASEAN Scholars Awards 2014: Calling for applications now!

Chủ đề trong 'Du học' bởi pexiu, 11/05/2013.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. DiepTran

DiepTran Thành viên mới

Chào em, ngày xưa khi chị nộp là chị phải nộp cả bản hard và bản soft, do đó mới có câu chuyện viết trên subject.

Hiện tại quy chế nộp hồ sơ có thể thay đổi. Cái này chị k rõ. Em cần check trên website trường, họ yêu cầu thế nào thì em làm theo yêu cầu. Nhưng theo chị nhận thấy thì VUW làm ăn khá nhanh nhẹn, nhất là với sv apply cho HB NZAID.
  2. Hoa Le

Hoa Le Thành viên mới

Chào các bạn,
    Mình muốn học M.A Education, hôm 17.3 mình down country portfolio 2015 thì thấy Education vẫn nằm trong priorities, nhưng bản mới nhất thì hok còn nữa. Mình thấy trong tiêu chí lựa chon, tiêu chí đầu tiên xét khối ngành ưu tiên :( , vậy nộp mí ngành hok có trong list này thì xác suất đc học bổng là rất thấp phải hok các bạn?
  3. phamlinhcnn

phamlinhcnn Thành viên quen thuộc

Hôm nay mình down country portfolio VN 2015_final vẫn thấy có education mà nhỉ?
    Hoa Le thích bài này.
  4. yuko1111

yuko1111 Thành viên mới

Em là Newbiee, lần đầu tìm hiểu về học bổng. Em đang rất muốn có đc hỏng bổng của NZL Tesol / Early Childhood education, em thấy hạn chót 30/4 phải có cái admission của 1 trường bên đó, anh chị nào cho em xin kinh nghiệm em phải bắt đầu từ đâu không ạ, chọn trường nào và xin cái admission đấy như thế nào? Em vô vàn cảm tạ
  5. huyensmiling2301

huyensmiling2301 Thành viên mới

Anh Nguyễn Văn Sơn- theo học PhD ngành Kinh tế nông thôn- ĐH Otago- NZ Aid 2014 có bác nào có facebook của Mr.Sơn ko ạ? Vui lòng cho mình contact với nha. Cảm ơn các bạn nhiều!