1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngăn ngừa tình trạng xệ ngực....? Vấn đề của mọi bạn gái?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi willow_81_vn, 03/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Wow, cái máy bơm sữa từ ngực chạy bằng điện đó nha . Anh nghe 2 dua em gái nói là, khi sanh, khong thể cho con bú sữa vì 2 hàng lợi răng của baby sẽ nghiền nát nhũ hoa, làm ngực bị xệ và nhão . Vì baby không cho cơ ngực kịp phục hồi . Tuy nhiên, máy bơm ngực thì mình có thể điều độ mức độ hút sữa , về độ mạnh cung như về thời gian . Tránh làm hư nguc .
    Huhu ..anh thuyen...em là em không đồng ý với chuyện không cho con bú vì sợ hỏng ngực đâu
    Có gì sau đó có thể tập luyện hoặc nhờ đến Thẩm mĩ viện thu nhỏ đầu ngực được mà .
    Các bác sĩ phẫu thuật thẩm mĩ họ khéo tay như thế , họ mất công học hành chăm chỉ như vậy với chỉ một ao ước là làm đẹp cho mọi người phải để cho họ có cơ hội được làm đẹp cho chị em phụ nữ mình chứ nhỉ
    Người mẹ cho con bú đó là một cách giao hoà tình cảm mẹ con rất đẹp ,cứ đến lúc đó hỏi các bạn có muốn làm đẹp hay không?
    Hình ảnh đó đã đi vào thơ ca ,nhạc hoạ trông êm đềm hạnh phúc , đó là nghĩa vụ thiêng liêng cao cả của người mẹ và của phụ nữ tại sao không tận hưởng cảm giác ngọt ngào hạnh phúc đó .
    Đôi làn môi con nghiêng về vú mẹ, như cây lúa nhỏ nghiêng về phù sa, như hương hoa thơm nghiêng về ngọn gió.
    Đôi làn môi con ngậm đầu vú mẹ như búp hoa huệ ngậm tia nắmg trời , như búp hoa huệ ngậm tia nắmg trời.
    Sữa mẹ trắng trong con ơi hãy uống, sữa mẹ trắng trong con ơi hãy uống. Rồi mai khôn lớn con ơi hãy nghĩ, hãy nghĩ những điều trắng trong.
    Tất cả vì tương lai con em chúng ta các chị em nhỉ
  2. ankhanh147

ankhanh147 Thành viên mới

3. born2make_U_happy

born2make_U_happy Thành viên mới

em thì thường massage nhè nhẹ cho nó thêm sức sống không bít có ảnh hưởng đến vấn đề xệ mướp sau này không hả các sis?