1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nga gia nhập NATO

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi Al-Qaeda, 05/03/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. terminatorx

terminatorx Thành viên mới Đang bị khóa

VNCH chỉ là một thí nghiệm của Mỹ mà thôi ;)) với 1 VN thống nhất thì ko có chuyện đó
  2. hgbinh

hgbinh Thành viên mới Đang bị khóa

ko nói nhiều với bọn John_Rambo và thằng terminatorx, ông đây chỉ biết là Lato chỉ cần bát nháo với anh Gấu thì ảnh cắt dầu với khí đốt một phát là lại vuốt ve, âu yếm nói giọng mềm mại yếu đuối như phụ nữ liền, haha

giá hơi bị cao đấy, chú bé à
  3. terminatorx

cắt dầu với khí đốt thì mua của Trung Đông và các nước khác, vả lại nếu quan niệm như thế sao Liên Xô ko tiến hành tống tiền Tư bẩn âu châu để khỏi phải tan rã mau lẹ >:) .Hóa ra thằng LX còn ngu hơn thằng hậu duệ Nga ngu à ~X
  4. quangiao

quangiao Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thế bọn Hàn cuốc bây giờ cũng là vật thí nghiệm của Mỹ chứ gì?

Chơi với Mỹ để cho nó bắt hàng triệu người VN làm thí nghiệm như hồi trước 75 hả?

VN bây giờ cũng chơi với Mỹ đó, chơi với cả thế giới để khi nào có thằng nào láo thì mình đạp vào mặt thằng đó, chơi với 1 mình Mỹ để cho Mỹ muốn làm gì thì làm à?

Ví dụ chuyện cá Bâsa đi, chơi với 1 mình Mỹ để khi nào nó đòi cướp lợi nhận bằng cách tăng thuế thì mình chịu chết phải đổ cá đi à?
    Chi bằng chơi với tất cả để thằng Mỹ mà láo thì mình bán cho thằng khác, để dân Mỹ nó phải ăn cá nuôi trong ao tù nước đọng Mỹ với giá cắt cổ.

Bạn có vẻ thích làm nô lệ thế?

Thằng Mỹ nó tử tế lắm à?
    Thế bạn nói với nó VN có 5 triệu nạn nhân chất độc hoá học tội ác Mỹ đó, Mỹ thử làm cái gì chứng tỏ là nó ăn năn hối cải vì những tội ác của chúng trên đất VN đi
    VN có hàng triệu người ngày xưa đi lính cho Mỹ chỉ huy, bây giờ sống không có đồng lương hưu nào, bạn kêu Mỹ trả lương hưu cho họ đi, mỗi người mỗi tháng chỉ cần 2-3 ngàn đô là được rồi.
  5. terminatorx

Hàn Quốc Đức Thống Nhất là những thí nghiệm thành công Mỹ được cả, Liên Xô mất tất =))
    Con có Basa thì liên quan gì đến việc này, Mỹ nó cũng muốn dân nó được ăn đồ sạch đảm bảo tiêu chuẩn lắm chứ, nuôi bẩn nhớp như VN đến người Việt còn ko thèm ăn

Đỏ: tôi ko phải thích làm nô lệ nô dịch, nhưng vì thời cuộc nên phải vậy, ko thân Mỹ sớm muộn gì cũng bị đồng hóa mất nước mất gốc thôi =((

Đen: Mỹ đã xin lỗi và bồi thường cho nạn nhân rất nhiều, một số bác nào đó muốn thêm tiền nên bày trò kiện cáo thôi có gì đâu, mà bị chât độc hóa học vẫn được cứu giúp đoàn thể, ngay cả Việt Kiều hậu duệ VNCH cũng có trong số ấy rồi các quỹ từ thiện nước ngoài (đa số là Mỹ)
  6. hgbinh

ô, xin lỗi, dầu mua của Trung Đông cung cấp cho anh Mỹ còn chưa xong chứ chưa tới lượt Châu Âu. Nhớ hồi hổm oánh Gruzia mấy anh Lato cứ ca một bài ca: Hòa bình, hòa bình cho chúng em ăn dầu với, mấy anh cứ đánh Gruzia như thế thì cái đường dẫn dầu đi qua đó đóng cửa à. Liên Xô tan rã là chuyện của Liên Xô, chỉ biết là nhờ dầu bán cho Lato mà giờ đây ở Nga tỉ phú đếm ko xuể. Đi ngoài đường toàn gặp Roll-Royce với chả Maybach.
  7. terminatorx

tóm lại Nga cần NATO và NATO cần Nga thế thôi, Nga giờ buộc phải thân hơn với Mỹ và NATO mới sống sót được, TQ thì ngày một mạnh lên Nga trông vào ai đây Ấn hay Việt thì đều sợ Khựa tất

À tỉ phú Nga là nhờ vơ vét của dân LX Đông Âu và mấy nước SNG đấy bảo làm sao mà tụi nó ko thù bọn Nga đểu :-w
  8. quangiao

quangiao Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn thích VN làm vật thí nghiệm để cho Mỹ được tất cả 100% à?

VN là nước của 90 triệu người hiện nay đang sống, của các thế hệ trước và của cả các thế hệ mai sau nữa, 1 mình bạn thích VN làm vật thí nghiệm cho Mỹ thì ko được rồi, bạn phải chấp nhận theo số đông thôi.

Còn chuyện Mỹ trả lương cho lính người Việt trước đây Mỹ chỉ huy, cần phải có luật đàng hoàng, chính phủ Mỹ phải trả, chứ ko phải là bố thí những lời lẽ có cánh. Cựu quân nhân VNCH ủng hộ bao nhiêu? mỗi người mỗi tháng bao nhiêu, được mấy tháng, có được 2000 USD/tháng/người không?
  9. terminatorx

cựu quân nhân VNCH hiện đang gửi tiền về đóng góp cho VN tiêu biểu như ông Nguyễn Cao Kì đấy đầu tư cả tỉ dollar chứ ít đâu, còn tôi chỉ thấy tội cho các bác cựu quân nhân QĐNDVN mà thôi, vả lại tôi chỉ nói VNCH là vật thí nghiệm tức là thí nghiệm mô hình dân chủ cộng hòa kiểu mẫu cho ĐNÁ thôi ko phải VNCH từng có kinh tế nhất nhì ĐNÁ hồi đó sao, đến Hàn Nhật ngày đó cũng còn mơ ước
  10. hgbinh

xin lỗi bạn, nhận lỗi ư, xin lỗi ư, giúp đỡ ư, vậy tôi hỏi bạn tại sao ở Việt Nam hiện nay chất độc màu da cam còn cả ối người có được đồng cắc nào từ bọn Mỹ, còn cả ối người hằng ngày phải quằn quại vì cái thứ chất độc ấy, từng ông bố bà mẹ đau rát từng khúc ruột khi nhìn thấy đứa con mình mang nặng đẻ đau sinh ra lại bị dị tật, những đứa bé sinh ra đã ko được hưởng cái tuổi thơ mà chúng đáng phải có. Bao nhiêu người chất độc màu da cam may mắn được chăm sóc chu đáo, bao nhiêu trẻ em chất độc màu da cam ở Việt Nam được chăm sóc. Bạn trả lời xem. Bạn bảo một số người muốn kiếm thêm tiền ư. Thế tại sao bọn chó Mỹ lại được chính phủ Mỹ trả tiền, chăm sóc, quan tâm từ đầu đến cuối, được các công ty hóa chất trả tiền hàng tháng như trả lương. Còn chúng ta thì được cái gì từ lũ ấy. Không một lời nhận lỗi, ko một đồng cắc từ cái lũ bẩn thỉu đã sản xuất ra cái thứ hóa chất kinh tởm ấy. Chúng nhận lỗi ư, chúng nhận chúng đã rải xuống đất, chúng giúp cải tạo đất chứ chúng có giúp người bị nhiễm ko. Biện minh bằng một cái câu kinh tởm: "Ai bảo mày ở đó lúc chúng tao rải, mày tự chịu, chúng tao ko có trách nhiệm nào." Những tổ chức bên Mỹ giúp ta họ có liên quan cái khỉ gì với bọn Mỹ đâu. Nếu bạn là người bị nhiễm thì bạn làm gì, ngồi không như bạn nói ư. Cái đủ má bạn đi. Nếu như những lời đó phát từ đáy lòng bạn thì bạn ko khác gì một con chó, thậm chí còn hơn. Còn nếu bạn là người Việt Nam giả danh theo lũ Mỹ để kích động mọi người thì tôi mong bạn rút những lời đó lại và đừng nói những câu như thế nữa.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa