1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngắm mận Mộc Châu - Chào sông Mã anh hùng - khám phá Điện Biên Đông - thăm lại chiến trường Điện Biê

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi cutebiz, 18/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. windysmile

windysmile Thành viên mới

mình đồng í với bạn dumdum, anh **** nên suy nghĩ cho kỹ, có tuổi rồi nó cũng kjhác với tuổi trẻ mà cũng khác với có tuổi như anh chồn nhưng mà trẻ
    không nên vì 50 cốc trà mà làm hỏng đi cái tuổi tác của bản thân.
    hé hé
  2. invisible13

invisible13 Thành viên quen thuộc

Windy thua rồi. Hôm qua vừa ọp, thống nhất a **** làm ôm lão Chồn Hôi.
    Mà hình như giới tính của lão Chồn dãn nở theo thời tiết đấy. A **** cẩn thận nhá. Có gì thì kêu thật to, may ra Windy kứu kịp
  3. dumdum

dumdum Thành viên mới

Good choice! Anh **** làm ôm là chuẩn rồi, như đội tuyển VN ấy, chọn đấu pháp hợp lý và tinh thần quyêt chiến là thắng lợi thôi.
    Có điều em hơi ngạc nhiên là có tuổi như anh **** mà vẫn dễ bị khích bác bởi bọn trẻ thì thật là...
  4. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

Các cô cậu đừng chọc **** nữa. Trông bên ngoài có vẻ mạnh mẽ, nhưng ẩn chứa bên trong là những cái gì đó mong manh dễ vỡ lắm. Vỡ rồi thì lại khổ cô Đủm thôi.
  5. tophit

tophit Thành viên rất tích cực

Mai tớ đi thịt chó cuối năm với cả phòng tận bên Bắc Ninh ko biết có về kịp ko? Cố gắng vậy.
  6. windysmile

windysmile Thành viên mới

chồn là nam nhi đại truợng phu, tuổi già tính trẻ, rất máu, có nguy không thèm kêu cứu. Có điều là sau khi chuyến đi kết thúc, cứ nhìn thấy **** là chồn xanh mặt không nói đuợc câu nào, tỏ vẻ sợ hãi. hé hé
    mai e xin 1 chân off
  7. kontiki03

kontiki03 Thành viên mới

Tưởng bác già sau đợt lấy nương ruộng bậc thang làm giường tưởng thề "không bao giờ làm ôm." Vậy mà già rồi lại dại...
    Mà thôi các bạn đừng dìm hàng bạn của tớ gì thì gì bác ý cũng chỉ già tóc già râu thôi.
    "Nhớ dòng sông Mã, nhớ núi Mường Hung" quá nhiều kỷ niệm về cung đường này.
  8. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Em cắn rơm cắn cỏ, lạy Giời khấn Phật, xin các anh chị tha cho e
    Thôi thì trăm sự tại em, chung quy cũng chỉ vì đã nhớn tuổi nhiều râu mà còn thích ham hố bon chen, lại máu nóng bồng bột mà nghe lời khích đểu để rồi mắc hỡm. Từng này tuổi rồi còn để trẻ con nó oánh hôi, ko quỳ lạy Windy thì cũng đến van xin Chồn già, vừa thua đứt 50 cốc trà mà ko khéo lại còn thành truyện cười cho dân tình bêu riếu về sau
    Các anh các chị nhón tay làm ơn làm phúc để đức cho con cháu cho e được thanh thản mà đi chuyến này, sau này rảnh rỗi xin được vấn an từng người, chả sót một thằng nào con nào. Em mà quên từng câu từng chữ ngày hôm nay thì e thề ko phải là Shít nữa, thà bị cạo đầu gột râu chứ ko thể nuốt trôi vụ úp sọt hôm nay được
  9. hopestartnnt

hopestartnnt Thành viên mới

các bác này coi thường ĐB nhà tớ quá, giá cả chi tiêu trên đó không hề thua kém HN.
    tuyến ĐB-HN ngày SV mình đi mất 10tiếng liên tục không nghỉ, khi giá xăng vẫn còn 7000d/l minh đi hết gần 3 bình loại 4l. mà giờ giá xăng lên vù vù thì mọi nguoi cần tính lại khoảng kinh phí di chuyển vì thời gian nghỉ đường khá quan trọng.
    Mình cũng góp ý voi moi nguoi ngày 4 nếu ăn choi thì ko nên đi đường Mường Lay để về Sơn La vì những người có kinh nghiệm như những chàng H''Mong mới đi với thời gian 4-5h (ĐB-SLa). cần cân nhắc kỹ vì quãng đường này nếu đi cung đó sẽ kéo dài thêm mấy chục km, và ko ăn chơi dc ở tpĐiên Biên buổi sáng.
    Ngày 5 (4/1/09): Sơn La (Hát Lót) - Bắc Yên - Phù Yên - Hà Nội. riêng ngày này các bác khi qua cầu Phù Yên nhớ để ý bên dưới sông đà người dân thường bắt được cá chép và cá Bò sông đà. loại cá này rất to nếu mua dc mang về HN dc thì tốt vì giá rẻ, có con lên đến hơn chục kg người dân thường móc dây thừng vào miệng nó buộc ở bờ sông, chỉ khoảng 500-1tr/con.
    Chúc cả nhà có chuyến đi thành công-an toàn- vui vẻ.
  10. ghost2k1

ghost2k1 Thành viên rất tích cực

Hí hí, em nghe nói là bác Chồn dạo này tự nhiên hồi xuân đang muốn sống gấp. Ai làm ôm bác Chồn cứ phải cẩn thận.