1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ng như vậy có nên tiến tới ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi say_boom, 15/09/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. alerk

alerk Thành viên mới

Hợ, được anh ạ. Em kết anh câu này.
    Phụ nữ thì cũng ko phải là khờ dại hết, nhưng mà bạn này thì ko phải là người có thể yêu dc anh kia. Bỏ đi, ko thì sau này mới bung bét ra thì đã muộn rồi. Đc cái bạn này hội đủ tiêu chuẩn làm vợ của một cơ số người trong này (nếu lời bạn tự tả là thật ) còn nếu ko thì AI ĐANG SPAM TOPIC đới!!
  2. Scorpio_girl

Scorpio_girl Thành viên mới

=> Một người classic và cực kỳ bảo thủ mà viết những ngôn từ này à. Chỉ nhìn qua câu chữ bạn viết cũng đủ hiểu về con người bạn rùi, ko như những gì bạn mô tả
  3. sexyb0y88

sexyb0y88 Thành viên mới

Thôi luôn ko nghĩ ngợi gì cả ! Biết đâu sau này bạn cũng sẽ qua tay anh ấy . Vì anh ấy đã sống thử với nhiều cô gái và khi chán bạn sẽ có rất nhiều lý do để bỏ .VD : ko hợp ....
    Tốt nhất tránh xa R = 1km
  4. chiadetri

chiadetri Thành viên mới Đang bị khóa

@ chủ topic: tình yêu không đơn giản là chỉ có tán tỉnh, chơi bời, nhớ thương. Đó còn là sự hoà hợp rất nhiều mặt, cô em ạ. Nếu anh ta chân thành và độ dao động trong chuyện tình cảm cực thấp, người đó sẽ là người đáng tin cậy cho chuyện lâu dài. Khởi đầu là thế, còn nhiều điều em sẽ biết.
    @ tetuong02, 3www: Đồng ý với các huynh ở một số điểm tát nước vào mặt các zai gái nông nổi. Không đồng ý ở việc lôi nick nguyenhamy ra chọc. Chiadetri cũng từng lôi nick 1 người khác ra, nhưng đó là khi nắm trong tay các bằng chứng xác đáng về sự giả dối trong con người đó.
    @ nguyenhamy: Em à, đừng bức xúc. Em luôn sống tốt là được.
    @ all: có sự suy diễn đây là sự đánh bóng tên tuổi để kiếm cơm cháo qua việc buôn lỗ lấy lãi, e rằng sớm quá. Chiadetri có nhiều kinh nghiệm trong vấn đề này, nhưng chỉ chia sẻ cho các chiến sỹ có thiện tâm thôi, ai muốn tránh thì cứ pm cho chiadetri.
  5. chanquayxoan

chanquayxoan Thành viên mới Đang bị khóa

Cẩn thận nhé mọi người, MOD đang rìng ngoài kia, nhẹ thì khoá topic, nặng thì treo nick.
  6. lambchop1308

lambchop1308 Thành viên mới

Tôi đã hoà giải topic thì mong mọi người hiểu cho. Chuyện đã chấm dứt sao cứ lôi lên nói lại nói mãi dzị.
    Còn bạn gì ở trên, tôi xoá bài bạn thì tôi chọn lí do đã có sẵn của ttvnol mà tôi nghĩ thích hợp.
    Còn lèm bèm, tôi hạn chế đúng 6 tháng như tôi nói đó.
    Hi vọng mấy bạn hiểu. Người lớn cả rồi. Nice weekend cả nhà
    Được lambchop1308 sửa chữa / chuyển vào 16:45 ngày 30/09/2007
  7. noobvn

noobvn Thành viên mới

23 tuổi năm cuối viết bài giống như tuổi teen. 4,5 năm nữa lớn xíu rồi lấy chồng.
  8. vyhuynh

vyhuynh Thành viên mới

Tớ close topic lại. Nếu chủ topic muốn mở để thảo luận xa hơn thì PM cho tớ hoặc các Mods khác trong box.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa